ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

คือไมได้จะมาลามกอะไรนะคะ

พอดีลูกชายอยู่ในช่วงวัยรุ่น เรียนอยู่ชั้น ม.5

ชอบช่วยตัวเองให้ดิฉันซึ่งเป็นแม่เห็นบ่อยคะ

คือดิฉันเข้าใจว่าวัยรุ่น ฮอโมนทางเพศเริ่มเปลี่ยนแปลง

แต่การที่ลูกทำให้ดิฉันเห็นบ่อยทำไงดีคะ

บางครั้งดิฉันเห็นต่อหน้า เขายังทำอยู่เลยไม่ยอมหยุดหรือใส่กางเกง

ลูกชายไม่อายผู้เป็นแม่เลย

อย่างนี้ดิฉันบอกเขาไปตรงๆ เลยดีไหมคะ ว่า ทำอย่าให้แม่เห็นได้ไหม

บางครั้งดิฉันเคยถามเขาเหมือนกันค่ะว่ารูดอะไรอยู่เมื่อกี้ ไหนแม่ดูหน่อยสิ

เขาก็ยอมหยุด แล้วบอกว่าคัน (แบบอายๆ)

ลูกชายของดิฉันทำทุกวันนะคะ เท่าที่สังเกตดู

ไม่รู้ว่า ลูกชายผิดปกติหรือป่าวคะแบบนี้

หรือว่าเขามีแววที่จะเป็นเกย์หรือป่าว เพราะว่าไม่เคยมีเพื่อนผู้หญิงมาที่ห้องเขาเลย

และเพื่อนที่พามาเป็นชายคนเดิมและหล่อด้วยคะ

แต่เขาบอกว่าเป็นเพื่อนเท่านั้น

ดิฉันกังวลว่าลูกชายจะเป็นเกย์หรือป่าวที่ช่วยตัวเองบ่อยและไม่เคยคบเพื่อนผู้หญิงเลย

แต่เคยแอบไปเห็นในห้องนอนมีหนังแผ่นที่เรียกว่าหนังโป๊ชายกับหญิงเยอะเลยค่ะ

ไงแน่ะนำหน่อยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

รูป ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ
โดย: ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ
ตั้งเมื่อ: 3 พ.ค. 08
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 40 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

มีความเป็นไปได้สูงที่ลูกชายคุณอาจจะไม่เห็นคุณก็ได้ เพราะเวลาช่วงนั้นสมาธิจะไม่อยู่กับสายตาหรือจมูกเเม้เเต่หู

โดย: อุ้ยผ่อนบ้าน เขียนเมื่อ 31 มี.ค. 09 IP IP: 124.120.174.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

แสดงว่าเขาอยาก:-)คุณแม่ครับเพราะเดี๋ยวนี้บ้านเราเขานิยมแล้วนะแม่ลูก:-)กันนะไม่เป็นไรหรอกเพียงแต่สองคนแม่ลูกเก็บความลับให้ได้แล้วจะมีความสุขครับ

โดย: go เขียนเมื่อ 31 ม.ค. 09 IP IP: 125.24.202.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

แม่อยู่ห่าง ๆนะเด็กสมัยนี้ ม.5 เกินหน้าพ่อเค้าหลายนิ้วแล้ว

โดย: ใหญ่จัง เขียนเมื่อ 4 มิ.ย. 08 IP IP: 203.118.98.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

ลูกมีปัญหาแล้วหล่ะค่ะ คิดว่าเค้าไปดูหนังหรือAV หนังโป๊ที่เกี่ยวกับลูกมีเพศสัมพันธ์กันแม่ แล้วเค้าต้องการกระตุ้นคุณให้เกิดอารมณ์ร่วม แนะนำให้คุยกันให้รู้เรื่องดีกว่าเก็บเอาไว้

โดย: mod เขียนเมื่อ 11 พ.ค. 08 IP IP: 124.120.110.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

ลุกกำลังมีปํญหาทางจิต พาไปหาหมอเถอะ ทิ้งวันวันหนึ่งอาจจะข่มขืนคนในบ้าน

โดย: 789 เขียนเมื่อ 9 พ.ค. 08 IP IP: 58.8.122.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

