ค่าใช้จ่ายในการฝากท้องเท่าไรค่ะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » ค่าใช้จ่ายในการฝากท้องเท่าไรค่ะ

ตอนนี้ตั้งท้องได้ห้าเดือนแล้ว ฝากท้องมาจากคิลีนิกแต่หมอบอกว่าให้ไปฝาโรงพยาบาลเราเลยจะไปศิริราชแต่จะฝากพิเศษเพราะเคยผ่าท้องคลอดมาสองครั้งแล้วคั้งนี้เป็นครั้งที่สาม อยากทราบว่าค่าใช้จ่ายเท่าไรค่ะถ้าฝากพิเศษ
รูป ค่าใช้จ่ายในการฝากท้อง
โดย: ค่าใช้จ่ายในการฝากท้อง
ตั้งเมื่อ: 30 พ.ย. 09
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ค่าใช้จ่ายในการฝากท้องเท่าไรค่ะ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 4 : ค่าใช้จ่ายในการฝากท้องเท่าไรค่ะ

ไม่ค่อยทราบรายละเอียด ว่าถ้าฝากคลินิกพิเศษที่ รพ.ศิริราชแล้วตอนคลอดจำเป็นต้องใส่ซองให้ด้วยหรือไม่ แล้วค่าใส่ซองนี่รวมค่าหมอ ค่าทำคลอดด้วยรึเปล่า ไม่รู้จริงๆค่ะ

โดย: คุณแม่มือใหม่ใกล้คลอด เขียนเมื่อ 10 ธ.ค. 09 IP IP: 111.84.73.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ค่าใช้จ่ายในการฝากท้องเท่าไรค่ะ

แฟนเพิ่งคลอดไปสิบกว่าวัน ใส่ซองไป 4,000 เพราะคลอดธรรมชาติ ถ้าผ่า 5,000 ครับ

โดย: คุณพ่อป้ายแดง เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 09 IP IP: 202.183.244.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ค่าใช้จ่ายในการฝากท้องเท่าไรค่ะ

ฝากพิเศษ ต้องใส่ซองให้หมอ 5,000 บาทค่ะ

โดย: Nana เขียนเมื่อ 1 ธ.ค. 09 IP IP: 124.122.153.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111