มีเพื่อนๆ คนไหนเคยไปสอบข้อเขียนแบงค์ tmb มั่งอ่าป่าวค่ะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » มีเพื่อนๆ คนไหนเคยไปสอบข้อเขียนแบงค์ tmb มั่งอ่าป่าวค่ะ

คือว่าธนาคารได้โทรมาแจ้งให้ไปสอบข้อเขียน อ่าค่ะ เลยอยากทราบว่ามีเพื่อนๆ คนไหนเคยไปสอบ ที่ tmb แล้วข้อสอบจะเป็นประมาณแนวไหนค่ะ  เค้าบอกว่ามีสอบ 5 วิชาอ่าค่ะ  คณิต กฏหมาย ความรู้เกี่ยวกับธนาคาร  ภาษาอังกฤษ และก็วัดทัศนคติ
รูป คนหางาน
โดย: คนหางาน
ตั้งเมื่อ: 27 เม.ย. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 1 : มีเพื่อนๆ คนไหนเคยไปสอบข้อเขียนแบงค์ tmb มั่งอ่าป่าวค่ะ

ของธ.ทหารไทยนี่เคยแค่ได้ไปเขียนใบสมัคร นานมาแล้วเค้าก็ไม่เห็นได้ติดต่อมาเลย แต่เคยไปสอบของ ธ.กรุงไทย สถานที่สอบที่จุฬา สอบตั้ง 2 วันแหนะ ส่วนของธ.นครหลวงไทย สอบครึ่งวัน หลังสอบเสร็จก็จะเรียกผู้เข้าสอบไว้ส่วนหนึ่ง คงจะสัมภาษณ์ต่อมั๊ง ส่วนคนที่เลยก็ให้กลับบ้านได้เลย ของเราเค้าก็ให้กลับบ้านได้เลย แห้ว.. ของธ.ออมสิน จะประกาศตำแหน่งงานว่างใน internet ประมาณว่าประกาศอยู่แค่วันสองวันเอง ถ้าไม่มีคนภายในบอกก็ไม่รู้นะเนี๊ยะ แต่เค้าให้ส่งเป็น resume ไป แต่ก็เงียบเหมือนกัน

โดย: ตอรี่ เขียนเมื่อ 28 เม.ย. 08 IP IP: 203.155.165.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111