ม.5 นี่ก้อโตแระนะ
แปลกดีเหมือนกันเพิ่งเคยได้ยิน

โดย: *-* เขียนเมื่อ 5 พ.ค. 08 IP IP: 58.9.130.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

พาไปตีหม้อเลยครับ

โดย: ตา เขียนเมื่อ 5 พ.ค. 08 IP IP: 117.47.156.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

ลองเปิด history ดูว่า เข้าเวปลากมกแนวแม่ลูกหรือ ว่าเรื่องเฉียว แนวแม่ลูกหรือปล่าว มันเป็นไปได้ ที่ทำให้อยากลองคิดว่าทำแบบในหนังหรือที่อ่านมาแล้วจะได้ผล

เช่น โจรปล้ำผู้หญิง แล้วเอาลิ้นยัดปาก นึกว่าผู้ หญิงจะคล้อยตามเหมือนในหนัง ที่พระเอกปล้ำทีไรนางเอกยอมทุกที อิ อิ นี่แหละน๊าอิทธิพลของสื่อที่ค่อยๆซึมซับเข้าไปในจิตใจเราโดยไม่รู้ตัว

โดย: .. เขียนเมื่อ 5 พ.ค. 08 IP IP: 125.26.19.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

งานเข้าแล้วงัย

โดย: ... เขียนเมื่อ 5 พ.ค. 08 IP IP: 10.0.1.170, 119.42.66.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

ดูดวงฟรีกันดีกว่า ที่ http://www.horadeang.com

โดย: deang1881 เขียนเมื่อ 5 พ.ค. 08 IP IP: 58.9.14.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

อยู่ รร ชักว่าวในห้องเรียนเปล่าเนี่ย

โดย: 65565 เขียนเมื่อ 4 พ.ค. 08 IP IP: 124.120.73.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

ลองซื้อแมว มาเลี้ยง ดู...

โดย: 8 กระทบใหล่คนดังประจำเว็บ เขียนเมื่อ 4 พ.ค. 08 IP IP: 124.121.165.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

เพื่อนกูรักมึงว่ะ

โดย: น่าจะ เขียนเมื่อ 4 พ.ค. 08 IP IP: 58.9.65.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

เล่าให้พ่อเค้าฟังแล้วให้พ่อเป็นคนคุยกันเองดีกว่าค่ะ

โดย: งูเขียว เขียนเมื่อ 4 พ.ค. 08 IP IP: 61.7.189.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

...นี้ไม่ใช่เรื่อง แต่งใช่ไหม

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 4 พ.ค. 08 IP IP: 58.136.195.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

ปรึกษาจิตแพทย์ดีกว่า ตอนผมเด็ก ๆ ผมแอบสุดชีวิตเลยนะ ห้องน้ำอย่างเดียวเลย

โดย: Cibai เขียนเมื่อ 4 พ.ค. 08 IP IP: 222.123.142.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

ลูกคุณโตมามีแววเป็นโรคจิต ชอบโชว์ค่ะ แปลกมากอ่ะ ช่วยตัวเองให้แม่เห็น เหอๆๆ คนส่วนใหญ่เขาจะอายมากไม่ใช่เหรอคะ เราว่าอาการของลูกชายคุณเป็นจิตเข้าขั้นแล้วนะคะ พาไปปรึกษาจิตแพทย์ด่วน

โดย: its not easy to be princess เขียนเมื่อ 4 พ.ค. 08 IP IP: 63.148.211.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

เห็นด้วยกับ คห 18 คงได้ความคิดมาจากเวปโป้แน่ ๆ และคงอยากลองตามเวปนั้นด้วย คงต้องขอดูเวปโป้กับแกแล้วลชี้ให้เห็นว่า นั่นเป็นเพียงแต่เรื่องที่เขาแต่งขึ้น คนโรคจิตเท่านั้นที่คิดอย่างนี้ สำคัญคุณอย่าไปใจอ่อนกับแกด้วยละ จิตแพทย์ช่วยคุณได้ดีที่สุด

โดย: oldman เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 08 IP IP: 202.57.149.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

