ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

เราผิดปกติไปจากหญิงคนอื่นไหม ที่ชอบคนอายุ 60  เค้าน่ารัก นิสัยดี  ยิ้มเก่ง สุภาพ สุขุม   แต่เค้าไม่รู้หรอก  เห้อ  อายุห่างกันครึ่งต่อครึ่ง  เพื่อนๆคิดว่ายังไงค่ะ
รูป มีมี่จัง
โดย: มีมี่จัง
ตั้งเมื่อ: 9 ต.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 38 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

ผม อายุ 55ปี ยินดีคุยด้วยครับ chai.2497@hotmail.com

โดย: chai97 เขียนเมื่อ 21 ต.ค. 09 IP IP: 111.84.10.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

ไม่ผิดไม่แปลก
แต่เลือกอย่างก็มักจะมีอีกด้านเสมอๆ
บ่อยไปที่คนสูงวัยแข็งแรงกว่าเด็ก
และโลกนี้ไม่เที่ยง บางทีเมียเด็กก็ตายก่อนคนแก่
แต่.. ความทรงจำดีๆ ตอนจากซิ
หาได้ยากนะ...
คิดเอาดีๆ แล้วกันครับ แง่บๆ

โดย: itoursab เขียนเมื่อ 12 ต.ค. 09 IP IP: 58.9.149.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

ไม่ผิดหรอกครับ ถ้าจะรัก แต่ถามตัวเองก่อนนะว่าเพราะอะไร..

แต่ถ้าเขามี ภรรยา มีลุกแล้ว ถอยเถอะครับ [ 60 แล้วไม่มีก็แปลก- -* ]

ในโลกนี้ยังมีคน อยู่อีกมากอยู่ที่ว่า คุณจะเจอเขาเมื่อไหร่แค่นั้นเอง
emoticon emoticon

โดย: อากึมม เขียนเมื่อ 11 ต.ค. 09 IP IP: 192.168.2.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

60 หัวงูน่าจะขึ้นน่ะ

โดย: koko เขียนเมื่อ 10 ต.ค. 09 IP IP: 58.9.198.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

ผิดมหันต์ เพราะกุเจี๊ยวไม่ยอมตื่น emoticon
emoticon

โดย: 55 เขียนเมื่อ 10 ต.ค. 09 IP IP: 125.25.208.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

......ไม่ให้ชายผู้สูงอายุคนนั้นรู้นะดีแล้วครับ...เดี๋ยวจะไปเจอประเภทเฒ่าหัวงูเข้าให้
ผมแนะนำให้ไปรักคนที่อายุใกล้เคียงกันดีกว่า...แก่ขนาดนี้อย่าเอามาเลย...พออายุคุณ 40..ตาเฒ่านั่นก็ 70 แล้ว
เวียนเข้าเวียนออกโรงพยาบาลอยู่นั่นแหละ...ฮ่าฮ่า
เรื่องxxxไม่ต้องพูดถึง คุณผิดหวังแน่นอน...ของอย่างนี้มันก็จำเป็นนะครับ คนเคยกินแล้วไม่ได้กินอย่างใจมันจะทุรนทุรายหากินนอกบ้านเอาง่ายๆ
เลิกหลงรักคนแก่ได้แล้วครับ...ถ้าชอบคนมีอายุจริงๆสัก 45-50 ยังพอไหว

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 10 ต.ค. 09 IP IP: 118.172.107.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

emoticon emoticon emoticon แม่ค้าโจ๊ก สงสัยพรุ่งนี้เช้าคงไม่ได้ ไปซื้อโจ๊กแล้วแม่ค้า เจ้านายมีคำสั่งฟ้าผ่า ไปกาญจนบุรี สงสัยตัดออกไปทาง นครสวรรค์ ออกโน่น อุทัยฯ ดีกว่าว่ะซี ใกล้ดี ไม่เกิน 3 ชั่วโมงถึง

