ไม่ทราบมีรถตู้ไปตลาดดอนหวายไหมค่ะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ไม่ทราบมีรถตู้ไปตลาดดอนหวายไหมค่ะ

รบกวนถามผู้รู้ไม่ทราบมีรถตู้ไปตลาดดอนหวายไหมค่ะ พอดีไม่มีรถส่วนตัวไม่ทราบเดินทางไปยังไงสะดวกสุดค่ะ พอดีจะไปช่วงปีใหม่

ขอบคุณค่ะ

รูป opt
โดย: opt
ตั้งเมื่อ: 12 พ.ย. 09
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ไม่ทราบมีรถตู้ไปตลาดดอนหวายไหมค่ะ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 11 : ไม่ทราบมีรถตู้ไปตลาดดอนหวายไหมค่ะ

นั่ง แทกซี่ค่ะ สะดวกสุด มาปีใหม่คนเยอะรถติดมากค่ะ เสาร์-อาทิตย์ก็เยอะทุกสัปดาห์เลย แนะนำช่วง 9-10 โมงเช้านะคะ บ่ายๆ คนเยอะจริงๆ เดินไหลค่ะ เดี๋ยวอารมณ์ เสีย..

โดย: คนแถวนั้น เขียนเมื่อ 16 พ.ย. 09 IP IP: 58.9.98.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ไม่ทราบมีรถตู้ไปตลาดดอนหวายไหมค่ะ

อะนะ -_-'

แค่ไม่สบายนึกว่าจะหนี ไปอยู่ ขะแมร์ ซะอีก

emoticon emoticon

โดย: อา_อ๊าม_อ๊ด เขียนเมื่อ 13 พ.ย. 09 IP IP: 125.24.180.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ไม่ทราบมีรถตู้ไปตลาดดอนหวายไหมค่ะ

เหงือกบวมดั่งใกล้ตาย
ตอนนี้หายสนิทแล้ว
ได้เหล้าไปหนึ่งแก้ว
กลับมาแจ้วได้เหมือนเดิม

ไม่ตกข่าวทั้งหมด
"อา_อ๊าม_อ๊ด" รู้เพิ่มเติม
"ku.... นะ" รักใช่เริ่ม
เป็นรักเสริมเพิ่มให้ใจ

สวัสดี - ไปก่อน
เดี๋ยวจะไปเกี๊ยวกลอนกับเขาหน่อย

โดย: ขวดเก่า เขียนเมื่อ 13 พ.ย. 09 IP IP: 124.121.81.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ไม่ทราบมีรถตู้ไปตลาดดอนหวายไหมค่ะ

ฝั่งพาต้าด้านข้างค่ะ เพียบเลย

โดย: ไปดอนหวาย เขียนเมื่อ 13 พ.ย. 09 IP IP: 58.9.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ไม่ทราบมีรถตู้ไปตลาดดอนหวายไหมค่ะ

อ่ะ ล้อเร่งจร้า emoticon emoticon

โดย: เหยี่ยว ถลาลม เขียนเมื่อ 13 พ.ย. 09 IP IP: 124.121.162.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ไม่ทราบมีรถตู้ไปตลาดดอนหวายไหมค่ะ

ตรงไป เลี้ยวซ้าย เลี้ยวซ้าย เลี้ยวขวา
มีสี่แยก เดินฝ่าไฟแดง เจอต้นมะขาม
ห้ามทัก ถ้ารถยังไม่ชน เดินต่อไป
ไม่เจอหวาย อย่าหยุด ถุย! emoticon

โดย: เหยี่ยว ถลาลม เขียนเมื่อ 13 พ.ย. 09 IP IP: 124.121.162.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ไม่ทราบมีรถตู้ไปตลาดดอนหวายไหมค่ะ

เป็นอะไรอะคุณขวดเก่า จะรีบไปไหน (ล็อคขาไว้ข้างแล้วนี่) ลากันง่าย ๆ ได้ไง emoticon

โดย: ku.... เขียนเมื่อ 13 พ.ย. 09 IP IP: 110.164.94.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ไม่ทราบมีรถตู้ไปตลาดดอนหวายไหมค่ะ

เป็นอะไรเนี่ยท่าน ผมตกข่าวอะครับ

v
v
v

โดย: อา_อ๊าม_อ๊ด เขียนเมื่อ 13 พ.ย. 09 IP IP: 125.24.163.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ไม่ทราบมีรถตู้ไปตลาดดอนหวายไหมค่ะ

มีแต่รถส่วนตัวจะไปไหม
ไปด้วยใจแท้จิตมิตรภาพ
ส่งด้วยความจริงใจไม่หยามหยาบ
ทุกคนทราบ "ขวดเก่า" เขาใจดี

หาใครใจดีกว่านี้อย่าหมาย
"ขวดเเก่า" แม้รักง่ายไม่หน่ายหนี
"รักเสมอ" - "ดุสิตโพล์ opt"
ว่าขวดเก่าใจนี้มีเพียงรัก

อยู่ที่ "opt" เท่านี้หนอ
ขวดเก่าพร้อมแม่พ่อขอตามหลัก
ด้วยสองเรารักจริงมั่นนยิ่งนัก
ยากใครหักหาญใจรักได้ลง

----------------------------------

"ซีsexฉ่าย" ถ้าผ่านมาอ่านนี่
อย่าได้แค้นเคืองโกรธขอโทษที
เพราะว่าอีเมล์ - ใจไร้อารมณ์ (...ชีวิตเมา+เศร้านักชีวิต)
เลยไม่ได้ตอบ แต่ตอนนี้เริ่มเศร้ากว่าเดิม......

แม่นางหนึ่งเขียนมาหาก็ไม่ได้ตอบ...ขอโทษที
ไฮไฟว์ไม่ได้ตอบใครก็ขอโทษด้วย เพราะไม่ค่อยได้เข้า
บางครั้งเข้าไปเว็บยังโหลดไม่เสร็จก็ออก

รักทุกคนที่นี่พรุ่งนี้รู้ผลว่าจะอยู่หรือไป
ขอลาทุกคนไว้ก่อน
ขอยืมกระทู้นี้สั่งลาอย่าว่ากัน
...ลาก่อน

โดย: ขวดเก่า เขียนเมื่อ 12 พ.ย. 09 IP IP: 124.121.81.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ไม่ทราบมีรถตู้ไปตลาดดอนหวายไหมค่ะ

มีหน้าเซนทรัลปิ่นเกล้า

โดย: TT เขียนเมื่อ 12 พ.ย. 09 IP IP: 58.9.106.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ไม่ทราบมีรถตู้ไปตลาดดอนหวายไหมค่ะ

รถตู้บ้านผม นะครับ

ว่างจริงๆ

อิอิ ล้อเล่นครับ ส่วนใหญ่แล้วจะเคยเห็นจอดที่หน้าโรงแรมรัตนโกสินทร์ ตรงหน้าสนามหลวงอะจ๊ะ มีรถตู้วิ่งอยู่้เส้นนั้น นะครับ ลองไปสอบถามดูนะคร้าบบ

โดย: อา_อ๊าม_อ๊ด เขียนเมื่อ 12 พ.ย. 09 IP IP: 125.24.163.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111