หน้ากากผีไทยๆที่เป็นยางยืดๆนี่หาซื้อได้ที่ไหนหรือครับ ? หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » หน้ากากผีไทยๆที่เป็นยางยืดๆนี่หาซื้อได้ที่ไหนหรือครับ ?

ผมอยากหาซื้อหน้ากากผีเเบบไทยๆที่เป็นยางยิดๆที่มักจะมีขายตามงานวัด อยากรู้ว่าถ้าหาซื้อตามตลาดทั่วไปนี่ เขามีขายกันที่ไหนหรือครับ ? อยากซื้อในจํานวนมากๆนะ พี่ๆน้องๆในนี้มีใครทําขายเเบบขายส่งยกโหลไหมครับ ? รบกวนเเนะด้วยครับ ขอบคุณครับ
รูป เพื่อนผี
โดย: เพื่อนผี
ตั้งเมื่อ: 12 ธ.ค. 09
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 11 : หน้ากากผีไทยๆที่เป็นยางยืดๆนี่หาซื้อได้ที่ไหนหรือครับ ?

ร้านค้า : DIYshop
URL ร้านค้า: :-)www.dbdmart.com/diyshop
เวปเครื่องมือช่างออนไลน์ ราคาประหยัด สะดวก ปลอดภัย มั่นใจสินค้าคุณภาพ 100 %
อไหล่ เครื่องใช้ไฟฟ้า ของเล่น ของเก่า ของสะสม ประดับยนต์สายน้ำดี เครื่องซักผ้า รีโมท ที่ติดตู้เย็น เครื่องเสียงติดรถยนต์ สัญญาณกันขโมย pir motion sensor ไซเรน
ลำโพง วิทยุติดรถยนต์ แอมป์ ออดไร้สาย สปอร์ตไลท์
กระเป๋าน้ำร้อนไฟฟ้า เสียงดนตรี สว่าน เลื่อยไฟฟ้า เครื่องเจียร์ drill jig saw Angle girder กุญแจ key ของเล่น ของสะสม กันดั้ม gundam การตูน คันเบ็ดเสาอากาศ น้ำหอมติดรถยนต์ grade sport หน้ากาก หน้ากากผี สายสัญญาณ เสื้อหุ้มเบาะรถยนต์

โดย: ป่อง เขียนเมื่อ 31 ธ.ค. 09 IP IP: 111.84.46.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : หน้ากากผีไทยๆที่เป็นยางยืดๆนี่หาซื้อได้ที่ไหนหรือครับ ?

:-)

โดย: วว เขียนเมื่อ 22 ธ.ค. 09 IP IP: 203.172.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : หน้ากากผีไทยๆที่เป็นยางยืดๆนี่หาซื้อได้ที่ไหนหรือครับ ?

เคยเห็นมีขายที่อัมพวาอ่ะคะ

ไกลไปไหมเอ่ย

แฮะๆ emoticon

โดย: นู๋แก้มป่องมาแว้ววว เขียนเมื่อ 14 ธ.ค. 09 IP IP: 58.137.148.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : หน้ากากผีไทยๆที่เป็นยางยืดๆนี่หาซื้อได้ที่ไหนหรือครับ ?

ดีครับ ผม จขกท เองครับ คือผมอยากรับมาขายต่ออะครับ คืออยากรับเเบบชายส่ง รับทีเป็นสิิบๆอันครับ ไม่ทราบว่าร้าน ร้านMask Or N

376 เมตร ทางขวา จากป้ายรถเมล์ ออก รังสิต นี่ เขาขายส่งไหมครับ ? ถ้าคนข้างล่างมาอ่าน รบกวนช่วยตอบด้วยนะครับ ถ้ามีเบอร์ร้านเขา ขอผมหน่อยจะดีมากครับ ขอบคุณมากครับคนข้างล่างเเละทุกคน่ที่เข้ามาตอบเเละชี้เเนะ

โดย: ครับ เขียนเมื่อ 14 ธ.ค. 09 IP IP: 24.90.219.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : หน้ากากผีไทยๆที่เป็นยางยืดๆนี่หาซื้อได้ที่ไหนหรือครับ ?

ผมว่ามันยากนะ คือไม่รู้ไงว่า จะทำขายรึทำเล่น

แต่ถ้าจะทำเล่น แนะนำไป สวน

เอาเยอะๆก็ได้คับ ตามแต่ต้องการ

ร้านMask Or N

376 เมตร ทางขวา จากป้ายรถเมล์ ออก รังสิต

อ่อ!! ถ้าจำไม่ผิด บวกอิก 37 เซน มีร้านขายของGife Shop อยู่อยู่

โชคดีโยม

โดย: atmsk8i3oard เขียนเมื่อ 13 ธ.ค. 09 IP IP: 124.121.201.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : หน้ากากผีไทยๆที่เป็นยางยืดๆนี่หาซื้อได้ที่ไหนหรือครับ ?

สำเพ็ง น่าจะมีเพราะเป็นแหล่งขายส่งหลากหลายอย่าง

โดย: ม้าห่อ เขียนเมื่อ 13 ธ.ค. 09 IP IP: 124.121.187.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : หน้ากากผีไทยๆที่เป็นยางยืดๆนี่หาซื้อได้ที่ไหนหรือครับ ?

เคยไปเดินเล่นที่คลองถมมีนะคะ แต่ซื้อเป็นจำนวนมากเนี่ยไม่รู้จะมีหรือเปล่าอ่ะ

โดย: เจ้าหญิงสัปปะรังเค เขียนเมื่อ 13 ธ.ค. 09 IP IP: 110.164.77.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : หน้ากากผีไทยๆที่เป็นยางยืดๆนี่หาซื้อได้ที่ไหนหรือครับ ?

อยู่ ตจว.ไหม ไปเที่ยวงานกาชาดปีใหม่ดูครับ มีขายเยอะแยะ ผมว่าจะซื้อเอามาหลอกพวกเพื่อนๆอยู่นะ

ถ้าเป็น กทม หาซื้อยากครับ

โดย: THE NEW เขียนเมื่อ 13 ธ.ค. 09 IP IP: 192.168.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : หน้ากากผีไทยๆที่เป็นยางยืดๆนี่หาซื้อได้ที่ไหนหรือครับ ?

เอาไปทำไรคะ

โดย: * เขียนเมื่อ 13 ธ.ค. 09 IP IP: 124.121.73.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : หน้ากากผีไทยๆที่เป็นยางยืดๆนี่หาซื้อได้ที่ไหนหรือครับ ?

หน้ากากเหรอ มีแต่แบบนี้สนใจเปล่าเท่ห์ดี ให้ใส่ไปเดินตลาดได้เลย
เอช ที ที พี://talk.mthai.com/topic/82358

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 13 ธ.ค. 09 IP IP: 58.8.121.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : หน้ากากผีไทยๆที่เป็นยางยืดๆนี่หาซื้อได้ที่ไหนหรือครับ ?

เอ พี่เคยเห็นเขาขายตามตลาดสด แถวต่างจังหวัดนะน้อง จขกท

ในกรุงเทพฯ ไม่แน่ใจ

โดย: เด่น เขียนเมื่อ 13 ธ.ค. 09 IP IP: 112.142.88.XXX

กระทู้ล่าสุดในหมวด เก็บตกจาก inbox

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111