วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

ตั้งเมื่อ: 20 พ.ย. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 22 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

เส้นตายใม่มีนะชอบวะ emoticon

โดย: ta เขียนเมื่อ 2 ธ.ค. 09 IP IP: 203.170.151.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

ยาละลายไขมันและลดคลอเรสเตอรอล
ยานี้จะช่วยเน้นไปในการลดไขมันส่วนเกินของเรา เช่น ต้นแขน
ต้นขา หน้าท้อง สะโพก ให้กระชับขึ้น โดยทั่วไปตัวยานี้จะใช้ทาน
คู่กับยา:-)ตามคลินิกทั่วไป (แต่ยานี้ไม่ใช่ยา:-)นะคะ)
สำหรับคนที่อ้วนมาก ๆ ตัวยาจะช่วยกำจัดไขมันส่วนเกินได้ดี
เมื่อไขมันในร่างกายลดลง ผลพลอยได้ก็คือน้ำหนักจะลดลงตามไปด้วย
ตัวยาจะไม่แรงเหมือนกับยาลดความอ้วน ผลข้างเคียงคือจะคอแห้ง
กระหายน้ำบ่อย เท่านั้นเอง และจะไม่กลับมาอ้วนกว่าน้ำหนักเดิม
ก่อนทานยาตัวนี้แน่นอน ยาตัวนี้จะช่วยสลายไขมัน
และลดคลอเรสเตอรอลในเลือด เผาผลาญพลังงาน หากคนที่เคยทานยา
ลดความอ้วนมาก่อนแล้ว อาจจะลดช้ากว่า แต่เห็นผลแน่นอนทุกคนค่ะ
จะช้าหรือเร็วขึ้นอยู่กับตัวบุคคล โครงสร้างไขมันในร่างกาย และ
พฤติกรรมในการรับประทานอาหารด้วย โดยเฉลี่ยจะลดได้ประมาณ
1-3 กิโลกรัมใน 2 สัปดาห์ บางคนในอาทิตย์แรกน้ำหนักอาจจะยังไม่ลด
แต่พุง, แขน, ขา จะเริ่มยุบ ในสัปดาห์ที่ 2 น้ำหนักจะลดลงอย่างแน่นอน
nuk_6@hotmail.com

โดย: -.- เขียนเมื่อ 24 พ.ย. 09 IP IP: 180.183.211.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

เส้นเนื้อคู่มีอยู่เส้นเดียว แต่เดี๋ยวขาดๆ หายๆ นี่ยังไงล่ะเนี่ย ฮ่วย emoticon

ถ้าแม่นก็ดีสิ เส้นวาสนาเข้มมาก ตอนแรกมันไม่ขึ้นนะ
ขอให้จริงเถิ๊ดดด อย่าได้ต้อง ยากจนข้นแค้น เลยชีวิตนี้ emoticon

โดย: Tulip Athena เขียนเมื่อ 21 พ.ย. 09 IP IP: 125.24.63.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

เส้นเนื้อคู่ กับ เส้นมีบุตร นี่ น่ากลัวแหะ

เนื้อคู่มี 4
บุตร มี 3

โอ้วว

emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: อา_อ๊าม_อ๊ด เขียนเมื่อ 21 พ.ย. 09 IP IP: 125.24.158.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

emoticon
v
v
v

โดย: เหยี่ยว ถลาลม เขียนเมื่อ 21 พ.ย. 09 IP IP: 10.112.51.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

ตาโย่งโบราณสามารถรู้ได้ทันที ว่าฝรั่งอยากกิน"ผัดคะน้าปลาเค็ม"เพียงแค่เอามือปาดตูดฝรั่งแล้วเอามาดมเจ้าค่ะ! emoticon

โดย: น้องเหน่ยเหนย เขียนเมื่อ 21 พ.ย. 09 IP IP: 124.157.200.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

emoticon

โดย: เหยี่ยว ถลาลม เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 09 IP IP: 10.112.51.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

emoticonเขินบางคน emoticon emoticon emoticon

โดย: นางสาวมาโดก้า Diva กิ๊บกิ้ว เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 09 IP IP: 98.161.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

