อยากรู้วิธีมัดใจสามีค่ะ (สามีคนที่เรียบร้อยค่ะ) หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » อยากรู้วิธีมัดใจสามีค่ะ (สามีคนที่เรียบร้อยค่ะ)

ช่วยบอกวิธีเอาใจสามี หน่อยน่ะค่ะ เพราะพักหลังรู้สึกว่าจะอารมย์ ร้อนขึ้น ปรกติ เป็นคนใจเย็นค่ะ เอาแบบทางตรง และ ทางอ้อมก็ได้น่ะค่ะ

รูป nick
โดย: nick
ตั้งเมื่อ: 3 ต.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 16 : อยากรู้วิธีมัดใจสามีค่ะ (สามีคนที่เรียบร้อยค่ะ)

มีเมียน้อยหรือเปล่าเช็คดูนะ emoticon

โดย: หนุ่มใหญ่ใจดีมีพลัง เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 114.128.29.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : อยากรู้วิธีมัดใจสามีค่ะ (สามีคนที่เรียบร้อยค่ะ)

ง่าย ๆ นะ ตอแหล ให้เป็น อิอิอิ แต่เอาให้ถูกที่ถูกเวลา และหัดเป็นคนโรแมนติกบ้าง

หัดมีความลับเล็ก ๆ น้อย ๆ เช่น แอบส่งขนมอร่อยไปฝากพ่อแม่พี่น้องเค้า

โดย: Soul เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 09 IP IP: 202.183.244.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : อยากรู้วิธีมัดใจสามีค่ะ (สามีคนที่เรียบร้อยค่ะ)

เค้าคงเบื่อคุณ

โดย: nanaviva2 เขียนเมื่อ 5 ต.ค. 09 IP IP: 115.31.138.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : อยากรู้วิธีมัดใจสามีค่ะ (สามีคนที่เรียบร้อยค่ะ)

รู้จักเค้าให้มากกกกกกกกกกกกกกก เธอคือคนที่รู้จักผมมากที่สุด ....เอาตำรานี้แหละ

โดย: 1000อักษร เขียนเมื่อ 4 ต.ค. 09 IP IP: 61.90.66.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : อยากรู้วิธีมัดใจสามีค่ะ (สามีคนที่เรียบร้อยค่ะ)

ดูดครวยให้มันทุกครั้งที่น้ำเงี่ยนมันแตกครับ รายไหนรายนั้นเสร็จทุกราย

โดย: เจอแบบนี้รักตายเลย เขียนเมื่อ 4 ต.ค. 09 IP IP: 125.27.91.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : อยากรู้วิธีมัดใจสามีค่ะ (สามีคนที่เรียบร้อยค่ะ)

เห็นดว้ยกับพี่ ป6 และคุณ Ku.... ครับ

แต่ขอเพิ่มเติมหน่อยนะครับ ต้องรู้จักให้เกียรติแฟนไม่ว่าจะต่อหน้าหรือลับหลัง

แล้วความสะอาดของตัวคุณเองด้วยครับอย่าลืม

โดย: เด่น เขียนเมื่อ 4 ต.ค. 09 IP IP: 112.142.85.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : อยากรู้วิธีมัดใจสามีค่ะ (สามีคนที่เรียบร้อยค่ะ)

ดูกอ่นแระกันว่าใจร้อนเพราะอะไร
ดับไฟต้องหาต้นเพลิงครับ
ฉีดที่คัวน ดับที่เปลว
อย่างไรก็ไม่หาย แง่บๆ

โดย: itoursab เขียนเมื่อ 4 ต.ค. 09 IP IP: 58.9.145.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : อยากรู้วิธีมัดใจสามีค่ะ (สามีคนที่เรียบร้อยค่ะ)

เอามีดผ่าใจออกมาแร้วก้อเอาเชือกมัดเรย ... emoticon

โดย: มูมู่ เขียนเมื่อ 4 ต.ค. 09 IP IP: 110.164.116.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : อยากรู้วิธีมัดใจสามีค่ะ (สามีคนที่เรียบร้อยค่ะ)

เห็นด้วยกับคุณลุงป.6 ทุกประการจ้า emoticon

โดย: Life On The Rock เขียนเมื่อ 4 ต.ค. 09 IP IP: 124.121.248.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : อยากรู้วิธีมัดใจสามีค่ะ (สามีคนที่เรียบร้อยค่ะ)

เก็นด้วยกับคุรลุงป.6 ทุกประการจ้าๆๆ emoticon

โดย: Life On The Rock เขียนเมื่อ 4 ต.ค. 09 IP IP: 124.122.121.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : อยากรู้วิธีมัดใจสามีค่ะ (สามีคนที่เรียบร้อยค่ะ)

.....อย่าขวางเขาขณะอารมณ์ร้อน...ถ้าไม่เหลือบ่ากว่าแรงก็ปล่อยเขาไปก่อน พอสังเกตว่าเขาเย็นลงแล้วค่อยพูดคุยกันทีหลังด้วยเหตุผล...ปกติเขาเป็นคนเรียบร้อยอยู่แล้วคงพูดกันไม่ยากหรอก

