สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม! หมวด » กีฬา » คุยเฟื่องเรื่องกีฬา » สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

ระหว่าง สมรักษ์ กับ ช่องคลอด แว่นดำ ถ้าชกกันจริงๆแล้วใครจะชนะ?

และศึกคู่นี้จะเกิดขึ้นจริงรึเปล่า?ใครมีข้อมูลเรื่องนี้ช่วยเอามาแลกเปลี่ยนกันหน่อยครับ

ตั้งเมื่อ: 11 ก.ย. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 22 : สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

บอกไปเลยหวะว่า สิ้นคิด

ไอ้เวนสมรักได้ยื่นKY เจลให้

สมอยากทั้งนอกจอและในจอ

หึๆ เจลลื่นรม เจลสมอยากคราง

ฟักเป็ดเหอะ ไอ้แก่ฌอน

โดย: atmsk8i3oard เขียนเมื่อ 21 ก.ย. 09 IP IP: 61.7.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

บักฌอน หลังหลงกินไก่ในแบงค์ค๊อก มานาน

แถมไข่เหี่ยว หย่อนๆยานๆ

จะเอาไรไปอัดบาสเรา

สมัยไอ้พระเอกเต้นงิ้วรำลิเกถ่ายหนัง อ้างเปนมวย สมรักเคาะหน้าแข้งรอ ด้านเหมือนตูดลิง

โดย: atmsk8i3oard เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 09 IP IP: 61.7.169.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

ถ้าจะเอาแบบชัวร์ ๆ ต้องเปลี่ยนเป็นบัวขาว รับรองแวนแดมตาเหลือก

โดย: tv เขียนเมื่อ 19 ก.ย. 09 IP IP: 124.122.14.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

ฌอง น้ำหนักแค่ 90 สมรักษ์ หนัก 75 อีก 5 เดือน เพิ่มหนัก80-85 ผมว่าไม่หน้าจะแบกน้ำหนักมา แต่ขอร้องนะ ไม่ใช่หนักไขมัน ขอเป็นกล้ามเนื้อ ถ้าขยันเข้ายิม

โดย: จอห์น ทราโว เขียนเมื่อ 18 ก.ย. 09 IP IP: 124.120.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

ถ้าหนุ่มๆทั่งคู่แล้วชกแบบมีกติกา สมรักษ์น่าจะกินขาด แต่ถ้ามวยวัดนี่ ณอง น่าจะชนะแบบเฉียดชิว เพราะตัวใหญ่กว่าได้เปรียบ + กับ ณอง ไม่ใช่ว่าไม่เป็นมวยเลย เป็นและเก่งในระดับนึงด้วย

โดย: เด็กสีน้ำเงินคราม เขียนเมื่อ 14 ก.ย. 09 IP IP: 58.8.168.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

เซ้นสัญญากันไว้แล้วครับ จะต่อยเดือนมีนาคม ปีหน้า ค่าตัวสมรักษ์5ล้านบาท คิดเป็นเงินไทย

ค่าซ้อมอีกตังหาก และก็ค่าลิขสิทธิ์ในการถ่ายทอดสมรักษ์ได้รับ2% ถือว่าน้อยเลยทีเดียว

ปล.เกิดขึ้นจริงๆครับไฟต์นี้ ไม่ใช่แค่ข่าวฮาไปวันๆ.

โดย: Sublime เขียนเมื่อ 14 ก.ย. 09 IP IP: 61.7.141.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

โม้อีกแล้ว

โดย: ผีตานีปลายฮีเหี่ยว เขียนเมื่อ 14 ก.ย. 09 IP IP: 118.172.169.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

ผมว่าถ้าเอาจริงๆ สมรักษ์ชนะสบาย
แต่ส่วนใหญ่เวลาไปต่อยต่างประเทศสมรักษ์มักไม่ค่อยซ้อม
แต่ก็ชนะตลอดนะ

โดย: เต้ย เขียนเมื่อ 12 ก.ย. 09 IP IP: 113.53.112.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

มันคงไม่เกิดขึ้นจริงหรอก

แต่กุว่า บัคเมธี มันไปต่อยกับฆวยอายุ80 มันก็ชนะได้ทุกตัวนั้นแหละ แม๋ง พรรคเชี้ยนี้มันเลือกแต่อันธพาลเข้าพรรคเหรอวะ การุณ ก็อีกราย

