มีใครสอบ บ.เชฟรอน วันเสาร์นี้บ้างครับ ถามสนามสอบหน่อย หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » มีใครสอบ บ.เชฟรอน วันเสาร์นี้บ้างครับ ถามสนามสอบหน่อย

คือทราบแล้วว่า สอบที่ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิต

ห้อง Meetroom 1-3

ไม่ทราบว่าถ้าเดินทางด้วยรถไฟฟ้าใต้ดิน ลงที่สถานี้ศูนย์สิริกิตย์เลยหรือป่าวครับ

เป็นสถานที่เดียวกันหรือป่าวผมไม่แน่ใจเพราะว่าไม่ใช่คนกรุงเทพฯ แต่สอบที่กรุงเทพ ฯเพราะว่าเดินทางใกล้กว่าสนาสอบสงขลา

รบกวนขอความเห็นด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

รูป มีใครสอบ บ.เชฟรอน วันเสาร์นี้บ้างครับ ถามสนามสอบหน่อย
โดย: มีใครสอบ บ.เชฟรอน วันเสาร์นี้บ้างครับ ถามสนามสอบหน่อย
ตั้งเมื่อ: 22 เม.ย. 08
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 0 : มีใครสอบ บ.เชฟรอน วันเสาร์นี้บ้างครับ ถามสนามสอบหน่อย
โดย: เขียนเมื่อ 30 ม.ค. 09 IP IP: 203.118.84.XXX
ความคิดเห็นที่ -1 : มีใครสอบ บ.เชฟรอน วันเสาร์นี้บ้างครับ ถามสนามสอบหน่อย

อยากรู้ว่าตอนนี้ยังเปิดรับสมัคร..อยู่ป่าวครับ..แล้วสมัครได้ที่ไหน...ดูทางเวปไซท์ไม่มีครับ..ตอบที...kero.444@hotmail.com...ใครรู้บ้างช่วยเมลล์มาบอกทีครับ

โดย: kero เขียนเมื่อ 24 เม.ย. 08 IP IP: 172.21.10.5, 61.90.149.XXX
ความคิดเห็นที่ -2 : มีใครสอบ บ.เชฟรอน วันเสาร์นี้บ้างครับ ถามสนามสอบหน่อย

ผมก็สอบเหมือนกันครับ เสียวจริงๆ คน1200กว่าเอา45ท่าจะเหนื่อย

โดย: sakados เขียนเมื่อ 23 เม.ย. 08 IP IP: 125.25.102.XXX
ความคิดเห็นที่ -3 : มีใครสอบ บ.เชฟรอน วันเสาร์นี้บ้างครับ ถามสนามสอบหน่อย

ขอให้โชคดีเช่นกัน ระวังลูกเจ้าของบริษัทนี้นะครับ มันมองคนเหมือนไม่ใช่คน โดยมีธนาคารไทยพาณิชย์ที่จะเอาพนักงานไปให้ลูกเจ้านายคอยแกล้ง เล่นสนุก เพื่อเอาใจ

ผมเจอด้วยตัวเอง
----------------
อ่านเรื่องผมหน่อยนะครับ http://www.geocities.com/scb100yr

โดย: madeinthailand เขียนเมื่อ 23 เม.ย. 08 IP IP: 58.10.15.XXX
ความคิดเห็นที่ -4 : มีใครสอบ บ.เชฟรอน วันเสาร์นี้บ้างครับ ถามสนามสอบหน่อย

ลงที่สถานี้ศูนย์สิริกิตได้เลยครับ

ขอให้โชคดีกับการสอบนะครับ

โดย: se7en เขียนเมื่อ 23 เม.ย. 08 IP IP: 58.8.77.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111