คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ

อยากรู้มานานแล้ว ว่าครั้งแรกที่ผู้ชายจะมีเซ็กกับผู้หญิง จะคิดว่า นี่คือการให้ผู้หญิงที่เรารัก คือเสียดายตัวเองอยู่บ้าง หรือว่า มีกับใครก็ได้ครั้งแรก อยากรู้ว่าผู้ชายส่วนใหญ่คิดแบบไหน กับการต้องเสียความบริสุทธิ์ครั้งแรกของตัวเอง ขอตอบแบบจากใจจริงนะ อยากรู้มานาน แต่ไม่รู้จะไปถามใคร

***หวงกันบ้างรึเปล่ากับครั้งแรกอ้ะ หรือไม่หวงเลย อยากรู้มานานแต่ไม่กล้าถาม ขอบคุณจ้ะ

รูป ปูนซีเมนต์ตราเสือ
โดย: ปูนซีเมนต์ตราเสือ
ตั้งเมื่อ: 19 ต.ค. 09
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 18 : คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ

ก็คิดว่าอย่างนั้น แต่มันรอไม่ได้รอก เพราะคนที่รักเราจริงยังหาไม่เจอ มีโอกาสก็เอาไปก่อนละกัน

โดย: kop เขียนเมื่อ 21 ต.ค. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ

เสียให้แฟนคนแรกตอนไปอ่านหนังสือด้วยกันครับ ไม่เสียดายเลยซักนิด

โดย: Schnitzel เขียนเมื่อ 21 ต.ค. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ

emoticon

โดย: somza เขียนเมื่อ 21 ต.ค. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ

เสียตัวครั้งแรก ให้กับ เอ่อ....นั่นล่ะ

ตามสถานที่อย่างว่าเลย เพราะเพื่อนแท้ๆ

มันอยากไป เรามีรถก็เลยต้องไปกับมัน

ตามนั้น เพราะเพื่อนเย้ยหยั๋นแท้ๆ หาว่าไม่กล้า

ก็เลยจัดไป เอาก็เอานะ เพื่อนจ่ายให้ด้วย 350 น่ะ

พอเอาเสร็จ...เอะใจกับรายละเอียดนิดหน่อย

มือเปื้อนตอนถอดถุง...มาจับน้องชายด้วยความเคยชิน

นึกในใจตายแน่แล้วเรา...เสร็จแน่ ครั้งแรกของเรา

จะเอากันถึงตายเลยหรอ ทรมานจนตายเลยนะ

โอ้โห...ใจเหลือนิดเดียว ทรมานมา8เดือน

ด้วยความสงสัย วัดใจไปตรวจ ที่คลีนิคนิรนามเลย

ตอนที่เข้าไปฟังผลตรวจ โอ้โห ใจเต้นอย่างแรง

หน้ามืด หูอื้อ พอผลออกมา ว่าเลือดลบ ดีใจมาก

น้ำตาคลอเลย นึกถึง พ่อ แม่ พี่ ว่าต่อไปนี้จะไม่ทำอีกแล้ว

เฮ้อ...นี่ล่ะครั้งแรกของผม เกือบจะตาย เอาง่ายๆ

เพราะน้องชายแท้ๆ...อิอิ

โดย: NOS เขียนเมื่อ 21 ต.ค. 09 IP IP: 112.142.17.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ

......ครั้งแรกในชีวิตนะครับไม่เคยนึกว่าจะต้องหวงเหิงอะไรมันเลย...ในความคิดของคนแตกเนื้อหนุ่มและเริ่มมีความรู้ความสนใจเพศตรงกันข้ามนั้น มีแต่คิดว่า กับใครก็ได้วะ....ก็อย่างที่เขาวิเคราะห์ไงครับว่า วัยรุ่นเป็นวัยที่อยากรู้อยากเห็นอยากทดลอง....อยากตามเพื่อน...บางทีก็ตามแห่เพื่อนๆเข้าซ่องโสเภณี เข้าไปแล้วก็นั่งอ้าปากหวอ...ทำอะไรกับเขาไม่เป็นหรอก...ได้แต่นั่งลุ้นเพรามันไม่เคย

โชคดีที่ผมไม่ได้ขึ้นครูกับผู้หญิงพวกนั้น...ถ้าเอาเข้าจริงๆแล้วติดโรคมาคงโดนพ่อเตะซ้ำแหงๆ...ฮ่าฮ่า...เลยได้มาขึ้นครูกับเด็กม.2 อายุ 15...เงอะๆงะๆเพราะไม่เคยทั้งคู่...ฮ่าฮ่า...

