จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

สงสัยว่าแฟนจะมีกิ๊กค่ะ มีวิธีไหนเช็คเบอร์โทรออกได้โดยที่เค้าไม่รู้บ้างค่ะ เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

ที่รู้เพราะค่าโทรฯเยอะขึ้นช่วง 2-3 เดือนหลังๆนี้ แล้วพอเช็คที่มือถือ ก็มีโทรออกไปแค่ไม่กี่เบอร์เอง

มีวิธีที่เช็คอื่นๆมั้ยคะ    พวกที่ไม่รู้อย่าเสือก !!! สัส       รู้ก้บอกไม่รุอยากกระแต

รูป ปอปลา
โดย: ปอปลา
ตั้งเมื่อ: 23 ธ.ค. 09
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 28 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

ถ้าคุณหาวิธีลงทะเบียนมือถือของเบอร์แฟนคุณเป็นชื่อคุณเอง คุณขอรายละเอียดการโทรได้ทุกวินาทีเลยค่ะ หาวิธีหน่อยนะคะ

โดย: * เขียนเมื่อ 24 ธ.ค. 09 IP IP: 124.121.76.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

ถามเลย ว่ามีกิ๊กปล่าว
แล้วแฟนคุณบอกว่าไม่มี
อะไรจะเกิดต้องเกิด
ถ้าจับได้ว่ามีกิ๊กนะ จัดการเลย ตัดจู๋มันเลย มันนอกใจเรา

โดย: yu เขียนเมื่อ 24 ธ.ค. 09 IP IP: 118.172.85.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

รู้แต่วิธีดูในรุ่น symbian ของ Nokia อ่ะค่ะ ให้หาเมนูที่ชื่อ Log กดเข้าไปดู จะมี 2 เมนูด้านบนให้เลือกปุ่มที่เลื่อนไปทางขวา -> เมนูแรกมันจะเป็นการโทร.เช็คเบอร์โทร.เข้า,โทร.ออก,เบอร์ไม่ได้รับสาย แต่เมนูที่2 มันจะเป็นเบอร์โทร.เข้าโทร.ออกไม่ได้รับสายและข้อความทั้งหมดที่เครื่องใช้ค่ะ แม้ว่าจะลบเบอร์ที่โทร.ออก หรือโทร.เข้าจากหน้าจอปกติออกไปแล้ว แต่ตรงเมนูนี้มันจะยังบันทึกไว้หมด ยกเว้นแต่เจาของเครื่องเคลียร์ออกไปทั้งหมดแล้ว ตรงนี้ก็จะไม่มีบันทึกไว้ค่ะ ไม่รู้ว่าช่วยได้รึป่าวนะคะ แต่รู้แค่นี้อ่ะค่ะ

โดย: ... เขียนเมื่อ 24 ธ.ค. 09 IP IP: 61.7.146.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

เออ..เห็นด้วยกะ คห.9
ไอ้ คห.8 เป็นไรมากปะ มะเห็น ku มาแสดง คห.นานแระ ตามด่าไม่เลิกเลย จัดไปซักทีดิ ku

โดย: คห.21 เขียนเมื่อ 24 ธ.ค. 09 IP IP: 1.1.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

มาแอบอ่าน เฉยๆ เผื่อจะมีประโยชน์ในวันข้างหน้า

โดย: นางสาวมาโดก้า Diva กิ๊บกิ้ว เขียนเมื่อ 24 ธ.ค. 09 IP IP: 98.161.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

รอกิ๊กโทรไปหาคุณครับ

โดย: NuTTeNN เขียนเมื่อ 24 ธ.ค. 09 IP IP: 110.164.86.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

รู้แล้วเป็นทุกข์จะรู้ไปทำไม? สู้ไม่รู้ไม่เห็นเสียดีกว่า

โดย: mama blue เขียนเมื่อ 24 ธ.ค. 09 IP IP: 125.25.12.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

จะเช็คไปทำไม...
เช็คไปแล้วได้อะไร...
รู้แล้วมีความสุขรึเปล่า...
หาเรื่องอื่นทะเลาะไม่มีแล้วหรือ...

