เรียนการจัดการโรงแรมและภัตตาคารที่วิทยาลัยดุสิตธานี ดีมั้ยคะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » เรียนการจัดการโรงแรมและภัตตาคารที่วิทยาลัยดุสิตธานี ดีมั้ยคะ

คือว่าอยากเรียนพวกการโรงแรมหรือการครัว ระดับปริญญาโทค่ะ พอดีเจอที่วิทยาลัยดุสิตธานีกำลังเปิดรับสมัครอยู่(อยู่ข้างห้างซีคอนสแควร์) แต่ไม่ค่อยรู้จักวิทยาลัยนี้เท่าไร ก็เลยอยากขอความเห็นทุกท่านที่ทราบช่วยบอกหน่อยค่ะว่าที่นี่ดีรึป่าว เห็นหลายๆคนบอกว่าพวกการโรงแรมที่สวนดุสิตจะมีชื่อเสียงมากกว่าค่ะ
รูป อยากเรียน
โดย: อยากเรียน
ตั้งเมื่อ: 27 เม.ย. 08
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 13 : เรียนการจัดการโรงแรมและภัตตาคารที่วิทยาลัยดุสิตธานี ดีมั้ยคะ

กลัวตอนสอบถ้าไม่ติดก้อไม่ได้เรียน
emoticon

โดย: อยากเรียนจิงๆ เขียนเมื่อ 10 มี.ค. 09 IP IP: 124.120.77.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : เรียนการจัดการโรงแรมและภัตตาคารที่วิทยาลัยดุสิตธานี ดีมั้ยคะ

คือพี่เค้าไปสมัคให้แล้วบอกว่าเรีบยที่โรงแรมเลยใช่ที่ตรงสีลมนี่หรือปล่าวแล้วเรียนอยากมั้ยไปพี่บอกว่าสมัคเรียบร้อยแล้ว
ไม่ทราบว่าเราต้องทำอย่างไงต่อไป ช่วยบอกที ขอบคุน

โดย: กุ้ง เขียนเมื่อ 4 มี.ค. 09 IP IP: 125.24.36.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : เรียนการจัดการโรงแรมและภัตตาคารที่วิทยาลัยดุสิตธานี ดีมั้ยคะ

อยากเรียนเหมือนกานที่นี้วิลัยดุสิตธานีดีป่าวท่าสอบติดก็จะเรียนนะคับแต่กลัวสอบไม่ติด

โดย: องศา เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 08 IP IP: 192.168.212.143, 125.26.186.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : เรียนการจัดการโรงแรมและภัตตาคารที่วิทยาลัยดุสิตธานี ดีมั้ยคะ

comment7คะ ในฐานะที่เป็นศิษย์เก่า บอกข้อมูลหน่อยสิคะ อยากเรียนการโรงแรมเหมือนกัน ดุสิตดียังงัย(อยากรู้จริงๆ)เรียนง่ายหรือยากยังงัย จบแล้วจะทำอะไรดีล่ะ อยากรู้ความคิดเห็นเพื่อนๆอะ ช่วยเสนอหน่อยนะ อยากอ่านเยอะๆ

โดย: เชอร์ เขียนเมื่อ 17 ก.ย. 08 IP IP: 125.24.140.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : เรียนการจัดการโรงแรมและภัตตาคารที่วิทยาลัยดุสิตธานี ดีมั้ยคะ

อยากเรียนเหมือนกัน สมัครเมื่อไหร่บอกด้วยนะจ๊ะ กำลังมองอยู่ 3ที่ ระหว่าง ดุสิต,i-tim,มหาวิทยานเรศวร(ตรงเพลินจิต)

โดย: เชอร์ เขียนเมื่อ 17 ก.ย. 08 IP IP: 125.24.140.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : เรียนการจัดการโรงแรมและภัตตาคารที่วิทยาลัยดุสิตธานี ดีมั้ยคะ

ไม่ต้องเจอแดดร้อนๆ อยู่แต่ในตึกเย็น แอร์ทุกห้อง แต่พื้นที่น้อยนะ แต่ก็อบอุ่นอ่ะ

โดย: ดีนะ เขียนเมื่อ 9 พ.ค. 08 IP IP: 203.107.204.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : เรียนการจัดการโรงแรมและภัตตาคารที่วิทยาลัยดุสิตธานี ดีมั้ยคะ

ที่นี่แหละค่ะสุดยอด..แต่ต้องขยันและอดทน..แล้วจะประสบความสำเร็จแบบเรา..ไม่ต้องอายเขาเวลามีคนถามว่าจบมาจากที่ไหน..ภูมิใจค่ะ

โดย: ศิษย์เก่า เขียนเมื่อ 29 เม.ย. 08 IP IP: 222.123.137.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : เรียนการจัดการโรงแรมและภัตตาคารที่วิทยาลัยดุสิตธานี ดีมั้ยคะ

ถ้าการโรงแรมละก็ที่นี่ดีกว่า ขั้นเทพ

โดย: mk เขียนเมื่อ 29 เม.ย. 08 IP IP: 211.10.64.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : เรียนการจัดการโรงแรมและภัตตาคารที่วิทยาลัยดุสิตธานี ดีมั้ยคะ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบนะคะ

โดย: อยากเรียน เขียนเมื่อ 28 เม.ย. 08 IP IP: 124.120.36.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : เรียนการจัดการโรงแรมและภัตตาคารที่วิทยาลัยดุสิตธานี ดีมั้ยคะ

sakol business college

โดย: maw เขียนเมื่อ 28 เม.ย. 08 IP IP: 96.24.65.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : เรียนการจัดการโรงแรมและภัตตาคารที่วิทยาลัยดุสิตธานี ดีมั้ยคะ

ที่นี่ดีกว่าเยอะ นะคะ

=v=

โดย: gdfdf เขียนเมื่อ 28 เม.ย. 08 IP IP: 58.9.158.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เรียนการจัดการโรงแรมและภัตตาคารที่วิทยาลัยดุสิตธานี ดีมั้ยคะ

ดีนะ เพื่อนๆญาติๆเราก็เรียน

โดย: แม่นางปอบ เขียนเมื่อ 28 เม.ย. 08 IP IP: 76.230.237.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : เรียนการจัดการโรงแรมและภัตตาคารที่วิทยาลัยดุสิตธานี ดีมั้ยคะ

มีเพื่อนเรียนอยู่ 2 คนค่ะ ไปเรียนไม่นานอ้วนตุ้บเลยอ่ะ

แต่เค้าบอกว่าดีนะ เรียนสนุก

โดย: กร เขียนเมื่อ 27 เม.ย. 08 IP IP: unknown, 222.123.244.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111