โดย: เด่น เขียนเมื่อ 10 ต.ค. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

คนหรือค้างคาวมาคุยกันตี 4 ตี 5 สงสัยเพิ่งเสร็จกิจ

ยังไม่หมดเวรหมดกำอีกเหรอคุณเด่น emoticon

คุณซีไปออกกำลังเอวที่ไหนมา

ถึงโผล่มาตอนฟ้าใกล้เหลือง เอ๊ย ใกล้สางemoticon
V
V

โดย: คุณนายหอปรารถนาดี เขียนเมื่อ 10 ต.ค. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

เดี๋ยวออกไปตลาดก่อนนะเพื่อน

ป.ล. จขกท ครับ ขอทักเพื่อนนิดนะครับ

โดย: เด่น เขียนเมื่อ 10 ต.ค. 09 IP IP: 112.142.85.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

emoticon emoticon emoticonไม่องไม่เอามันแล้วเงินเดือน..เดีอนนี้ !!!!emoticon emoticon emoticon

ไม่เป็นไรเพื่อน ชั้นจะบอกให้ภรรเมียลดน้ำหนักเอาก็ได้ emoticon emoticon emoticon

มาได้ไงก็ไม่รู้ ตอนแรก 45 อยู่ดี ๆ คลอดเสร็จปาเข้าไป 60 เห็นบ่นใหญ่

ชั้นคิดในใจ" กินเองนี่ไอ่ขนมก็อปแก๊ปนั่นกินเข้าไปสิ" แต่ชั้นก็ไม่กล้าพูด เดี๋ยวแม่เพ่นกบาลเอา emoticon emoticon โดย: เด่น เขียนเมื่อ 10 ต.ค. 09 IP IP: 112.142.85.XXX

ความคิดเห็นที่ 28 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

ไม่ผิดหรอกค่ะ ถ้าเขาไม่มีเมียมีลูก

โดย: อิงนภา เขียนเมื่อ 10 ต.ค. 09 IP IP: 124.120.165.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

....มันเป็นสิทธิของคุณครับคุณ..จขกท ถ้าไปกันได้...อะไรก็เพอร์เฟคหมด....ไอ่คนที่มีแฟนรุ่นราวคราวเดียวกัน แล้วต้องมานั่งทะเลาะกันทุกวัน..."อย่างมีความสุข"..รึไม่นั้น อาจจะอิจฉาคุณก็ได้ อิจฉาคุณถึงขนาดเอาคุณไปนินทาว่า..

"ฮื๋ยยยย...อินังนี่ได้ผัวแก่..."

คุณก็คงไม่ต้องพูดอะไรมาก...แอบยิ้มแล้วก็มองขนมบ้าบิ่นที่เธอหาบมาขายตามฟุตบาทจนเหงื่อแตกซก...แล้วก็หันหน้าเดินบนพรมที่แฟนแก่ของคุณปูรอคุณอยู่...แค่นี้คุณก็ภูมิใจแล้ว...ไม่ใช่เหรอครับ...?

โดย: ซีsexฉ่าย เขียนเมื่อ 10 ต.ค. 09 IP IP: 65.110.6.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

....ถ้าไม่มีเรื่องเงินมาเกี่ยวข้องก็นับได้ว่าความรักของคุณ...เป็นรักที่ "บริสุทธิ์" ใจครับคุณ...จขกท...!

....แล้วมันก็ไม่ใช่สิ่งที่น่าเกลียดน่ากลัวอะไร...ถ้าคุณจะมีความรักให้คนแก่คราวพ่อ....เรื่องของความรักนี่ มันเกิดขึ้นระหว่างคน 2 คน.....และการตัดสินใจถึงความเหมาะสมระหว่างคน 2 คน....ใครว่าไม่เหมาะสม...มันก็ขึ้นอยู่กับคุณ 2 คนครับ

