ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

ดิฉันจะรบกวนขอความคิดเห็นจากภรรยาตำรวจหน่อยค่ะ คือ ดิฉันเป็นภรรยาตำรวจ (สัญญาบัตร) คบกัน 8 ปี แต่งงานมา 3 ปี แต่ไม่มีลูก สามีไปมีภรรยาน้อยเนื่องจากต้องแยกกันอยู่คนละจังหวัดค่ะ ทำให้ตัดสินใจเลิกกัน โดยเค้าไม่ต้องการ แต่ก็ยังไม่สามารถเลิกกับ..น้อยได้ (ผู้หญิงจับไม่ปล่อย) ต่อมาดิฉันได้กับไปเจอกับเพื่อนเก่า(อดีตคนเคยชอยกันสมัยเด็กๆ) เค้ารู้เรื่องดิฉันทุกอย่างและเห็นใจ และบอกว่ายังชอบอยู่ จึงคบหาดูใจกันอยู่ เค้าเคยมีครอบครัวมาแล้ว แต่เค้าดันเป็นตำรวจอีก .... ไม่รู้ทำไมต้องเจอแต่ตำรวจก็ไม่รู้ ทั้งที่ไม่ชอบ ไม่รู้ว่าจะเจอสภาพเดิมอีกมั้ย ตำรวจคงไม่เจ้าชู้ทุกคนมั้งคะ .... ภรรยาตำรวจทั้งหลายมีประสบการณ์ดีๆกันบ้างมั้ยคะ... ขอบคุณค่ะ
รูป ภรรยาตำรวจ
โดย: ภรรยาตำรวจ
ตั้งเมื่อ: 14 ต.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 26 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

เป็นแฟนตำรวจ(สัญญาบัตร)มา 9 ปี แฟนไม่สูบบุหรี่ ดื่มนิดหน่อย ไม่เจ้าชู้เรื่องผู้หญิงไม่เคยปรากฏให้เห็นค่ะ และเรากำลังจะแต่งงานกันค่ะ ..ขี้นกับนิสัยคนมากกว่า... เป็นกำลังใจให้ค่ะ emoticon

โดย: แฟนตำรวจ เขียนเมื่อ 12 พ.ย. 09 IP IP: 61.90.98.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

ส่วนใหญ่จะฟันผู้หญิง

โดย: อืม เขียนเมื่อ 22 ต.ค. 09 IP IP: 58.9.73.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

ว่าตำรวจอยู่ได้ มันอยู่ทึ่คน อาชีพไหนก็เหมือนกันแหละ ลองถามคุณนายปลัดดู ตำรวจดีๆก็มีคุณรองมองดูคุณเองก้อรซิ emoticon

โดย: คุณนายตำรวจ เขียนเมื่อ 20 ต.ค. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

สด ๆ ร้อน ๆ เลย เพิ่งคุยกับเพื่อนสนิทสมัยม.ปลาย
เธอร้องห่มร้องไห้บอกว่า เพิ่งโดนคุณซะมีตำรวจซ้อม เง้อ
บอกว่า ซ้อมได้ 3 วันแหละ ตอนนี้หัวยังไม่หายปวด
แถมขาที่โดนเตะก็บวมไปทำงานก็ไม่ได้ หน้าก็ปูด
เง้อ สาเหตุที่โดนซ้อมเพราะซะมีไปราชการต่างจังหวัด
แต่ไหงพอเมียช่วยรื้อกระเป๋าดันมีเสื้อสาว ๆ ติดมาด้วย
ก็เลยเป็นเรื่องเลย พอถามเซ้าซี้ มีแม้ไม้มวยไทยใส่ไม่ยั้ง
เฮ้อ น่าสงสารจริงๆ สามีมีเมียน้อยก็ช้ำใจแย่แล้ว นี่ยังโดนกระทืบอีก
ริอยากจะเป้นคุณนายตำรวจ ต้องทำใจแบบนี้เหรอเนี่ย น่าสงสารจริงๆ emoticon emoticon

โดย: Its not easy to be princess เขียนเมื่อ 16 ต.ค. 09 IP IP: 63.148.211.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