กระเป๋าตังหนึ่ง โทรศัพท์หนึ่ง ของใช้ส่วนตัว
บางคนอ้างเป็นแฟนกันมีสิทธิ์...
แต่เป็นการล่วงเกินสิทธิ์ส่วนตัว
ไม่อยากให้ใครทำกับเราแบบไหนก็อย่าทำกับคนอื่นแบบนั้น
เมียผม ลูกผม ไม่เคยทำแบบนั้นเป็นเหมือนกันหมดทั้งบ้าน
ถ้ามีเหตุจำเป็นจริงๆจะขออนุญาติกันก่อนเสมอ

โดย: อย่าหาเรื่อง เขียนเมื่อ 24 ธ.ค. 09 IP IP: 222.123.15.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

โดย: ม้าห่อ เขียนเมื่อ 23 ธ.ค. 09 IP IP: 124.121.192.XXX

ความคิดเห็นที่ 15 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

อย่าเช็กเลยค่ะ ถ้ารู้สึกว่าเค้ามีกิ๊ก ก็ปล่อยให้มีไป คุณทำวันนี้เพื่อคุณเองให้ดีที่สุด มันก็จะดีกับตัวคุณเองแหละ

โดย: ขวัญข้าว เขียนเมื่อ 23 ธ.ค. 09 IP IP: 124.122.174.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

ถ้าลบออกหมดแล้วก็ไม่น่าจะเช็คได้ครับ

โดย: Schnitzel เขียนเมื่อ 23 ธ.ค. 09 IP IP: 124.121.124.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

ผัวมรึงได้เมียใหม่เพิ่มแล้วคับ

โดย: น้ำเงาะ เขียนเมื่อ 23 ธ.ค. 09 IP IP: 58.64.55.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

ไม่ต้องเช๊คครับ เป็นกังวลไปเปล่าๆ
ของอย่างงี้มันต้องเจอกับตาตัวเองมันถึงจะเซอร์ไพรส์

กร๊ากๆๆๆ

โดย: ใครจะไปรู้วะ เขียนเมื่อ 23 ธ.ค. 09 IP IP: 118.174.65.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

ค่ะ จะไปสืบหาให้มันเครียดทำไมคะ ปล่อยวางซะบ้างนะคะ ทำตัวให้น่ารัก แล้วเค้าจะไม่มีความต้องการโทรหาผู้หญิงอื่นอีก ถ้าแฟนตัวเองดีอยู่แล้วจะไปหาคนอื่นทำไม ถามหน่อย คุณปอปลา

ชิวๆนะคะ ทำได้มั้ยล่ะคะ แหม ก็ทำยากนะ แต่เราเนี่ย ไม่เคยเลยซักครั้งเดียวที่คิดจะดูโทรศัพท์ของแฟน(อดีต) นะคะ จะเมมเบอร์ใคร มีรูปใคร เมิงทำไปเลยนะคะ พาสเวิร์ดอะไรก็ไม่ต้องมาบอก ไม่อยากรู้ สิ่งที่รู้คือ ทำวันนี้ให้มีคุณค่าที่สุด อย่าไปคิดมาก อย่าไป suffocate เค้ามาก (แปลว่าอาการที่ทำให้หายใจไม่ออก) ทำได้มั้ยจ๊ะ

โดย: น้องเมเปิ้ล เก่งแต่สอนคนอื่น เขียนเมื่อ 23 ธ.ค. 09 IP IP: 70.29.28.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

สันดานของผู้ชายมันไม่ยอมรับความจริงหรอก ขนาดเจอคาเครื่องมือถือของมันน่ะ มันยังไม่ยอมรับเลย สาบานอีกต่างหากว่าไม่ได้โทร. เราเลยแย่เลยทำไรมันไม่ได้ เลิกก้อไม่ได้เพราะมีลูกกับมัน 3 คนแล้ว ทะเลาะกันทุกวัน หนุกดีรสชาติของชีวิตที่มีแต่.............เซ็ง

โดย: nok เขียนเมื่อ 23 ธ.ค. 09 IP IP: 58.9.206.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

คิดถึงเค้ามากก็โทรหาเลยไปป๊ะ

อาการนี้ พ่อบอกว่า เป็นอาการของผู้ชายที่หลงรักผู้หญิงอย่างหัวปักหัวปำ ผู้ชายด่า แปลว่าผู้ชายรัก

v
v
v
v
v

(แต่งเมื่อไหร่บอก)

โดย: คห.ที่ 9 เขียนเมื่อ 23 ธ.ค. 09 IP IP: 70.29.28.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

