แนะนำครีม และเซรั่มบำรุงผิวสำหรับ สาวเหลือน้อยอายุ 30 หน่อยค่ะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » แนะนำครีม และเซรั่มบำรุงผิวสำหรับ สาวเหลือน้อยอายุ 30 หน่อยค่ะ

เป็นคนผิวแห้งคะ  อายุมากขึ้นกลัวริ้วรอยมาก ๆ เลยค่ะ แนะนำครีมลดริ้วรอยหน่อยค่ะ ไม่ชอบสารเคมีนะคะ  ชอบอะไรทำจากธรรมชาติค่ะ
รูป lattecoffee
โดย: lattecoffee
ตั้งเมื่อ: 19 พ.ย. 09
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 15 : แนะนำครีม และเซรั่มบำรุงผิวสำหรับ สาวเหลือน้อยอายุ 30 หน่อยค่ะ

เราใช้ไฮยา หน้าก็ดีขึ้นไม่ใช่เราคนเดียวนะแต่หน้าดีกันทั้้งบ้านราคาาก็ไม่แพง ไม่ใส่สารเคมีด้วยลองติดต่่อไปนะ 0865737115แบ่งปันกันสวย

โดย: หมิง เขียนเมื่อ 26 พ.ย. 09 IP IP: 113.53.212.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : แนะนำครีม และเซรั่มบำรุงผิวสำหรับ สาวเหลือน้อยอายุ 30 หน่อยค่ะ

พี่สาวกลับจากเมืองนอกนะ อายุสี่สิบสอง แต่ก่อนหน้ากร้านๆ เหี่ยวๆ แต่ตอนนี้ หน้าดูดีขี้นมาก หน้าดีกว่าเราอีกอ้ะ เราสามสอง เค้าใช้ นัมเบอร์ เซเว่น No (เลขเจ็ดพิมพ์ไม่ได้อ้ะจ้ะ)ใช้ตัวฏลางวันเมืองไทยกะปุก เจ็ดร้อยมั้ง กลางคืนกะปุก แปดร้อยมัง (ร่นนี้มีคำว่าเฟิร์ม กระปุกสีขาว ฝาสีขาวกลางวัน ฝาสีเขียวอมฟ้ากลางคืน )หน้าดีขี้นกว่าเราเยอะเลย เนียน กะชับ ดูเด็กมาก กระปุกใหญ่มาก ใช้ สามเดือนจะหมดรีเปล่า และตอนนี้ซื้อซีรั่มของยี่ห้อนี้มาด้วย เก้าร้อยเก้าสิบอ้ะ แต่เรากินวิตามินซี ที่มันห่อด้วยฟอยเป็นเม็ดๆนะ หน้าเด้งเลยหล่ะ ลองดู เพราะแบบขวด มันเสียวิตามินง่ายเวลาเราเปิดขวดหน่ะ หมอบอก แบบห่อด้วยฟอยดีกว่า

โดย: จี๊โ เขียนเมื่อ 24 พ.ย. 09 IP IP: 112.142.83.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : แนะนำครีม และเซรั่มบำรุงผิวสำหรับ สาวเหลือน้อยอายุ 30 หน่อยค่ะ

พี่สาวกลับจากเมืองนอกนะ อายุสี่สิบสอง แต่ก่อนหน้ากร้านๆ เหี่ยวๆ แต่ตอนนี้ หน้าดูดีขี้นมาก หน้าดีกว่าเราอีกอ้ะ เราสามสอง เค้าใช้ นัมเบอร์ เซเว่น No (เลขเจ็ดพิมพ์ไม่ได้อ้ะจ้ะ)ใช้ตัวหลางวันเมืองไทยกะปุก เจ็ร้อยมั้ง กลางคืนกะปุก แปดร้อยมัง ราวๆนี้ หน้าดีขี้นกว่าเราเยอะเลย เนียน กะชับ ดูเด็กมาก ที่เป็นร่น เฟิร์มๆ กลางวันฝาขาว กลางคืน ฝาฟ้าเขียวอมฟ้าอ้ะ กระปุกใหญ่มาก ใช้ สามเดือนจะหมดรีเปล่า และตอนนี้ซื้อซีรั่มของยี่ห้อนี้มาด้วย เก้าร้อยเก้าสิบอ้ะ แต่เรากินวิตามินซี ที่มันห่อด้วยฟอยเป็นเม็ดๆนะ หน้าเด้งเลยหล่ะ ลองดู เพราะแบบขวด มันเสียวิตามินง่ายเวลาเราเปิดขวดหน่ะ หมอบอก แบบห่อด้วยฟอยดีกว่า

