วิธีสอดยาอย่างถูกวิธี สำหรับสาวๆที่เป็นตกขาว หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » วิธีสอดยาอย่างถูกวิธี สำหรับสาวๆที่เป็นตกขาว

พักนี้เห็นกระทู้สาวๆ ถามเรื่องตกขาวกันแยะ แล้วก็กลุ้มใจเรื่องการใช้ยาสอด
พอดีเรามีรูปวิธีการสอดยาที่ถูกต้อง (ได้มาจากพันทิพ) ก้เลยคิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์น่าบอกต่อ

ก้เลยเอามาให้ดูกัน เผื่อใครมีปัญหา หรือไม่เค้ย ไม่เคย จะได้ดูรูปแล้วลองละกัน
เพราะให้ไปถามเภสัชทุกขั้นตอนก็อายชิมิล๊า

หวังว่าจะเป็นประโยชน์นะ

อ้อ... กระทู้นี้ตั้งเพื่อเป็นประโยชน์

พวกที่ชอบเม้นท์ด่า ดูถูกผู้หญิง หรือใช้คำหยาบ ลามก ไม่ต้องมาโพสเลยนะ ไม่ชอบ

รูป jaaneen
โดย: jaaneen
ตั้งเมื่อ: 5 พ.ย. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 12 : วิธีสอดยาอย่างถูกวิธี สำหรับสาวๆที่เป็นตกขาว

พึ่งซื้อมา ใช้ไม่เป็น เสียวจังเลย emoticon emoticon

โดย: อิน เขียนเมื่อ 5 ธ.ค. 09 IP IP: 112.142.41.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : วิธีสอดยาอย่างถูกวิธี สำหรับสาวๆที่เป็นตกขาว

อยากรู้ว่า เคยมีใครกินยาสอดบ้างมั้ย

ไอที่เป็นเหมือนกลีบดอกไม้ในนั้น คืออะไรหรือ รังไข่หรืออะไร มดลูก หรือ อะไรหนอ งงทีเดียว

โดย: strangely_weird เขียนเมื่อ 7 พ.ย. 09 IP IP: 69.158.27.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : วิธีสอดยาอย่างถูกวิธี สำหรับสาวๆที่เป็นตกขาว

คาเนสเทนแบบเม็ดเดียวหาย มานจามีอุปกรณ์ช่วยสอดยาเพิ่มมาด้วย อันนั้นจะสะดวกกว่าค่ะ สะอาดด้วย

เป็นแท่งพลาสติกใส่เม็ดยาตรงปลายแล้ว สอดไปให้ลึกที่สุดแล้วค่อยกดปลายพลาสติกคล้ายๆเรากำลังฉีดยาอ่ะคะ ยาจาเข้าได้ลึกที่สุด และหายเร้วที่สุดค่ะ

แต่ถ้าใช้นิ้วแบบ จขกท ก็ตามภาพด้านบนเลยค่ะ ก่อนทำก็ล้างมือ แคะเล้บ ถูสบู่ให้สะอาดก่อนนะคะ

จขกท น่ารักมากค่ะ ที่ตั้งกระทู้ที่มีประโยชน์กับผู้หญิงที่บางคนไม่ทราบว่าสอดยายังไง วันหลังเอาความรู้มาฝากพี่ๆน้องๆในนี้อีกนะคะ

emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: p'liw เขียนเมื่อ 7 พ.ย. 09 IP IP: 113.53.215.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : วิธีสอดยาอย่างถูกวิธี สำหรับสาวๆที่เป็นตกขาว

ถ้าไม่เคยมีไรกะแฟนก็ใช้ได้นะ
มันไม่ได้ใหญ่มาก สอดไปไม่เจ็บหรอก

(ตอบเม้นท์ข้างล่าง)

โดย: จุ๋ม เขียนเมื่อ 7 พ.ย. 09 IP IP: 58.9.166.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : วิธีสอดยาอย่างถูกวิธี สำหรับสาวๆที่เป็นตกขาว

ถ้าผู้หญิงที่ยังไม่เคยมีอะไรกับผู้ชาย จะใช้ยาสอดไม่ได้หรอคะ ??

โดย: - เขียนเมื่อ 7 พ.ย. 09 IP IP: 125.27.37.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : วิธีสอดยาอย่างถูกวิธี สำหรับสาวๆที่เป็นตกขาว

พี่เงาะแกตามมาจริงๆด้วยเจ้าค่ะ! กร๊ากกกกกกก
emoticon

V

V

V

โดย: น้องเหน่ยเหนย เขียนเมื่อ 7 พ.ย. 09 IP IP: 124.157.217.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : วิธีสอดยาอย่างถูกวิธี สำหรับสาวๆที่เป็นตกขาว

เหมือนฟ้ามาโปรด
เพิ่งได้ยาคาเนสเทนแบบสอดมา เพิ่งเคยใช้ครั้งแรก
เก้ๆ กังๆ มากกก สงสัยจะสอดผิดด้วยเจ็บง่ะ

หาใน google มาเจอทู้นี้พอดีเลย

โดย: หนิง เขียนเมื่อ 6 พ.ย. 09 IP IP: 58.11.24.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : วิธีสอดยาอย่างถูกวิธี สำหรับสาวๆที่เป็นตกขาว

ถ้าเปลี่ยนเป็นรูปน้องเหน่ยเหนยสาธิตแทนรูปการ์ตูน จะชัดและเคลียร์กว่านี้ (รึเปล่า?) emoticon

โดย: Schnitzel เขียนเมื่อ 6 พ.ย. 09 IP IP: 124.122.210.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : วิธีสอดยาอย่างถูกวิธี สำหรับสาวๆที่เป็นตกขาว

พวกที่ชอบเม้นท์ด่า ดูถูกผู้หญิง หรือใช้คำหยาบ ลามก ไม่ต้องมาโพสเลยนะ ไม่ชอบ<----โทรตามพี่น้ำเงาะให้แล้วนะเจ้าคะ! emoticon

โดย: น้องเหน่ยเหนย เขียนเมื่อ 6 พ.ย. 09 IP IP: 124.157.217.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : วิธีสอดยาอย่างถูกวิธี สำหรับสาวๆที่เป็นตกขาว

สุดยอดแห่งความชัด และ เคลียร์

โดย: ว้าวววว เขียนเมื่อ 6 พ.ย. 09 IP IP: 58.9.129.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111