เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

เนื่องด้วยตอนนี้เรามีการระดมทุน เปิดห้องแคมฟร็อกเป็นคลับ เอ็มไทยของพวกเราไว้ให้เพื่อนๆพูดคุยแลกเปลี่ยน เรื่องบ้าๆบอๆกัน ดังนั้น อยากให้เพื่อนๆเข้าไปใช้บริการเยอะๆนะครับ  โดยเฉพาะสาวๆ อย่าลืมนะครับ  มีพวกหูดำทั้งหลาย รอคุณอยู่ พวกเรา คุยกันตามประสา เพื่อน พี่น้อง เพราะว่า รู้จักกันมาก็เป็นปีแล้ว ไม่ใช่วัน 2 วัน  ถ้าจะให้ดี เรี่ยไรคนละนิดคนละหน่อย เพื่อให้ห้องของเราอยู่รอด เป็นการเช่าเซิฟเวอร์ จึงขอประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกัน

ชื่อห้องนะครับ club_mthai ใส่ในช่อง join room นะครับ ถ้าหาห้องไม่เจอ 

ติดปัญหาตรงใหนถาม ดีเจ หมอก ณ บางชะอ้อน ได้ทุกเมื่อนะครับ

นามเขาคือ ก๊องโต ยูไนเต็ด ดอท คอม 

โปรดฟังอีกครั้ง 

ซ้ำ ท่อน 1 

ตั้งเมื่อ: 7 พ.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 26 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

emoticon emoticon555555 emoticon emoticon

โดย: jk เขียนเมื่อ 11 ก.พ. 09 IP IP: 10.151.18.60, 203.144.180.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

คนบ้านเดียวกันคับลุง อิอิอิอิ

โดย: เทพเจ้าผีแดง เขียนเมื่อ 12 พ.ค. 08 IP IP: 203.148.239.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

ครับลุง ปีหน้า ผมขอ 3 แชมป์เลยละกัน ปีนี้ ถือว่าเป็นการเปิดตัวตอเรสได้สวยงาม 555 วันก่อนโน้น ขำลุงสับ มาก แกจะลองเทสไมค์ ทำให้พวกเรา ลุ้นเยี่ยวเหนียวเลย ยิ่งกว่าลุ้นไทยไปบอลโลกอีก ฮ่ะๆๆ กว่าแกจะหาช่องติ๊กไมค์เจอ ตอนแรกผมคิดว่า ที่ไอ้หมอกให้แกติ๊กถูกจิ้มที่คำว่าแฮนด์ฟรี แกก็ไม่จิ้มซักที ก็เลยคิดว่า แกเอามือไปจิ้มที่จอคอมฯหรือเปล่าทำไมถึงช้าจัง ลุ้นมากเลยวันนั้น

โดย: หงส์_3_ขา_พรคนน่ารัก เขียนเมื่อ 10 พ.ค. 08 IP IP: 124.120.68.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

....ใช่แล้วครับท่านเทพเจ้าฯที่เคารพ..# 21...
บ้านลุงอยู่ลำปางหนา...ฮ่าฮ่า...

ผีแดงว่าไง..เชลซีเคียงบ่าเคียงไหล่มาแล้วนะเพื่อน
เสาร์ อาทิตย์นี้อย่าหนีไปไหนนะโว้ย..เฝ้าหน้าจออย่างเดียว
ว่าไงพรหล้าของลุง...ปีหน้าเราแก้ตัวใหม่นะ
ฝากมาถึงไมน์ฮันเตอร์ด้วยว่า...อกหักเพียงครั้งยังไม่ตาย...เสียดายยยยคนที่เคยรักกัน..มันหลอกมันหลอนนนนนนนนนน...ทำเสียงแบบนักร้องอมฮอลล์หน่อยนะไมน์หลานรัก...ฮ่าฮ่า...

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 10 พ.ค. 08 IP IP: 125.25.197.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

คห.20

ใส่ชื่อห้อง Club_Mthai เข้าไปใน Join Chat ตรงที่เป็นรูปบ้าน น่ะคับ แล้วก็เข้าไปได้เลย แค่นั้นเองคับ

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 9 พ.ค. 08 IP IP: 124.157.176.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

ลุง ป.6 บ้านอยู่ลำปางหรืองัยคับเนี่ยยยย อิอิอิ

โดย: เทพเจ้าผีแดง เขียนเมื่อ 9 พ.ค. 08 IP IP: 203.148.239.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

กว่าจะได้ ดันไม่เจอห้องอีก เศร้า...

โดย: proxy เขียนเมื่อ 9 พ.ค. 08 IP IP: 58.64.78.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

เจ้าหญิงฯเราว่าลองเปลี่ยชื่อดูดิอาจจะเข้าได้ก็ได้นะ เผื่อจะได้ส่องหนุ่มๆๆ ( 5+ )
ลุงป.6 รีบๆลงโปรแกรมไวๆนะค่ะ สาวๆที่ห้องเอ็มไทยคลับรอดูลุงอยู่ค่ะ

โดย: santamornica เขียนเมื่อ 9 พ.ค. 08 IP IP: 71.104.95.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

เฮ่อ...regisไมได้ ใส่ nickmane เป็น 100 เเล้ว

โดย: proxy เขียนเมื่อ 9 พ.ค. 08 IP IP: 58.64.90.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

...แบกก็แบกวะ...ฮ่าฮ่า...

