สงสัยเรื่องโยเกิรต์ นม น้ำผึ้ง มะนาว หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » สงสัยเรื่องโยเกิรต์ นม น้ำผึ้ง มะนาว

อยากทราบว่าตกลงเรื่อง โยเกิรต์ นม น้ำผึ้ง มะนาว กินแล้วไม่ดีตกลงยังไงกันแน่ครับ  ใครพอจะตอบหน่อยได้ไหมครับหรือข้อมูลจากลิงค์ต่างๆด้วยยิ่งดี
รูป สงสัยครับ
โดย: สงสัยครับ
ตั้งเมื่อ: 13 ธ.ค. 09
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ สงสัยเรื่องโยเกิรต์ นม น้ำผึ้ง มะนาว

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 7 : สงสัยเรื่องโยเกิรต์ นม น้ำผึ้ง มะนาว

มันเป็นสูตรโบท็อกล้างท้องคะ กินตอนเช้าจะช่วยให้ขับถ่ายดีแล้วยังให้ถ่ายท้องได้ดีด้วยอะคะ แต่ถ้ากินตอนเย็นก็สำหรับคนที่เค้าอยากลดความอ้วนนะคะ ไม่มีอันตรายคะ แต่ต้องเป็นโยเกิตรสธรรมชาตินะ กับนมรสจืดคะ emoticon emoticon emoticon

โดย: ออม เขียนเมื่อ 15 ธ.ค. 09 IP IP: 202.183.226.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : สงสัยเรื่องโยเกิรต์ นม น้ำผึ้ง มะนาว

อยากบำรุงสุขภาพจริงๆ เมลมานะ มีตัวนึงกินดีมาก
รู้สึกสดชื่นขึ้น เพราะเมื่อก่อนร่างกาย
อ่อนแอ มันช่วยหลายอย่าง ปรับระบบสมดุลร่างกาย เดี๋ยวนี้คนป่วยกันเยอะ ต้องปรับทั้งหมดfabulous2552 at yahoo.co.uk นะ ทานแล้วจะบำรุงผิวกับเลือด และสมอง เป็นสารธรรมชาติ ไม่ผลข้างเคียง ลดอักเสบทั่วร่างกาย รักษาโรคกระเพาะอาหาร ปรับฮอโมนส์ร่างกายได้ด้วย

โดย: บำรุงสุขภาพ เขียนเมื่อ 14 ธ.ค. 09 IP IP: 124.121.90.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : สงสัยเรื่องโยเกิรต์ นม น้ำผึ้ง มะนาว

คห 4 ถูกต้องค่ะ เพิ่มให้อีกนิด สูตรนี้ ทาผิวได้ด้วยค่ะ

โดย: มณีจันทร์ เขียนเมื่อ 14 ธ.ค. 09 IP IP: 122.0.3.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : สงสัยเรื่องโยเกิรต์ นม น้ำผึ้ง มะนาว

กินตอนเช้า ช่วยให้ขี้
กินหลังสามโมง ช่วยให้อ้วน

ไม่ต้องส่ายนม

โดย: น้องเมเปิ้ล เขียนเมื่อ 14 ธ.ค. 09 IP IP: 69.158.87.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : สงสัยเรื่องโยเกิรต์ นม น้ำผึ้ง มะนาว

สูตรนี้ ใครเค้าให้กินกันเหรอ นี่มันสูตร ทาผิวนะคะ

โดย: Tokyo_Santa เขียนเมื่อ 14 ธ.ค. 09 IP IP: 110.164.91.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : สงสัยเรื่องโยเกิรต์ นม น้ำผึ้ง มะนาว

ดีไม่ดี ??...

แต่ที่รู้ๆ ก็คือมันดีต่อสุขภาพค่ะ
กินเข้าไป ดีแน่นอน

แถมยังเอามาพอกหน้า บำรุงผิวพรรณ
ให้เป็นสาวสองพันปีได้ค่ะ
emoticon หน้านี้นุ่มเนียนกับตูด เด็กเลย ๕๕

โดย: Life On The Rock เขียนเมื่อ 14 ธ.ค. 09 IP IP: 124.122.65.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : สงสัยเรื่องโยเกิรต์ นม น้ำผึ้ง มะนาว

แล้วที่บอกว่าไม่ดีน่ะ มันไม่ดียังไงครับ ทำไมไม่อธิบายหน่อย emoticon

โดย: Schnitzel เขียนเมื่อ 13 ธ.ค. 09 IP IP: 124.121.218.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111