เป็นแฟนตร.เช่นกันค่ะปัญหาเรื่องผู้หญิงของเค้ามีเยอะเช่นกันค่ะ ต้องอยู่:-)งกันคนละจังหวัด ได้เจอกันอาทิตย์ ละครั้งสองครั้ง บางที เป็นสามสี่เดือน บางทีมีผู้หญิงมาบุกบ้านตอนตีสาม ยังมีเลย โทรมาบอกว่าเป็นเมียก้มี ส่งข้อความมาหา สารพัด เราได้แต่เงียบอย่างเดียว แต่ถึงขั้นมีเมียน้อย หรือเด็กเลี้ยงนี่ยังไม่ทราบค่ะ เลิกกันไปปีนึง ตอนนี้กำลังจะกลับมาคบกันใหม่ ไม่รู้เหมือนกันว่าเค้าจะเป็นเหมือนเดิมไหม เค้าจะย้ายมาประจำที่ กทม ด้วย
แต่ก้ใช่ ตร จะเจ้าชู้ทุกคนนะคะ พ่อเราก้เป็นตำรวจ เสมอต้นเสมอปลายตลอดไม่สูบบุหรี่ไม่กินเหล้าไม่เที่ยว อยู่:-)งกันกับแม่ ก้กลับบ้านทุกเดือน พ่อกับน้องสามีก้มีบ้านเดียวเสมอต้นเสมอปลายน่ารักมากค่ะ มีแต่สามีเรานี่แหละ ไม่เหมือนคนอื่น
เรื่องคนที่คุณจะคบด้วยใหม่ก้ ดูกันไห้ดีๆก่อนค่ะ อาชีพมันไม่ทำไห้คนเจ้าชู้หรอกค่ะ มันอยุ่ที่นิสัย และสิ่งแวดล้อม

โดย: ภ.. บ. ตร . เขียนเมื่อ 16 ต.ค. 09 IP IP: 125.25.226.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

เท่าที่ประสบพบเจอมา เนื่องจากแม่ของเจรามีแฟนเป็นตำรวจเหมือนกัน
ก็เห็นแม่เล่าให้ฟังบ่อยๆ ว่าแฟนเค้าก็มีหลายบ้าน แล้วก็ต้องทำสงครามประสาทกับบรรดาบ้านทั้งหลาย ย้ายไปอยู่ไหน ก็มีที่นั่น ประมาณนั้นแล

ตำรวจดีๆ ก็คงมีบ้างแหละ 55 ผู้ชายก็เจ้าชู้แล้วนะ
อาชีพตำรวจก็เปิดโอกาสตรงด้วยสิ

โดย: xv เขียนเมื่อ 16 ต.ค. 09 IP IP: 202.176.95.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

คนในเครื่องแบบผู้หญิงมักหลงไหล ได้ปลื้มยศฐาบรรดาศักดิ์ความเท่มันบดบบังความเลว บางทีผู้หญิงก็มาสำนึกได้ตอนน้ำตาเช็ดหัวเข่าแล้ว บอกว่าสังคมพาไปมันก็ถูกนะ พวกนี้นักเที่ยวตัวฉกาจทั้งนั้นแถม ไปที่ไหนยังเบ่งได้อีก

โดย: f^fuq เขียนเมื่อ 15 ต.ค. 09 IP IP: 58.8.147.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

สามีเป็นตำรวจค่ะ รู้จักกันมา 8 ปี คบกันอีกเกือบ 3 ปี
แต่งงานเมื่อเมษาปีนี้ ตั้งแต่รู้จักกันมา สามีเป็นคนดีเสมอต้นเสมอปลาย เลยตัดสินใจแต่งงานด้วย ไม่เหล้า ไม่บุหรี่ ไม่หญิง ตอนนี้:-)งกันคนละจังหวัด วันพักถึงจะได้เจอกันเค้าขึ้นมาหา ตลอดเวลาไม่เคยระแวงเพราะรู้จักกันมานาน ตอนนี้กำลังตั้งท้องอ่อนอ่อนค่ะ มีความสุขมาก ก็ภาวนานะคะขอให้เค้าเป็นคนดีแบบนี้ตลอดไปก็พอ ไม่ขออะไรมาก สามีโทรหาทุกวันวันละหลายรอบ เป็นห่วงทุกอย่างไม่ว่าจะทำอะไร ขอให้เค้าดีแบบนี้ตลอดไป ตำรวจดีดีก็มี อย่าเพิ่งท้อ ตอนนี้คุณต้องหย่าให้ได้ ในเมื่อคุณอยากเริ่มชีวิตใหม่โดยไม่ต้องการให้คนกล่าวหาว่ามีชู้ค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

โดย: เป้ เขียนเมื่อ 15 ต.ค. 09 IP IP: 114.128.214.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