ที่เค้าไม่ยอมหยุดเวลาที่คุณเห็น อาจเป็นเพราะเค้าต้องการทดสอบคุณก็ได้ เพราะคิดว่ายังไงแม่เป็นผู้หญิงก็ต้องอาย และอยากดูการตอบสนองต่อพฤติกรรมของคุณ เพราะสมัยนี้เรื่อง sex สำหรับวัยรุ่นจะค่อนข้างออกแนวแปลกประหลาดขึ้นเรื่อยๆ โดยเฉพาะ sex ในครอบครัว ยังไงก็ต้องระวังไว้ให้ดี

โดย: ... เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 08 IP IP: 202.149.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

สงสัยลูกชายจะดูเวปโป๊ะแนวแม่ลูกบ่อย คาดว่าคงไม่ได้เป็นเกย์หรอก แต่คงอยากโชว์ให้แม่เห็นมากกว่า เง้อ

โดย: สงสัย เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 08 IP IP: 202.149.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

ลูกคุณอาจเป็นพวกเอ็กซิบิชั่นก็ได้นะคะคืออาการทางจิตอย่างหนึ่งที่คนชอบโชว์อวัยวะเพศของตนหรือการมีเซ็กส์ เช่นพวกที่ไปโชว์ตามป้ายรถเมล์ เพราะขนาดทำให้แม่เห็นบ่อยๆ เจอจังๆ ยังไม่หยุดชักนี่ก็ผิดปกติแล้วค่ะ เรื่องแบบนี้น่าอับอายจะตายไปใครจะไปทำให้คนอื่นดูโดยเฉพาะแม่ตัวเองแท้ๆ เราว่าคุณไปปรึกษาจิตแพทย์เลยดีกว่าถ้ายังคุยกันแล้วเค้าไม่เลิกพฤติกรรมขั้นแรกลองคุยดูก่อน

โดย: มันแปลกๆ เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 08 IP IP: 124.122.152.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

...กิจกรรมยามว่าง ถ้าพ่อเขาอยู่ก็ให้พ่อเขาพูดคุยกันเองเพราะผู้ชายเขาคุยกันได้ลึกซึ้งกว่าคุยกับแม่..ถ้าพ่อเขาไม่อยู่แม่ก็ต้องพูดเองและเป็นผู้นำพาเขาออกกำลัง อ่านหนังสือ ฟังเพลง ชอปปิ้ง ฯลฯ อย่าให้เขาได้มีเวลาว่างมากโดยเฉพาะตอนปิดเทอมนี้

ทุกสิ่งทุกอย่างอย่าพูดคุยโดยใช้อารมณ์นะครับ..เด็กเขาไม่ชอบโดยเฉพาะวัยรุ่น พูดผิดหูมาพ่อหนีออกจากบ้านเฉย กว่าจะรู้ว่าไปนอนบ้านเพื่อนแม่ก็ห่วงแทบจะขาดใจตาย...ค่อยๆสอนค่อยๆปะเหลาะเอา อย่าใจร้อนครับ..ได้ผลอย่างไรช่วยกรุณาบอกข่าวความคืบหน้าหน่อยก็ดีเมื่อเวลามันผ่านไปพอสมควร..เรื่องนี้น่าติดตามครับ..

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 08 IP IP: 58.8.117.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

...เป็นครั้งแรกที่ผมได้ยินปัญหาอย่างนี้...จากประสบการณ์ที่ผมอยู่ใกล้ชิดกับอาจารย์ผู้ปกครองที่ทำหน้าที่มา 38 ปีและอยู่ใกล้ชิดสนิทสนมกับเด็กระดับม.4-5-6ก็บอกว่าพึ่งเคยได้ยินเช่นเดียวกัน..เคยได้ยินแต่เด็กแอบดูพ่อแม่มีอะไรกัน..แอบดูพี่สาวน้องสาวอาบน้ำนี่มีบ่อย...

