มือถือไอโมบาย by samart เจ้าของเป็นใคร ประเทศอะไร? หมวด » เทคโนโลยี » มือถือ » มือถือไอโมบาย by samart เจ้าของเป็นใคร ประเทศอะไร?

ขอความรู้ครับ

รูป ไม่รู้
โดย: ไม่รู้
ตั้งเมื่อ: 24 เม.ย. 08
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 6 : มือถือไอโมบาย by samart เจ้าของเป็นใคร ประเทศอะไร?

emoticon emoticonถามหน่อยคับว่า ไอโมบาย626TVมันชัดจิงป่าวคับ

โดย: เด็กบ้า เขียนเมื่อ 20 ธ.ค. 08 IP IP: 114.128.128.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : มือถือไอโมบาย by samart เจ้าของเป็นใคร ประเทศอะไร?

อิ อิ โฆษณานี้เอง

----------------------------
คุณเคยมีเทพเจ้าหรือบุคคลสำคัญถอดจิตเข้ามาสั่งงานในความฝันคุณหรือไม่
คุณเคยถูกหวยเพราะมีคนถอดจิตมาให้หวยหรือไม่
คุณเคยโดนผีหลอก ผีอำแล้วมีผู้ใจดีเอายัญกันผีมาให้คุณ จนกระทั่งผีไม่มาหลอกหรือไม่
คุณเคยมีเทพประจำตัว เทวดามาคอยชี้แนะ บอกกล่าวแบบไม่เห็นตัวหรือไม่

ระวัง............คุณกำลังโดนหลอก อ่านเรื่องผมหน่อยนะครับ htt p:/ /ww w.geocities.co m/scb100yr

โดย: madeinthailand เขียนเมื่อ 30 เม.ย. 08 IP IP: 58.10.15.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : มือถือไอโมบาย by samart เจ้าของเป็นใคร ประเทศอะไร?

เจ้าของคือคนไทย สามารถคอร์ป
สั่งทำจากโรงงานที่จีน เกาหลี ไต้หวัน อาจทำจากหลายที่แล้วสั่งประกอบ
จะสังเกตุได้ว่าถ้าเครืองพังแล้วส่งศูนย์ซ่อมถ้าไม่มีอะไหล่จะรอนานมาก
เพราะต้องรอนำเข้าชิ้นส่วนนั้นๆ และการจะนำเข้าน้อยๆต้นทุนจะสูง
แต่เดี๋ยวนี้เจ้าของเขาบอกว่า รู้แล้วว่าโรงงานไหนทำดี เข้าสั่งแต่ของดีมาแล้ว

โดย: pop เขียนเมื่อ 28 เม.ย. 08 IP IP: 125.27.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : มือถือไอโมบาย by samart เจ้าของเป็นใคร ประเทศอะไร?

ตัวแบรนด์น่ะ ของไทยครับ

แต่เครื่อง เป็น OEM จากหลายแหล่ง ทั้งจีน ทั้งเกาหลี ฯลฯ แล้วแต่รุ่น

บางรุ่นจะ Body ซ้ำกับ มือถือจีน
บางรุ่นซ้ำกับมือถือเกาหลี (LG) ก็มีครับ

โดย: ผ่านมาตอบ เขียนเมื่อ 27 เม.ย. 08 IP IP: 118.174.43.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : มือถือไอโมบาย by samart เจ้าของเป็นใคร ประเทศอะไร?

เป็นมือถือจากจีน ไม่ทราบที่มา แต่เป็นแบรนด์หนึ่งในจีนครับ

โดย: M Tech เขียนเมื่อ 27 เม.ย. 08 IP IP: 58.8.112.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : มือถือไอโมบาย by samart เจ้าของเป็นใคร ประเทศอะไร?

มือถือของไทย ครับ
เจ้าของเป็นคนไทย เป็นของกลุ่มบริษัทสามารถ เเต่โรงงานผลิตอยู่ที่จีน เเล้วนําเข้ามาขายในเมืองไทย
บริษัทอยู่ที่แจ้ววัฒนะ อาคารsoftware park

โดย: Zoda pattaya เขียนเมื่อ 26 เม.ย. 08 IP IP: 61.7.182.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111