เง้อ... เล่นเวปนี้ตั้งนาน ไม่เคยเผยอาชีพสามี เผลอลงไปซะเเล้วค่ะคุณภรรยาตำรวจ++ เลิกกันแล้วเหรอ

emoticon

โดย: Soul เขียนเมื่อ 15 ต.ค. 09 IP IP: 202.183.244.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคะ เรื่องมันมีรายละเอียดมากมายอาจเล่าได้ไม่หมด แต่สามีดิฉันบอกว่าดิฉันดีกับเค้าทุกอย่างเค้าผิดเองและสิ่งแวดล้อมที่เค้าอยู่ที่ตจว.พาไปเพราะแต่ละคนก็ไม่ได้อยู่กับครอบครัว เวลาว่างก็เที่ยว ดิฉันเลิกกับสามีแล้ว ตอนแรกเค้าไม่ยอมเลิกบอกว่าไม่อยากเลิกจะพยายามเลิกกับเมียน้อย แต่ก็ไม่เห็นทำได้สักทีพยายามทำให้ดิฉันรับได้เรื่องที่ต้องอยู่2บ้านซึ่งดิฉันรับไม่ได้ และที่เปิดใจรับคนใหม่ก็ไม่ได้เริ่มจากคบเป็นแฟน เราเป็นเพื่อนเป็นที่ปรึกษากัน แล้วเค้าก็เข้าใจ และรับได้กับทุกเรื่อง

ขอบคุณลุงป.6ค่ะ และทุกๆท่านค่ะ

ตอบคุณทักกี้ ดิฉันไม่ได้อยากให้พ่อบินได้ค่ะ แต่เป็นดวงจริงๆ ที่ต้องมาเจออย่างนี้ อย่าคิดว่าแสวงหาเลยค่ะ

อยากทีครอบครัวที่มีความสุขกับเค้าบ้าง...

โดย: ภรรยาตำรวจ เขียนเมื่อ 15 ต.ค. 09 IP IP: 210.1.22.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

ต่อระยะเวลาที่ดิฉันแต่งงานก็เท่ากันกับคุณแหละค่ะ

ก่อนอื่นต้องขอถามคุณก่อน จะเลือกคนเก่าหรือคนใหม่เอาให้แน่

ตำรวจต้องทำงานพบปะประชาชน ไปทุกที่ ๆ มีคน อาจจมีบ้างที่หลงสถานะตัวเองสำหรับพวกที่สามัญสำนึกต่ำ แต่เชื่อเถอะว่า สตรีที่เขารักเคารพจริง ๆ ก็ต้องมีบ้างหล่ะ

ทีนี้มันก็เป็นหน้าที่ของคุณแหละที่ต้องบริหารจัดการเรื่องในครอบครัว เอ่อ แต่อยู่:-)งกันก็ธรรมดาแหละ ทำไมไม่ลาออกจากงานแล้วเป็นแม่บ้านเลี้ยงลูกเล่า

คนใหม่ก็เหมือนคนเก่าแหละค่ะ แย่กว่าตรงที่รับจะรับคุณได้หรือเปล่าหล่ะ พวกนี้สีเดียวกัน มักไม่กินของเก่ากัน คิอกินหน่ะกิน แต่แอบกินนะ ควงโชว์ชาวบ้านก็คงไม่ *** เห็นชั่ว ๆ แบบนั้นเขาก็มีศักดิ์ศรีข้อนี้อยู่นะ

emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: Soul เขียนเมื่อ 15 ต.ค. 09 IP IP: 202.183.244.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

คุณบอกสามีมีเมียน้อย

แล้วเพิ่งแต่งงานกันแค่ 3 ปี แถมอยู่คนละจังหวัด จะมีเวลาเจอกันสักกี่วันเชียว แถมคุณเปิดใจรับผู้ชายคนอื่น แถมบ้านเรียกหม้อข้าวไม่ทันดำ แบบนี้จะโทษผู้ชายก็ไม่ถูก

โดย: Soul ภาค* คุณนายร้อยเอก เขียนเมื่อ 15 ต.ค. 09 IP IP: 202.183.244.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

ดิฉันก็เคยเป็นแฟนตำรวจค่ะ ตอนแรกก็ดีอยู่ค่ะแต่พอคบกันไปก็มีสาระพัด เรื่องผู้หญิงมากมายแรกๆก็บอกว่าไม่มีใครแต่พอคบกันจริงก็มีผู้หญิงเสนอตัวว่าเป็นเมียคบกันมาสองปีแล้ว เราดิงงเลย ทำไรไม่ถูกเลยค่ะ อีกทั้งเรื่องการพนันค่ะเล่นกันทั้ง สน เลย ดิฉันรับไม่ไหวค่ะก็เลยตัดสินใจขอเลิก แต่เค้าก็ไม่ยอม จึงใช้วิธีหนีหายไปเลยไม่ติดต่อใดๆทั้งสิ้น ตอนนี้ก็มีความสุขมากขึ้นกว่าเดิมค่ะ ไม่มีผู้ชายเลวๆมากวนใจ