โดย: แจ๋ว เขียนเมื่อ 24 พ.ย. 09 IP IP: 112.142.83.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : แนะนำครีม และเซรั่มบำรุงผิวสำหรับ สาวเหลือน้อยอายุ 30 หน่อยค่ะ

พี่ใช้โบท็อกซ์ลบรอยรอบดวงตา กับ ลิฟอัพซีเคร็ท
ของเลอแบ็งค็อคค่ะ ตอนนี้พี่อายุ40แล้วหน้ายังแจ๋วอยู่เลยค่ะ
มีดีบอกต่อๆกันนะคะ

โดย: พี่ปุ้ เขียนเมื่อ 22 พ.ย. 09 IP IP: 118.172.194.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : แนะนำครีม และเซรั่มบำรุงผิวสำหรับ สาวเหลือน้อยอายุ 30 หน่อยค่ะ

น้ำมันมะพร้าวสกัดเย้นค่ะ ไม่แพง หน้านุ่มดีมาก ๆ ค่ะ ไม่อันตรายด้วย ลองดูนะ

โดย: แนน เขียนเมื่อ 21 พ.ย. 09 IP IP: 58.137.45.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : แนะนำครีม และเซรั่มบำรุงผิวสำหรับ สาวเหลือน้อยอายุ 30 หน่อยค่ะ

ในวัยนี้นะ ใช้อะไรก็ไม่ดีขี้นแล้ว เลิกเลยนะ ไอ้พวกพอน โอเล กานิเย่ ยี่ห้อที่โฆษณาตามทีวี เลิกเลย มันใช้ไม่ได้กับวัยอย่างเรานะ จะบอกให้ ตอ้งเข้าคอร์สเลย ถ้าพอมีตัง หรือไม่ก็ไปตามร้านทำหน้า ถ้าไม่อยากเข้าคอร์ส ก็หาซื้อครีม เพราะเราคิดว่า ตามร้านทำหน้าครีมมันจะดีกว่า ไอ้พวกพอน โอเล ไรเนี่ย เพราะเค้าก็ต้องดีจริง ไม่งั้นเปิดร้านไม่ได้หรอก ลองตามไปซื้อดูสักชุดหนี่งนะ

อีกอย่างกินวิตามินซีวันละพันมิลลิกรัม แนทซีหรือแบลคมอร์ ขององค์กรเภสัชไม่แนะนำนะ เพราะเรากินหมดแล้ว สู้ของนอกไม่ได้ และก็กินพวกอาหารผิวตามวัตสัน ซื้อมากล่องนีงก็กินได้เดือนนีง ลองดู อยากสวยต้องลงทุน เรากินแบนเนอร์คอโรฟิลกะกลูต้าไธโอนก็ดีนะ ผิวใสขี้น หน้ากะชับ เราสามสามแล้ว จริงๆเป็นคนหน้าอ่นเป็นทุนเดิม ยิ่งกินรู้สีกหน้าดีขี้น มีแต่คนทักเหมือนอายุยี่สิบสาม พอดีเดินกับเพื่อนอายุยี่สิบสาม ก็ลองดูนะ

โดย: ปิ๋ว เขียนเมื่อ 21 พ.ย. 09 IP IP: 114.128.160.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : แนะนำครีม และเซรั่มบำรุงผิวสำหรับ สาวเหลือน้อยอายุ 30 หน่อยค่ะ

Serum ของ Dior ดีมาก ๆ มีเพื่อนในเอ็มไทยนี้แหละแนะำำนำให้เราใช้ หน้าเด้งดึ๋งๆ emoticon emoticon

โดย: Its not easy to be princess เขียนเมื่อ 21 พ.ย. 09 IP IP: 63.148.211.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : แนะนำครีม และเซรั่มบำรุงผิวสำหรับ สาวเหลือน้อยอายุ 30 หน่อยค่ะ

ผู้ที่ผิวแห้ง emoticon คือผู้ที่ขาดเอนไซม์ ลองหันมาทานเอนไซม์ซิค่ะ ลองศึกษาข้อมูลที่นี้ค่ะ www.oneclickmarket.com/shop/karuna2529
อ่อนกว่าวัย แน่นอน ลองดู emoticon