การมัดใจสามีมันไม่ยาก...อย่างแรกก็คือใช้ความสังเกตหรือถามเอาก็ได้ว่าเขาชอบหรือไม่ชอบอะไร...อะไรที่เขาไม่ชอบอย่าไปทำ ให้ทำในสิ่งที่เขาชอบ...มีน้ำใจกับเขา
อะไรที่พอจะผ่อนสั้นผ่อนยาวได้ก็ทำ อย่าตึงหรือหย่อนเกินไป...อย่าจู้จี้จุกจิก ถามอะไรซ้ำซากย้ำคิดย้ำทำ นี่คือสิ่งที่ผู้ชายไม่ชอบที่สุด

อย่าลืมเรื่องการแต่งตัว...อย่าทำตัวเป็นยายเพิ้งตามตลาด แต่ไม่ใช่ว่าต้องเซ็ตผมทาปากทารูธเขียนคิ้วทั้งวัน เอาให้มันดูดีก็พอ...อยู่กันสองต่อสองอย่าลืมอารมณ์โมแรนติก...อะไรที่มันให้ความสุขความเสียวทำไปเถอะ...อย่าอายสามี

แค่นี้ก็พอแล้วมั๊ง...ที่โบราณบอกว่าควรจะมีน้ำมือด้วยคือทำกับข้าวอร่อยนั้นไม่ต้องก็ได้ นานๆทีค่อยทำ...กับข้าวถุงเจ้าอร่อยมีเยอะแยะไป...ไม่ต้องมาผมเป็นกระเซิงหน้ามันย่องหน้าเตาแก๊ส

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 4 ต.ค. 09 IP IP: 118.172.104.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : อยากรู้วิธีมัดใจสามีค่ะ (สามีคนที่เรียบร้อยค่ะ)

(คำตก)

ได้ทั้งหมดนี่ แค่ 3 อย่าง แฟนคุณก็น่าจะอารมณ์ดีขึ้น แล้วก็มัดใจไว้ได้ ผู้ชายหากเค้าแค่อยู่สบาย กายสบาย ใจสบาย เค้าก็อยู่ได้แล้วค่ะ.. emoticon

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 4 ต.ค. 09 IP IP: 110.164.85.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : อยากรู้วิธีมัดใจสามีค่ะ (สามีคนที่เรียบร้อยค่ะ)

ถามกว้างตอบยากจังคุณ .. เอาอย่างนี้ละกัน สำหรับผู้ชายนะ "นอนสบาย .. อาหารอร่อย .. เซ็กส์ดี"เท่่านี้ ก็ครอบคลุม การเอาอกเอาใจ

--- นอนสบาย .. เวลาเค้าจะนอนคุณต้องเค้าได้หลับพักผ่อนอย่างเพียงพอ ไม่มีเสียงวุ่นวายอื้ออึง ให้เงียบที่สุด พอที่เค้าจะได้หลับสนิทเวลาที่อยากพัก และก็มีเวลาให้เค้าได้พักผ่อนเพียงพอด้วย ไม่ใช่ ชม. นึงเรียกแระ หรือให้เค้านอนท่ามกลางเสียงอึกทึก ได้นอนเพียงพอก็อารมณ์ดีแล้วค่ะ

--- อาหารอร่อย .. คนเราเวลาได้กินอาหารอร่อย ๆ ก็มีความสุขนะคะ อาจจะไม่อร่อยมาก แต่ก็ควรปรับเปลี่ยน อาหารให้ไม่น่าเบื่อ เวลาได้กินอาหารอร่อย ๆ ก็ทำให้อารมณ์ดีขึ้น

--- เซ็กส์ดี .. การปรับปรุงสีสันในเรื่องเซ็กส์ หากคุณรุกเป็น ก็ต้องรับให้เป็นด้วย การรับเป็นไม่ใช่แค่นอนนิ่ง ๆ หรือแค่ส่งเสียงควรคราง แต่เป็น Body Language เพื่อสื่ออารมณ์ก็ถือเป็นเสน่ห์อย่างนึงค่ะ .. ไปหาอ่านเอาเองเนาะ เรื่องนี้ .. emoticon

ได้ทั้งหมดนี่ แค่ 3 อย่าง แฟนคุณก็น่าจะอารมณ์ดีขึ้น แล้วก็มัดใจไว้ได้ ผู้ชายหากเค้าแค่อยู่สบาย

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 4 ต.ค. 09 IP IP: 110.164.85.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : อยากรู้วิธีมัดใจสามีค่ะ (สามีคนที่เรียบร้อยค่ะ)

เอา:-)ถูหน้าครับ ได้ผลชัวร์ แต่หิคุณต้องไม่เน่าและส่งกลิ่นแรนะ emoticon emoticon emoticon

โดย: รู้ดี เขียนเมื่อ 4 ต.ค. 09 IP IP: 124.120.199.XXX

กระทู้ล่าสุดในหมวด กระดานความรัก

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111