ขอแนะนำให้คุณสอนลูกอย่างตรงไปตรงมาครับ แต่ด้วยคำพูดที่เป็นกันเองแบบเพื่อนคุยกันนะ...อย่าดุด่า อย่าใช้อารมณ์และกระโชกโฮกฮาก...บอกว่า เรื่องอย่างนี้แม่ไม่ห้ามหรอก เพราะส่วนมากผู้ชายพอเข้าสู่วัยรุ่นก็เป็นกันทุกคนเพราะฮอร์โมนเพศมันเริ่มทำงาน...และมันไม่ใช่สิ่งผิดปกติ ไม่ผิดธรรมชาติ...มันเป็นของธรรมดาๆที่คนทั่วไปเขาทำกัน...แต่ลูกต้องเข้าใจว่า มันเป็นกิจกรรมส่วนตัวที่จะให้ใครเห็นไม่ได้...ของอย่างนี้มันต้องทำในที่ลับเช่นเดียวกับการร่วมเพศ..การแสดงออกให้คนเห็นนั้นมันผิดทั้งกฏหมาย ประเพณี ศีลธรรม ใครเห็นเขาก็ลงโทษและประนามดูถูกเหยียดหยาม

บอกลูกต่อไปครับว่า...อย่าหมกมุ่นให้มันมากนัก เพราะมันจะทำให้เพลีย..ร่างกายจะชะงักการเจริญเติบโตทั้งทางสมองและร่างกาย...นอกจากนั้นก็ส่งเสริมให้เขาทำกิจกรรมยามว่

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 08 IP IP: 58.8.117.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

ผมว่าขนาดแม่เห็นแล้วยังทำต่อเฉย พาลูกคุณไปหาจิตแพทย์เหอะ

โดย: บอลบ้า@เด็กผีจอมถากถาง เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 08 IP IP: 117.47.42.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

พี่ซื้อไปตำกินจ้า ปอมอย่าคิดมากสิ รู้นะคิดไรอยู่

วันก่อนพี่เห็นปอมซื้อปลาปักเป้าไปพี่ยังไม่ว่าเลย

ตกลงซื้อไปทำอะไรปอม ไม่เจ็บเหรอ

เดี๋ยวไปซื้อกล้วยหอมเพิ่มอีกสักหวี กลัวไม่อิ่ม เอิ๊กๆๆ

โดย: สาวข้างบ้าน เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 08 IP IP: 124.121.57.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

...ไม่ได้ทะลึ่ง สาวข้างบ้านผมยังเห็นซื้อแตงกวา ไปหลายลูกเลย ไม่รู้จะเอาไปช่วยตัวเองเปล่า555+ พอขำๆ

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 08 IP IP: 58.136.216.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

หาอย่างอื่น ให้เขาทำเล่นเกม เล่นดนตรี เล่นกีฬา เรียกมาด่า
ให้ทำงานบ้าน แย่งเวลามาจากกิจกรรมของเค้า ไม่ใช่เค้าไม่อายแม่นะคะ แต่เค้าหยุดไม่ได้ตังหาก บางทีคุณควรจะหลบเลี่ยงซะเอง จะดีกว่านะคะ ไอ้การช่วยตัวเองบ่อย สำหรับวัยรุ่นก็ถือเป็นเรื่องปรกติ แต่ถ้ามากไปก็จะทำให้ร่างกายซุดโทรม คุณควรจะหาหนังสือเกี่ยวกันเรื่องพวกนี้ให้ลูกอ่านก็ได้ หรือให้พ่อเขาคุย ส่วนเรื่องเป็นเกย์คงไม่ใช่หรอกคะ (ถ้าไข่ลูกคุณยังอยู่)เพราะพวกเกย์เขาไม่ดูหนังโป๊ชายกับหญิงหรอกคะ

โดย: มิ เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 08 IP IP: 10.230.84.223, 203.170.228.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

ลูกเรา ม 6 แล้วเหมือนกัน เรามีลูกคนเดียว ก้อเลยรักมากเป้นพิเศษ คือเลี้ยงแบบตามใจ พ่อก้ออกไปทำราชการต่างจังหวัด ทำให้อยู่กันสองคนช่วงสามปีมานี่ละ เริ่มสังเกตุว่าลูกเริ่มแอบมองๆ ตอนเราเปลี่ยนเสื้อผ้า หรือ เวลาใส่ชุดนอนแล้วไม่ได้ใส่ชุดชั้นใน คิดว่า ลูกเริ่มโตเริ่มอยากรู้อยากเห็นมั่ง
วันก่อน พ่อ กลับบ้านมาแล้ว ก้อมีไรกัน เราก้อส่งเสียงร้องคราง ดังพอควร พอพ่อกลับไปแล้ววันต่อมา เจ้าลูกชายก้อแซว เราว่า แม่เจ็บเหรอ ร้องออกมาได้ยิน เลย
เราก้อยัง ตบหัว แล้ว กอดลูก ว่าลูกมาแอบดู พ่อ กับ แม่ เหรอ
แล้วก้อสอนอะไรอีกหลายๆ อย่าง ให้ลูกรู้จัก นะว่าจะทำอย่างไร และ ป้องกันตัวอย่างไร เมื่อมีเพศสัมพันธ์ ไม่อยากให้ติดโรคเอดส์ นะ

