ฟิตเนส-สปา แถวบางแค-บางบอน หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » ฟิตเนส-สปา แถวบางแค-บางบอน

ใครช่วยแนะนำด้วยว่า

ฟิตเนส-สปา แถวบางแค-บางบอน

ที่ไหนดีเอ่ย

รูป โรจน์
โดย: โรจน์
ตั้งเมื่อ: 18 พ.ย. 09
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 5 : ฟิตเนส-สปา แถวบางแค-บางบอน

กรีนไลฟ์ ฟิตเนส+สปา เปิดใหม่ฝั่งตรงข้ามแมคโครบางบอน
ในซ.ร่มไทร ครับ มาที่เดียวครบเลย บรรยากาศเค้าดีมากๆ
เป็นอาคารบ้านดินด้วยครับ ที่สำคัญราคาเบาๆ
จากคนที่เคยใช้บริการ

โดย: โชค เขียนเมื่อ 13 ธ.ค. 09 IP IP: 58.9.75.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ฟิตเนส-สปา แถวบางแค-บางบอน

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบนะครับ
ลืมบอกไปว่าอยากได้ที่ๆมีบรรยากาศดีๆหน่อย
จะได้ไม่รู้สึกซีเรียสกับการออกกำลังกาย
เพราะเครียดมากับงานทั้งวันแล้วน่ะครับ

โดย: โรจน์ เขียนเมื่อ 21 พ.ย. 09 IP IP: 58.9.73.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ฟิตเนส-สปา แถวบางแค-บางบอน

Fitnessfirst...

The mall บางแคค่ะ

ยังงัยสนจติดต่อมานะค่ะ

โดย: Pitta เขียนเมื่อ 19 พ.ย. 09 IP IP: 58.9.86.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ฟิตเนส-สปา แถวบางแค-บางบอน

เคยเห็นแถว ถนนผ่านจัสโก้ บางบอน เลยไปทางถนนพระราม 2

โดย: ลองดูนะ ไม่เคยเล่นเหมือนกัน เขียนเมื่อ 19 พ.ย. 09 IP IP: 58.136.74.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111