....อย่างเจ้า "เด่น"...นี่ ถ้าผมบอกพี่แกว่า..."เฮ้ยย..อย่าไปรักเมียแกเลยว่ะ....น้ำหนักเพิ่มแล้ว...ชั้นว่าเลิกดีกว่า.." เจ้าเด่น..อาจจะเลิกคบกับผมไปเลยก็ได้...จริงไม๊เด่น..? โทษฐานยุให้เลิกกับคนที่ตัวเองรัก.....หมดโอกาสซื้อโจ๊กอีก....ระทมสิคราวนี้....ไอ่ครั้นจะหาคนใหม่...ก็เกรงว่าจะไม่ดี...สวยนอกเน่าในอีก....ตัดสินใจเลิกคบกับเพื่อนแทน...ไม่องไม่เอามันแล้วเงินเดือน..เดีอนนี้..! อะไรอย่างนี่แหละครับคุณ...จขกท

โดย: ซีsexฉ่าย เขียนเมื่อ 10 ต.ค. 09 IP IP: 65.110.6.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

ไม่ผิดหรอกค่ะ ของทุกอย่างมีเหตุมีผล
ไม่ต้องไปสนใจคำตอบน่าเกลียดๆ หรอกนะค่ะ
ความรักบางครั้งก็ไม่สามารถหาเหตุผลได้
ความรักเป็นเรื่องของคน 2 คน หากเรา 2 คนเข้าใจกัน ก็โอ เค ล่ะค่ะ

โดย: เข้าใจความรู้สึกดีค่ะ เขียนเมื่อ 10 ต.ค. 09 IP IP: 58.8.85.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

รักได้ครับ แต่ไม่ควรรักแบบชู้สาว เพราะมันขาดสีสรรขาดความสมดุลในหลายๆประการ
กรณีถ้ารักแบบชู้สาว หากหวังเงินทองหวังความสุขสบายจากแกนี้ก็พอได้อยู่ รักแบบนี้ดูมีเหตุมีผลให้ถือว่าไม่ผิดปกติ พบเห็นแต่โบราณมา

โดย: 1000อักษร เขียนเมื่อ 10 ต.ค. 09 IP IP: 58.9.98.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

ห้าห้าห้า ขำคำตอบน้องปอมซัง ปู่โสมเฝ้าหอย

โดย: Its not easy to be princess เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 63.148.211.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

หนูก็หลงรักชายสูงอายุเหมือนกัน คนในบอร์ดนี่แหละ

อักษรย่อ ซ. ด. ป. (สามคน) emoticon emoticon

โดย: ขนมจีนซาวน้ำ เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 124.122.214.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

ผิดมาก ผิดมหันต์!
อีกากี กาโมรา อีโนราห์ อีโนบรา emoticon
อีชั่ว อีสารเลวเย็ ดเหิ้ย!

หวังเฉา หม่าฮั่น มีดประหารหัวค วย!!!!!!!!!
เปิดมีดดดดดดดดดดดด!!!!!!!!! emoticon

โดย: maximus เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 117.47.71.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

ผิดปกติค่ะถ้าเค้าไม่ใช่คนรวย

โดย: ป่านป่วน เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 124.122.53.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

จินตนาการตอนอึ๊บๆไม่ถูก เดี๋ยวตายคารหอยละยุ่งเลยกลายเป็น ปู่โสมเฝ้าหอย 555+

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 58.8.117.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

เห็นด้วยกับเม้น 8

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 58.8.117.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

ไม่มีไรผิดในความรัก หากไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน มันเป็นเรื่องส่วนตัวของคุณ เป็นเรื่องส่วนบุคคลค่ะ

โดย: TUliP Athena เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 118.173.71.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

ความรักมันไม่เข้าใครออกใคร แต่นี่ยังแค่แอบรัก ก็ลองคิดให้รอบคอบแล้วกันนะ

โดย: jib เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 58.9.253.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