โดย: mo เขียนเมื่อ 15 ต.ค. 09 IP IP: 203.148.162.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

จะเป็นตำรวจเป็น:-)อะไรมันก็คนเหมือนกันแหละวะ:-)ได้ทุกตัว เป็นเมียตำรวจแล้วพ่อมึงบินได้หรอ

โดย: ทักกี้ เขียนเมื่อ 15 ต.ค. 09 IP IP: 58.10.84.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

ขอเพิ่มเติมอะไรอย่างนะครับคุณ..จขกท

..ถ้าคุณแต่งงานกับนายตำรวจใหม่อีกครั้งนี่...เป็นธรรมดาครับที่จะต้องรู้จักเหล่าคุณนายตำรวจทั้งหลายในสังคมของคุณ...ฝากบอกภรรยานายตำรวจทุกคนด้วยว่า....

"...เวลาเสียไพ่...ไม่ว่าจะเป็นรัมมี่..ป๊อกเด้ง...กบดำกบแดง...อย่าตะแคงตูดเบ่งตด..เอาเคล็ดเอาชัย...ได้ไม๊ครับ..? "

ผมเบื่อนะคุณ...หน้าตาก็สวย ๆ กันทั้งนั้น..เล่นไพ่ด้วยทีไร..เป็นได้ดมตดคนสวยไปทุกทีสิน่า...สงสัยจะคิดน่ะเนาะ...ได้ดมตดคุณนาย..ถือว่ามีวาสนา..หิหิ...กรรม !

..วาสนาบ้าอะไร...ตีไพ่ งง หมดเลย...ฝากหน่อยนะครับคุณ..จขกท...เผื่อผมมีโอกาสได้ไปเล่นไพ่แก้กลุ้มแถว ๆ นั้น...!

โดย: พ.ต.ต ซีsexฉ่าย เขียนเมื่อ 15 ต.ค. 09 IP IP: 65.110.6.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

...ภรรยาตำรวจ..!

คุณนายกุหลาบ..."...แกจะอมไว้ทำไมกันนะ..2 ดอกจิก..ยัยบ้า "

คุณนายลั่นทม..."...ชั้นตีไปก็...โง่วแกน่ะสิ..หุหุ ..."

คุณนายกุหลาบ..."..เล่นรัมมี่กับแกทีไร...เป็นได้กั๊กสเปโตนะแก..เอาตาซี..แหม่มโพธิ์ดำ..."

ซีsexฉ่าย...."..อ่าวว..แล้วอมไว้ทำไมตั้งนาน...ชอบนักอมนี่..มิน่า...ถึงผัวติด...โง่วครับ..ใครอมจ่ายสองเท่า.."

...ตำรวจไม่เจ้าชู้ไปทุกคนหรอกครับ..จขกท..อย่างปู่ผมนี่กล้าที่ไหน...แกอาจจะขึงขังทะมัดทะแมงเมื่ออยู่บนสถานี...พอออกเวรกลับบ้านเท่านั้นแหละ...ต้องอยู่ในโอวาทย่าผมครับ..นี่ขนาดนักรบสงคราม "อินโดจีน"..นะครับคุณ..จขกท..กลัวเมียซะนี่กระไร...!

...ส่วนพ่อผม...ดันมีเมีย 2 คนนะสิ แม่ผมเป็นคนแรก...คนสุดท้ายล่าสุดนี่..คือคนที่สาม...ฮะ ๆ ๆ กรรม...ตำรวจหนอตำรวจ....!

โดย: ซีsexฉ่าย เขียนเมื่อ 15 ต.ค. 09 IP IP: 65.110.6.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

เคยอ่านเจอในเอ็มไทยนี่หล่ะเขาว่า ใต้ฟ้าไม่มีอะไรที่ตำรวจไทยทำไม่ได้ ยกเว้น ความดี...(และอยู่ในศีลธรรม) 55555 โดนใจจริงๆ

โดย: น้องหนึ่ง เขียนเมื่อ 15 ต.ค. 09 IP IP: 125.24.54.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

เฮ้อ!!...ไม่ได้ อยู่ในวงการนี้ค่ะ ขอบาย

โดย: Life On The Rock เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 09 IP IP: 124.121.250.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