โดย: อ้อมกอด เขียนเมื่อ 12 ก.ย. 09 IP IP: 118.174.27.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

ใช่ครับ คห.7 แวนแดมที่เป็นดาราหนังบู๊คนดังนั่นแหล่ะ

ส่วนตัวผมคิดว่า น่าจะเป็นการชกโชว์มากกว่านะครับ
แวนแดมเค้าก็พระเอกหนัง ถ้าแพ้ล่ะ ภาพลักษณ์ตกแน่ๆเลย
อาจเป็นศึกเอนเตอร์เทนคนดู กันซะมากกว่าครับ

โดย: Golf_ManUtd เขียนเมื่อ 12 ก.ย. 09 IP IP: 110.164.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

เชียร์สมรักษ์ดีกว่ามวยไทยต้องดังระดับโลกแน่ๆครับ emoticon

โดย: เสกRM เขียนเมื่อ 12 ก.ย. 09 IP IP: 202.176.91.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

ไอ้เคี่วยดอก

โดย: ผีเด็ก เขียนเมื่อ 12 ก.ย. 09 IP IP: 58.8.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

ฌอง คล็อต แวนแดม นี้ใช่ ดาราบู๊ ใช่มั้ยคับ

โดย: northside เขียนเมื่อ 12 ก.ย. 09 IP IP: 125.24.208.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

ผมเชียร์สมรักษืเต็มที่ครับ
ผมว่าถ้าชกกันจิงๆ สมรักษ์ชนะแน่
ผมไม่ได้โม้น่ะ

โดย: เทพรถไถ เขียนเมื่อ 12 ก.ย. 09 IP IP: 112.142.82.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

ประเทศชาติมึงนี่ ประเทศอะไรว่ะ
ไอ้ดอกโศก เขมร พม่า มอญ
หรือหมู่เกาะมะดึกกึ๊กว่ะ
5555 ไอ้คนต่างด้าว
อาศัยแผ่นดินเค้าอยู่นี่หว่า

โดย: เทพรถไถ เขียนเมื่อ 12 ก.ย. 09 IP IP: 112.142.82.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

บราซิลกากๆ มีแต่พวกกากๆแหละ เชียร์

โครตกากเลย 555+

โดย: โชเล่ เขียนเมื่อ 12 ก.ย. 09 IP IP: 125.26.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

โถไอ้ดอก ไอ้คนมีสาระ
แต่ไอ้เจิดมันต่อยคนไม่ติดคุกนะเว้บ...
เรื่องนี้ สมรักษ์กะฌอง สู้มะด้ายเลย หุหุหุ

โดย: R@YTEEN เขียนเมื่อ 12 ก.ย. 09 IP IP: 203.156.146.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

แล้วจะไม่ให้กูด่าว่าไร้สาระได้ยังไง เฮ้อ สงสารประเทศชาติเลยกู
แน่จิงมาต่อยกะไอ้เจิดป่ะล่ะ กูเล่นข้างไอ้เจิด ถึงมันจะเหิ้ยแต่มันต่อยเก่งโว้ย

โดย: ดอกโศก โคกอักเสบ เขียนเมื่อ 12 ก.ย. 09 IP IP: 117.47.63.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : สมรักษ์ vs ฌอง คอส แวนแดม!

นั่นอ่าดิ สมรักษ์ ก็ใช่อายุน้อย
ฌอง คล๊อด ก็ไม่ใช่น้อย แต่ได้หนากว่าใหญ่กว่า
ต่อยแบบแบกน้ำหนักนี่ สมรักษ์ถ้าจะเหนื่อย

ผมกลับคิดถึงรายการคุณขอมาสมัยก่อน ที่สามรถรับคำท้า
บิณฑ์(หรือเอกพัน)ชกออกรายการ ครั้งนั้นทำให้ผมทึ่งกับความสามรถของสามารถอย่างมาก 10กว่าหมัดไม่โดนแม้ผิว
นี่แหล่ะสายตาของนักมวย

ถ้าสายตาสมรักษ์ ดีขนาดสามารถ ผมว่าไม่จะยาก

โดย: R@YTEEN เขียนเมื่อ 12 ก.ย. 09 IP IP: 203.156.146.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111