จขกท. 60 เนี่ยมันรุ่นพ่อแล้วนะ ก็คุณบอกเองว่า:-)งกันครึ่งต่อครึ่ง ถ้าร่นพ่อก็รักไม่ลงอ้ะ ไม่เคยรักคนแก่มากขนาดนั้น เออ ถ้ามากว่ากัน สัก 10 กว่าปียังพอทน โทษนะ คือ นับถือคนสูงอายุทุกคนนะ แต่ถ้าเวลาถ้ามีไรกัน ไม่รู้สึกเหม็บสาบบ้างเหรออ้ะ แบบ มันไม่ตึง ไม่น่าหอม น่าจับเลยอ้ะ เหี่ยวไปหมด (ในกรณีที่:-)งกันครึ่ง ๆ อ้ะนะ) เออ คือ คิดอย่างเดียว เป็นพ่อ แม้ว่าจะมีเสน่ห์แค่ไหนก็เหอะ ก็คนไทยอ้ะนะ 60 ก็แก่มากแล้ว ไม่เหมือนคนฝรั่ง ที่ยิ่งแก่ยิ่งหล่อนะ

โดย: ไม่รู้สิก็แค่คิดว่า เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 122.154.9.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

ไม่ผิดนะ แต่เตรียม โลง ไว้เผื่อเขาตายคาอกคุณด้วยแล้วกัน เหอ เหอ

โดย: น้องหนึ่ง เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 125.24.41.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

love not depend on age^^
no need to care people^s thinking

โดย: gorilla เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 220.24.10.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

ตกลง ผู้ชายเขาไม่รู้ว่าคูณชอบ ๕๕
อยากมีพ่อหรือมีสามี อะค่ะ..อบอุ๊น อบอุ่น

เอานะค่ะ....อยากรัก อยากรู้สึกดีๆ
ไม่มีใครว่าหรอก แต่อย่าไปแย่งของของคนอื่นก็พอ

ปอลิง: อิฉันเองก็นิยมคนสูงวัยกว่า 5-10 ปี พอ
เกินกว่านี้ กลัวพากันนั่งตะบันหมากกินแทน ๕๕

โดย: Life On The Rock เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 124.120.12.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

๕๕๕๕ ตกลง จะเอามาทำสามี๊ หรือทำ ปุ้ยค่ะ emoticon

ระยะนี้ 60 แก่เกินแกงแล้วนะค่ะ
ขนาดเคี้ยวก็ยังเหนี่ยวติดฟัน ๕๕

พิมไปได้น๋อ อิฉันนี้..แฮะๆๆ

เอานะค่ะ ถ้าคิดว่า ใช่ของคุณ
ก็ไม่มีใครว่าหรอกค่ะ

ติดแต่ที่ว่า..สถานะของคุณนะ
ตกลง ได้อยู่ใน สถานะ ตัวจริงเสียงจริง
หรือ ตัวสำรอง ค่าเวลาใกล้ลงโรงละค่ะเนี่ย??

แต่ถ้าได้อยู่ในสถานตัวจริงเสียงจริง
คุณเอง บอกว่า แก่กว่าคุณ 30 ปี

โหยยยย...ผู้หญิงวัย 30 ปี
คุณจะอดทด โหยหาเรื่องบนเตียงไหวมะค่ะ
เพราะผู้หญิงวัย 30+ เนี่ย
เครื่องฟิตสตาร์ติดไว้นะเนี่ย แฮะๆๆๆๆๆ emoticon emoticon
ส่วนทางผู้ชาย 60 ปี
เหออ..จะไหวเหรอค่ะคุณพี๊ๆๆๆ emoticon

โดย: Life On The Rock เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 124.120.12.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

คุณลืมไปอย่างครับ เค้าน่ารัก นิสัยดี ยิ้มเก่ง สุภาพ สุขุม

แล้วเค้าก็รวยด้วยใช่ไหมครับ คงมีเงินอ่ะ คงขับรถหรู

หรือไม่ก็มรดกคงเยอะ ถ้าไม่รวยโคตรๆๆ คุณคงไม่เอาหรอก

อี ดอก เงิ น

โดย: ใจร้ายจัง เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 125.25.129.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