คห 5 จขกท ก็ต้องการหลักฐานในการเลิกก่อนสิจ๊ะ

ไม่มีหลักฐานอะไรเลยผู้ชายเชี่ย ๆ มันไม่ยอมรับ ไม่ยอมเลิกหรอกค้า ต้องจับให้มั่นคั้นให้ตาย เอาแบบแทคทีมกะกิ๊กถีบหัวส่งมันไปเลยยิ่งดี สะใจ

โดย: Navi_Pretty เขียนเมื่อ 23 ธ.ค. 09 IP IP: 58.8.91.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

แฟนใช้โทรศัพท์รุ่นไหน

ถ้าเป็น symbian ล่ะก็ ... หลักฐานคาอยู่ในเครื่องนั่นแหละ

โดย: แบดบอย เขียนเมื่อ 23 ธ.ค. 09 IP IP: 118.172.93.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

รู้แล้ว ??

จะทำอะไรต่อไปละ....

ไปอาระวาด เพราะเขา แอบมีกิ๊ก(ทำแล้วได้อะไร?)

ไปอาระวาดกับ กิ๊ก (ทำแล้วได้อะไร?)

ถ้าเป็นแค่ แฟนกัน ก็ จบไปซะก็สิ้นเรื่อง
คนเรานะ ถ้าเคยทำ แล้วก็ต้องทำซ้ำอีก
(เรื่อง ปกติ ของสัน-ดาน คนนะค่ะ)

ถ้าเป็น สามี ก็คงต้องคิดหนักใช่มะ?
หึหึ จัดระเบียบ ชีวิตมันซะ
เพราะ ผู้ชาย ส่วนมาก
ต่อให้ มีหลักฐานมัดตัวแน่นแค่ไหน
ก็รับแค่ครึ่งเดียว จัดการซะนะค่ะคุณ

โดย: Life On The Rock เขียนเมื่อ 23 ธ.ค. 09 IP IP: 124.122.64.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

หากเป็นสามีภรรยากันถามได้อยู่แหละ หากค่าใช้ช่วยกันออกแต่แค่แฟน เราว่าปล่อยมันไปเถอะ ยกเว้นแต่ว่าค่าใช้จ่ายส่วนนี้คุณต้องร่วมรับผิดชอบด้วย
เข้าร้านพวกซ่อมมือถือ มันน่าจะมีโปรแกรมกู้ข้อมูลได้ อันนี้ไม่แน่ใจลองถามพวกร้านซ่อมมือถือดูอีกทีดีกว่า
ไม่ต้องออกค่าโทรให้ก็จบ

โดย: เฮ้อ เขียนเมื่อ 23 ธ.ค. 09 IP IP: 58.9.30.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

เคยโดยเหมือนกัน โชคดีที่เบอร์ที่ให้มันไปเป็นเบอร์ที่เราซื้อมาเอง พอไปเช็คนะ มันโทรหาชู้มันตลอด แม่งแลวสาด ค่าโทรตูก็จ่าย แม่งยังกล้าโทรหาชู้มันอีก เอาเบอร์เรา แล้วก็บัตรประชาชนคนที่ซื้อซิมมาสมัครทางเน๊ต ก็ดูได้หมด แต่เวลาจะดูเขาจะส่ง SMS มาที่เครื่องนั้น ให้เราเอารหัสนั้นมากรอก ก็จะรู้ทันที เตรียมใจไว้ด้วยละ รู้แล้วจะเศร้า

โดย: อยากตอบ เขียนเมื่อ 23 ธ.ค. 09 IP IP: 10.30.105.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

ไม่น่าจะเช็คได้นะ

เว้นแต่จะสั่งแฟนคุณว่าไม่ให้ลบถ้าไม่กลัวแฟนคุณจะว่าจุ้นจ้าน

โดย: JaJaahJaJaah เขียนเมื่อ 23 ธ.ค. 09 IP IP: 61.7.149.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : จะตรวจสอบการโทรของแฟนยังไงดีค่ะ เพราะสงสัยว่าเค้าจะมีกิ๊ก แต่เค้าลบเบอร์โทรออกตลอด

ขอรายละเอียดจากผู้ให้บิรการซิครับ แง่บๆ

โดย: itoursab เขียนเมื่อ 23 ธ.ค. 09 IP IP: 58.11.35.XXX

Hot Issue

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111