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 21 ต.ค. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ

ในมุมกลับกันผู้หญิงเมื่อได้ลองแล้วก็จะคิดว่า กูน่าจะถ่างขาออกตั้งนานแล้ว

โดย: NuTTeNN เขียนเมื่อ 21 ต.ค. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ

emoticon

โดย: นางสาวมาโดก้า Diva กิ๊บกิ้ว เขียนเมื่อ 21 ต.ค. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ

เงาะ.....หมา ก็มี หิ มี นม นะ...... emoticon

ไม่เว้นเลยเรอะ....

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 21 ต.ค. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ

มันมีแบบเสียโดยงั้นๆไม่ได้คิดมาก และเสียแบบเราแคร์เขานะอยากอยู่กับเขานานๆถึงแม้ไม่ได้มีอะไรก็ตาม
แต่ถ้ากับคนอื่นก็มีๆเหอะ คนใจง่าย มันก็มีกับคนอื่น เราเป็นคนที่เท่าไหร่ของมันก็ไม่รู้
ครั้งแรกจริงๆกับคนปัจจุบันนี่แหละ ไม่เกี่ยวกับสนามหลวงนะ

โดย: พูดกันฉันสิ เขียนเมื่อ 21 ต.ค. 09 IP IP: 124.120.166.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ

รู้สึกว่ามันดีกว่าชักว่าวเยอะเลย กุเย๊ดได้หมด ขอให้มีหิมีนม ไม่ว่าจะสูงต่ำล่ำเตี้ย ปี้ได้ทุกแบบ

โดย: น้ำเงาะ เขียนเมื่อ 20 ต.ค. 09 IP IP: 58.64.116.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ

เปิดซิง ครั้งแรกใครๆมันก็คิดว่าจะให้คนที่เรารัก แหละ

แต่บางทีสถานการ์ณมันพาไป ก็เลยตามเลย emoticon emoticon emoticon

โดย: ใครจะไปรู้วะ เขียนเมื่อ 20 ต.ค. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ

ผมเก็บไว้ให้คนที่รักจริงๆนะ...มีเซ็กครั้งแรกกับแฟนเก่าคนเดียวเลย
แต่เค้าก็ทิ้งผมไปหาคนอื่น
ตอนนี้ได้แต้ช่ใช้กับหมอนวดเพราะไม่มีแฟน

โดย: ... เขียนเมื่อ 20 ต.ค. 09 IP IP: 61.90.201.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ

ตาโย่งโบราณรีบแจ้นเข้าโรงบาลเพราะ...กะจุ๋ไปติดกับถุงกาวมาแล้วเจ้าค่ะ

ปล.พิเรนจริงๆ emoticon

โดย: น้องเหน่ยเหนย เขียนเมื่อ 20 ต.ค. 09 IP IP: 124.157.217.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ

เอาตามจริงนะครับ ไม่หวงเลยซักนิดเดียว เสียให้หมอนวดครับ emoticon จากนั้นก็คิดว่า กูน่าจะเอาออกมาใช้ตั้งนานแล้วครับ emoticon

โดย: xyz เขียนเมื่อ 20 ต.ค. 09 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ

ไม่รู้สิ ไม่เคยถามสักที ไว้วันหลังจะถามให้นะemoticon

เท่าที่ดูจากความเร็วในการถอดเสื้อผ้า

คิดว่าเขาไม่คิดสิ่งที่จขกท.สงสัยเลยนะ emoticon

โดย: ผู้อ่อนประสบการณ์ เขียนเมื่อ 20 ต.ค. 09 IP IP: 124.121.213.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : คุณผู้ชาย...เซ็กครั้งแรกของคุณ...คุณเก็บไว้ให้คนที่คุณรัก...หรือกับใครก็ได้..(ตอบจริงๆนะ อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องสร้างภาพนะ) อิอิ

ถ้าเก็บไว้ได้จริง ๆ ตอนมันเสียครั้งแรกมันจะรู้ว่า ...

"กูน่าจะเอาออกมาใช้ตั้งนานแล้ว"

โดย: แบดบอย เขียนเมื่อ 20 ต.ค. 09 IP IP: 112.142.130.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111