โดย: แนะนำดีๆ เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 09 IP IP: 115.67.61.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : แนะนำครีม และเซรั่มบำรุงผิวสำหรับ สาวเหลือน้อยอายุ 30 หน่อยค่ะ

เครื่องสำอางค์เกาหลีที่ คุณ คห 1 ใช้แล้วแพ้หรือเปล่าคะ
เพราะเราเป็นคนผิวแพ้ง่าย น้องสาวแนะนำใ้ห้ใช้ผลิตภัณฑ์กลุ่ม Natural Cosmeceutical ของ OP แต่เราไม่ได้ใช้ตัว anti aging เหมือนคุณ คห 4 นะคะ ตอนนี้ใช้ตัวที่เป็น whitening อยู่ ชอบเพราะเป็นเวชสำอางค์ที่มีส่วนประกอบจากธรรมชาิติ ใช้แล้วไม่แพ้และหน้าดีขึ้นค่ะ
กิจกรรมบอกต่อความสวยในเว็บของ OP เค้าก็น่าสนใจนะคะ ยังไงลองเข้าไปดูได้จ้า มีให้ลุ้นรับของฟรีมาใช้ด้วย emoticon

โดย: หัวเหม่ง เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 09 IP IP: 58.9.151.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : แนะนำครีม และเซรั่มบำรุงผิวสำหรับ สาวเหลือน้อยอายุ 30 หน่อยค่ะ

ไปฉีดโบท๊อกดิ 8000เอง

โดย: อิอิ เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 09 IP IP: 58.9.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : แนะนำครีม และเซรั่มบำรุงผิวสำหรับ สาวเหลือน้อยอายุ 30 หน่อยค่ะ

ครีมของพฤกษาพรรณ จ้าาแนะนำ มีขายที่วงศฎาคลินิคจ้าาในเวปก้อมี search ดูนะ

โดย: amm เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 09 IP IP: 58.64.93.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : แนะนำครีม และเซรั่มบำรุงผิวสำหรับ สาวเหลือน้อยอายุ 30 หน่อยค่ะ

เราใช้ OP ชุด natural cosmeceutical Anti aging ริ้วรอยจางลง ผิวแข็งแรงขึ้นด้วยคะ ชุดนี้มี 2 ขั้นตอน ขั้นตอนที่ 1 essence เนื้อเซรั่มซึมเร็วดีค่ะ แต่กลิ่นเหมือนยา ตัวนี้เพื่อปรับสภาพผิว และขั้นตอนที่ 2 บำรุง เพื่อกระชับผิว ลดริ้วรอย เนื้อครีมซึมเร็วเหมือนกันค่ะ เพื่อเป็นการดุและผิวอย่างต่อเนื่อง ชุดนี้ทำมาจากธรรมชาติ ดีกับผิวในระยะยาวนะคะ

โดย: มะลิ เขียนเมื่อ 19 พ.ย. 09 IP IP: 192.168.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : แนะนำครีม และเซรั่มบำรุงผิวสำหรับ สาวเหลือน้อยอายุ 30 หน่อยค่ะ

:-)phandaree.pantown.com

โดย: อร เขียนเมื่อ 19 พ.ย. 09 IP IP: 203.188.44.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : แนะนำครีม และเซรั่มบำรุงผิวสำหรับ สาวเหลือน้อยอายุ 30 หน่อยค่ะ

พี่สาวเราก้ออายุ 30 แล้วเหมือนกัน เห็นเค้าใช้ครีมน้ำมันมะพร้าวผสมน้ำแร่ของภูมิดินอ่ะค่ะ หน้ายังใสปิ๊งๆอยู่เลย แต่เราก็ไม่เคยใช้เหมือนกัน ลองดูก็ได้นะค๊ะ

โดย: คนเพี้ยน เขียนเมื่อ 19 พ.ย. 09 IP IP: 192.168.201.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : แนะนำครีม และเซรั่มบำรุงผิวสำหรับ สาวเหลือน้อยอายุ 30 หน่อยค่ะ

ลองใช้พวกเครื่องสำอางค์เกาหลีดูสิคะ ใช้ดีนะ อย่างพวก BB ครีมก้อดีอ่ะค่ะ หน้าเด้งเลย(แต่มันคงไม่ได้ช่วยเรื่องลดริ้วรอย มั้ง)

:-)reviewbbcream.blogspot.com/

โดย: thu เขียนเมื่อ 19 พ.ย. 09 IP IP: 58.8.27.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111