โดย: แก้ม เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 08 IP IP: 125.25.192.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

เขียนโดย ใจตุ๊ด7895

แม่เองเวลาเข้าห้องลูกเคาะห้องหรือเปล่าครับ ผมอ่านแล้วงงมาก ลูกจะโชว์ได้ไง งงมาก

----------------------------
คุณเคยมีเทพเจ้าหรือบุคคลสำคัญถอดจิตเข้ามาสั่งงานในความฝันคุณหรือไม่
คุณเคยถูกหวยเพราะมีคนถอดจิตมาให้หวยหรือไม่
คุณเคยโดนผีหลอก ผีอำแล้วมีผู้ใจดีเอายัญกันผีมาให้คุณ จนกระทั่งผีไม่มาหลอกหรือไม่
คุณเคยมีเทพประจำตัว เทวดามาคอยชี้แนะ บอกกล่าวแบบไม่เห็นตัวหรือไม่

ระวัง............คุณกำลังโดนหลอก อ่านเรื่องผมหน่อยนะครับ htt p:/ /ww w.geocities.c om/scb100yr

โดย: madeinthailand เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 08 IP IP: 58.10.15.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

ให้พ่อช่วยพูดจะดีกว่าค่ะ

โดย: จีจ้า เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 08 IP IP: 10.181.1.28, 203.170.231.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

พ่อไปไหนล่ะ.......ให้พ่อพูดน่าจะดีกว่านะ

โดย: 1122 เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 08 IP IP: 203.131.217.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

สอนให้ลูกเอาของจริงซะเลย.............จะได้เก่งไง

โดย: joey boy เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 08 IP IP: 58.10.149.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

อย่าให้เค้าหมกมุ่นมากไป
ให้เวลาเค้าบ้าง
หรือไม่ก็ชวนกันออกไปเที่ยวทั้งครอบครัวครับ
ในกรณีที่คุณแม่เห็นแล้วยังไม่ยอมหยุด
อันนี้ผมว่าผิดปกติทางจิตนิดหน่อยนะครับ
แต่อย่าเพิ่งกังวลไป
คุณแม่ควรพูดกับเค้าดีๆ
ว่าแม่เป็นผู้หญิงนะ
ถ้าจะช่วยตัวเองอย่าทำให้แม่เห็น

แนะนำว่ามีเวลาให้เค้ามากๆครับ
ส่วนเรื่องเกย์ กระเทยอะไรนั่น
ถ้ามันไม่เดือดร้อนต่อสังคม
ก็อย่าไปห้ามเค้าเลยนะครับ

โดย: หมาเจีย เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 08 IP IP: 58.147.55.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

ซื้อตุ๊กตายาง ไห้เลยดีกว่าคุนแม่

โดย: CBR1100 เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 08 IP IP: 124.121.95.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

ช่วยตัวเองไม่แปลก แปลกที่ทำให้คนอื่นเห็น

สงสัยได้ว่าชอบโชว์

โดย: tt เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 08 IP IP: 202.149.24.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

โฮ่.. มันก็เป็นไปตามวัยแหละค่ะ
เพียงแต่ ทุกวัน! นี่มากไปป่ะคะ
อาจเพราะลูกคุณดูหนังแผ่นก็เลยมีอารมณ์ไปด้วยน่ะค่ะ
ก็เตือนๆเค้าก็ดีนะคะ ว่าอย่าหมกมุ่นมากไป
เดี๋ยวจะเสียการเรียนค่ะ

โดย: -CooLy- เขียนเมื่อ 3 พ.ค. 08 IP IP: 10.64.2.247, 118.173.143.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111