อย่ามาบ่นละกันว่ากะดอไม่แข็ง

โดย: น้ำเงาะ เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 58.64.116.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

ไม่ผิดหรอก หากเขาหยิบยื่นความสุขเล็กๆน้อยให้
จะผิดตรงที่ไปพรากลูกพรากเมียเขานั่นแหละ

โดย: Aura เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

คุณเคยได้ยินภาษาเหนือคำนี้เปล่า??
""คนหนุ่มชอบเเซะข้าว คนเฒ่าชอบเเซะ ห...""
((เเซะเเปลว่าหมกมุ่น))
emoticon emoticon emoticon

โดย: มะลึกกึ๊กกื๋ยยยยยยยยย เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 92.230.135.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

ยิ่งแก่"กะดอ"ยิ่งยาวววววววว คุณเตรียมเสริมใยเหล็กป้องกัน"มดลูก"เอาไว้แล้วหรือยัง? emoticon

โดย: น้องเหน่ยเหนย เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 124.157.217.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

emoticon emoticon emoticon พูดถึงพี่ ป6 รึเปล่าวะเนี่ย เดี๋ยวนี้ยิ่งมีกระทู้แปลก ๆ มาอยู่ด้วย มากับน้ำท่วมรึไงไม่รู้

ก็ดีแล้วครับ จขกท อายุเป็นเพียวตัวเลขและรอยตีนกา สำคัญมี่เค้าเป็นคนดีรู้จักรับผิดชอบก็พอ ความรักมันเป็นสิ่งสวยงามอยู่แล้วครับ

ถามว่าแปลกไปไม๊ ? ไม่แปลกครับ แต่คนไม่เห็นด้วยกับคุณนี่สิ อาจจะว่าไม่ดีและแปลก แต่คุณก็ต้องถามกลับแล้วล่ะครับว่า " ตอนนี้ ชีวิตคู่ของเขา ดีพอรึยัง ? "

คนเราเลือกรักใครซักคน ไม่มีใครเข้าใจดีกว่าคู่ผัวตัวเมียหรอกครับ ผู้ชายที่คุณแอบชอบอยู่ อาจจะมีความสามารถ มีความรับผิดชอบ ดูแลเอาอกเอาใจคุณมากกว่า มีปัจจัยพอที่จะดำรงชีวิตกับคุณโดยที่ไม่ต้องดิ้นรนมากกว่า คู่สามีที่ไม่เห็นด้วยกับคุณก็ได้ ใครจะไปรู้ จริงไม๊คุณ?

โดย: เด่น เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 112.142.85.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ผิดไหมหลงรักชายสูงวัย

ร้อนเงิน ไม่ต้องเครียด ได้ง่ายๆไม่ยุ่งยาก เงินด่วน เงินกู้
เชียงใหม่ บริการเงินกู้อนุมัติเร็วภายใน 10-30 นาที เงินด่วน เงินสด เงินกู้ สินเชื่อบุคคล ใช้เอกสารไม่มาก อนุมัติง่าย ไม่ยุ่งยาก รับเงินสดทันที ไม่ต้องเดินซื้อของ
พิเศษ !!! หาก คุณ ไม่มี สมุดบัญชีธนาคาร (Book Bank) / สเตทเม้นท์ (Statements) ในการทำธุรกรรมทางการเงิน เรา สามารถเดินบัญชีธนาคารแทนคุณได้ (Book Bank)
ยินดีให้บริการ ปรึกษาปัญหาการเงิน
แล้วเรื่องเงินจะเป็นเรื่องง่ายๆ
โทร 086-4306139 คุณแมกซ์

โดย: Dmoney เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 09 IP IP: 192.168.0.XXX

Hot Issue

กระทู้ล่าสุดในหมวด กระดานความรัก

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111