ไม่อยากจะเชื่อก็ต้องเชื่อ ดูเป็นผู้ใหญ่ หน้าตาบุคลิกภาพก็ดี สะอาดสะอ้าน สงสัยคิดจะฟันลูกสาวคนสวยของเค้า มาเจอตอ ก็เลยต้องชิ่งหนี แอบสังเกตุคนข้างบ้านครับ ผู้หญิงคนนี้เค้าสวย บ้านมีธุรกิจส่วนตัว ผมเห็นนายตำรวจคนนี้ตำแหน่งใหญ่มาหาลูกสาวเค้าทุกวัน พ่อแม่เค้าก็ต้อนรับ ให้เกียรติดี นายตำรวจคนนี้ ดูแกก็ไม่เก็กไม่ฟอร์ม ต่อมาก็พาญาติพี่น้องผู้ใหญ่มาดูตัวลูกสาวเค้า ลูกสาวบ้านนี้เค้าเป็นเด็กดีเรียบร้อย สวย ผิวพรรณดี ถ้าไม่เอาลูกสาวบ้านนี้ก็โง่แล้ว แต่สาวคนนี้ก็ไม่เคยไปไหนกับแกเลยซักครั้ง มาหาหลายเดือนได้มั้ง อยู่ๆ นายตำรวจคนนี้ก็หายไป หรือว่าสาวเจ้าไม่ชอบก็ไม่รู้ ทำตัวเสียผู้ใหญ่หมด ตลก แกประสาท หรือเมียจับได้ก็ไม่รู้ ยังสงสัยอยู่ emoticon

โดย: ก็ว่าดูดีแล้วนะ เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 09 IP IP: 61.90.91.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

......ผมไม่ใช่ภรรยาตำรวจนะครับ แต่คลุกคลีและสัมผัสกับครอบครัวของตำรวจมาตลอด...ที่มันเจ้าชู้จนบ้านแตกสาแหรกขาดก็มี...แต่ที่เขาอยู่กินกันแบบผัวเดียวเมียเดียวก็มาก

มันเป็นหน้าที่ของคุณที่จะต้องพิจารณาและตัดสินใจให้รอบคอบเอาเองว่าคนใหม่เขาเลิกรากับเมียเขาจริงหรือเปล่า
และเขามีพันธะอะไรที่ต้องรับผิดชอบอยู่...คนเคยมีครอบครัวและผ่านประสบการณ์มาแล้วอย่างคุณคงจะไม่พลาดอีกเป็นครั้งที่สอง....ดูให้ดีครับ

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 09 IP IP: 118.172.115.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

จากประสบการณ์อาชีพตํารวจโคตรกามครับ ยิ่งเเถว ส นใกล้ที่ท่องเที่ยวของกรุงเทพ โคตรกาม โคตรหม้อ เมียเพียบ เเถมมีเจ้าของสถานเริงรมย์จัดให้ด้วยน้า จริงจริ้ง มันเกินขั้นเจ้าชู้เเล้ว คนดีๆเหรอในชีวิตยังไม่เคยเจออะ

โดย: การะเวก ลูก ตํารวจ เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 09 IP IP: 118.172.73.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

ก็เห็นมีแต่คนพูดนะคะว่าตำรวจเจ้าชู้ อยากบอกว่าเราเพิ่งเจอกับตัวเองค่ะ ตำรวจมาจีบบอกรักเรามาก เค้าเอาใบหย่ามาให้ดูด้วยนะคะ แต่ไม่ได้เลิกกันจริง เราคิดว่าหย่าเพื่อกันตัวเองมากกว่า ทำให้เรารู้สึกเกลียดคนอาชีพนี้ไปเลยค่ะ ดีนะที่แค่คุยกัน ไม่ได้ไปไหนด้วยกันน่ะ

โดย: มาบอกรักทำไม เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 09 IP IP: 61.90.91.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

ตำรวจ น้อยคนมากๆๆๆๆๆๆ ครับ ที่ไม่เจ้าชู้ คอนเฟิร์ม

โดย: Hirase เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

อาชีพที่เจ้าชู้ที่สุด คือ "พ่อครัว" คะ <<<< (คอนเฟิร์ม) นั่งยันนอนยัน ไม่ได้พาดพิงใครค่ะ

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 09 IP IP: 110.164.149.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ขอความเห็นและประสบการณ์ จากภรรยาตำรวจค่ะ

มันอยู่ที่คนจ้า.. ไม่ใช่อาชีพ

โดย: คนเพี้ยน เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 09 IP IP: 192.168.200.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111