ช่วยหน่อยคับ เปิด ยูทูฟ แล้วมันขึ้นแบบนี้ หมวด » เทคโนโลยี » คอมพิวเตอร์ » ช่วยหน่อยคับ เปิด ยูทูฟ แล้วมันขึ้นแบบนี้

ช่วยหน่อยคับ เปิด ยูทูฟ แล้วมันขึ้นแบบนี้

Hello, you either have JavaScript turned off or an old version of Adobe's Flash Player. Get the latest Flash player.

แล้วก้อไปดูที่ จาวา เรา กับ Flash player แล้ว ไม่เห็นผิดปกติเลย..(เมื่อวานยังดู อยู่เลย)

ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

รูป bb
โดย: bb
ตั้งเมื่อ: 14 ก.ย. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 7 : ช่วยหน่อยคับ เปิด ยูทูฟ แล้วมันขึ้นแบบนี้

อันนี้ผมก้เคยเป็นนะ

มันอยู่ที่ว่า ตัว IE ของคุณใหม่ หรือเก่าคับ ถ้าทำการอัพเดท flash player แล้ว(จากเว็ป adobe) แต่ก็ยังไม่ได้อีก ลองโหลด firefox แล้วเปิด ยูทูปดู ถ้าตัว firefox เปิดได้ แล้ว IE คุณยังเปิดไม่ได้ ให้ทำการ uninstall flash player ออก แล้ว โหลดเป็นไฟล์ flash player แยกออกมา เพื่อเอามา ทำการเซ็ตอัพเอง แล้วเปิดดูอีกทีครับ ปัญหานี้ มักจะเกิดบ่อยกับคนที่ใช้ IE รุ่นเก่าๆคับ(แต่ก็ไม่จำเป้นต้องอัพเดท IE ครับเพราะถ้าแก้ตามที่ผมบอกแล้วก็ใช้ได้ละ)

โดย: เพื่อประชาชน เขียนเมื่อ 18 ก.ย. 09 IP IP: 114.128.104.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ช่วยหน่อยคับ เปิด ยูทูฟ แล้วมันขึ้นแบบนี้

ลบโปรแกรมนี้ออก แล้วลงใหม่

โดย: top เขียนเมื่อ 17 ก.ย. 09 IP IP: 58.9.188.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ช่วยหน่อยคับ เปิด ยูทูฟ แล้วมันขึ้นแบบนี้

emoticon

โดย: จีระ เขียนเมื่อ 16 ก.ย. 09 IP IP: 124.120.81.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ช่วยหน่อยคับ เปิด ยูทูฟ แล้วมันขึ้นแบบนี้

ขอบคุณ คับ

โดย: bb เขียนเมื่อ 15 ก.ย. 09 IP IP: 117.47.36.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ช่วยหน่อยคับ เปิด ยูทูฟ แล้วมันขึ้นแบบนี้

ลองโหลด Adobe's Flash Player. มาทับบนะครับ

โดย: rutzaza เขียนเมื่อ 14 ก.ย. 09 IP IP: 58.9.30.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ช่วยหน่อยคับ เปิด ยูทูฟ แล้วมันขึ้นแบบนี้

หาโหลด Adobe's Flash Player ตัวใหม่ๆ มาลงเครื่องครับ...

โหลดฟรีได้จากที่นี่ครับ...

...

http://www.adobe.com/support/flashplayer/downloads.html

...

สวัสดีครับ

โดย: ซุ่มอยู่นานละ เขียนเมื่อ 14 ก.ย. 09 IP IP: 61.91.71.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ช่วยหน่อยคับ เปิด ยูทูฟ แล้วมันขึ้นแบบนี้

ของคุณ เป็น version เก่า ครับ ต้อง update

โดย: ..กำนันตุ๋ย.. เขียนเมื่อ 14 ก.ย. 09 IP IP: 58.9.142.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111