แต่อย่างอื่นไม่แม่น emoticon emoticon emoticon emoticon

V
V

โดย: เขาจะตามมาว่าเราคุยกันเปล่า เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 09 IP IP: 124.121.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

ทายแม่นจัง
v
v
v
v emoticon

โดย: เหยี่ยว ถลาลม เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 09 IP IP: 10.112.51.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

...เส้นลายมือไง คุณเหยี่ยว ถลาลม...ฮะ ๆ ๆ

มันมีอยู่เส้นเดียว ทาบกับตำแหน่งชีวิต และตำแหน่งหัวใจ....หมอดูลายมือชื่อดังต่างก็บอดว่า นั่นเส้น "คุณ"... มาโดก้า....( เดี๋ยวดูอีกที )
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

คิดว่ามีรึเปล่าน้อง ? emoticon... emoticon

โดย: ซีsexฉ่าย เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 09 IP IP: 76.73.47.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

ทำไมฉันอ่านเป็นวิธีช่วยตัวเองแบบง่ายๆ emoticon

โดย: จริงๆนะไม่ได้ลามก เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 09 IP IP: 124.121.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

ความคิดเห็นที่ 7 โดย: ซีsexฉ่าย...."เส้นคุณ"
.
ตด จั๊กแร้ หรือ....ฯลฯ
กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก emoticon

ความคิดเห็นที่ 8 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

เส้นเนื้อคู่ชัดเจนขึ้น ตั้งแต่ได้คุยกับ จขกท อ่ะ

โดย: เพื่อนเนวิน เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 09 IP IP: 74.63.93.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

....ลายมือผมมันแปลก ๆ ครับคุณ "มาโดก้า " ผมไม่มีแม้แต่เส้นชีวิต...ผมโทรไปถามหมอดูลายมือที่โด่งดังในเมืองไทย ยันหมอดูลายมือประจำวัง....ถามท่านว่าทำไมลายมือผมมันเป็นแบบนี้...มีอยู่เส้นเดียวแทนเส้นที่ 2 หมอดูปลายสายบอกมาว่า...

"..เอ สงสัยจะเป็นเส้น " คุณ " ...ใช่แน่ ๆ เส้น "คุณ " แน่ ๆ ยันหน้าผมเลยคุณซี ถ้าไม่จริง "

...ครับ "คุณ" มาโดก้า...ทั้งเส้นชีวิตและเส้นหัวใจ....ผมมันกลายเป็นเส้น "คุณ" ไปหมดเลยครับ..... emoticon

โดย: ซีsexฉ่าย เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 09 IP IP: 76.73.47.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

เอาชินนี่ไปเป็นลูกตั้งแต่เมื่อไหร่มิทราบ emoticon
V
V

โดย: Schnitzel เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 09 IP IP: 124.122.222.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

หมายถึงตัดมือส่งไปเหรอ ว๊าย ลงทุน emoticon emoticon

V
V

โดย: ชินนี่เตรียมแทะกระดูกมือคนลูก เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 09 IP IP: 124.121.61.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

เส้นที่ 5 มีสองเส้น เส้นที่ 6 มีสามเส้น เส้นนึงโค้งหน่อยๆ อีกสองเส้นเป็นเส้นตรง....หมายความว่า..... emoticon emoticon

ปล. เดี๋ยวจะส่งลายมือไปให้ช่วยดูให้หน่อยนะแม่หมอโด่

โดย: Schnitzel เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 09 IP IP: 124.121.218.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

เส้นเซ็กส์ไม่มีเหรอแม่หมอ emoticon emoticon emoticon

โดย: แม่หมี เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 09 IP IP: 124.121.61.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

คราวหน้าเอาเส้นลายตรีนมาลงให้ดูหน่อยนะ
หวานใจจ๋า emoticon

ความคิดเห็นที่ 1 : วิธีดูลายมือด้วยตัวเองแบบง่ายๆค่ะ

ตรงจิงป่าวที่รัก emoticon emoticon emoticon

โดย: เก้งกวางน้อย เขียนเมื่อ 20 พ.ย. 09 IP IP: 10.9.205.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111