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 125.25.200.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

...เล่นด้วย วันๆ จะได้มีอะไรทำ

โดย: proxy เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 58.64.90.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

แล้วเมื่อไหร่ ลุงป.6 จะลงได้เนี่ยะ ???

ผมว่าลุง แบก Pc ไปที่ร้าน เหมือน ลุงสับฯ ดีกว่า เหอๆๆๆ ...

ไม่ก็.... แถวลำปาง มีร้านคอมที่มีช่างเซอร์วิส ถึงบ้านไม๊อ่ะคับ เรียกให้เขามาลงให้ที่บ้านเลย หุหุ ...

มีหลายคนเลยนะที่ ลงได้แล้วยังเข้าไม่ได้
ไอ่จนฯ อีกคน ...

ผมก็ไม่ได้อยู่หน้าจอ บางทีก็ไม่รู้จะบอกยังไง หรือช่วยยังไงเหมือนกัน
แต่คิดว่าโดยรวมแล้วที่แต่ละคนเข้ามาไม่ได้ น่าจะเกิดจาก ไอพี หรือ เนตของผู้ให้บริการบางเจ้า ที่ไปมีปัญหากับเซฟเวอร์ของแคมฟรอค นะ เลยทำให้มันเข้าไม่ได้

เพราะ หลายๆคนก็เข้าได้ปกติอยู่นะ ...

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 124.157.182.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

ซุปเปอร์พร
..แมงลักแมน..เชียวนะ
การันตี ความฮาและสะใจ
555

โดย: สีกั๊วเฉียน เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 58.8.126.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

อิอิอิ

โดย: เทพเจ้าผีแดง เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 203.148.239.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

ผมกำลังชวนบอท ทะเลาะอยู่ในแคมฟร๊อก

โดย: สับปะรด เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 202.149.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

...อย่าไปว่าพรหล้ามันนะหมอก...ลุงว่าไอ้พรมันเพี้ยนได้ใจลุงจริงๆ..ฮ่าฮ่า...สนุกลูกเดียวหม้อ..เอ๊ย...หูดำไม่เกี่ยว (หรือพรมันเกี่ยวเข้าไปแล้วหว่า)ลุงชอบมันจริงๆนะพรเนี่ย...อ่านทีไรหัวเราะทุกที...

ยังโหลดไม่ได้เล้ยยยยยย..ลุงจะพยายามอีกที..ใครเข้าได้ก็คุยกันไปก่อนนะ

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 125.25.249.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

เข้าไม่ได้อ่ะ เลยอดดูหนุ่ม ๆ เลย อิอิ

โดย: its not easy to be princess เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 63.148.211.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

มรึงไม่บอก กรุก้อรุ้าเมิง หน้าม๋า ...

อิพรหล้า ...

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 124.157.182.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

ผมเป็นหน้าหมาของห้องครับ อยากให้เพื่อนๆไปคุยกันเยอะๆ ส่วนมากมีแต่ ตอ อยุ่เฝ้าห้อง อยากมีนารี เข้าไปคุย เพื่อทำให้หนุ่มวัยละอ่อนอย่างผม หัวใจสูบฉีด เหอๆๆ

โดย: หงส์_3_ขา_พรคนน่ารัก เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 124.120.234.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

หม้อว่ะ..

โดย: 17 เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 58.10.219.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

ถ้าเข้าแล้วจะติด การงานไม่ทำเอาแต่เล่นกะบอท
หนุ่มๆห้องนี้หน้าตาดีมีคุณภาพทุกคน คอมเฟิม -_-"

โดย: กระดองดง เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 124.120.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

55555555555555555+

มึงนี่บ้า หรือเพี้ยน หรือ ปัญญาอ่อน ว่ะ จขกท. ???

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 124.157.220.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

มันเป็นกับดักล่อสาวเข้าไปดูแคมกบป่าว? หุหุ

โดย: งั่ง เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 125.25.33.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

รู้มานานแล้วแร่ะ แต่ยังไม่เข้า เอิ๊กส์ส์
จะลงขันให้ด้วยยยยยยยยยยยยยยย
กะลังศึกษาวิธีอยู่คับป๋ม

โดย: เล่นตัวนิดนึง เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 58.136.83.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

หาไม่เจอเลยอ่ะ..

โดย: llnJ_llSJ เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 74.85.13.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : เรามีห้อง แคมฟร็อก กันแล้วนะ อย่าลืมเข้าไปคุยกันนะ

555555555 ขำ จขกท.อ่ะ ต๊อง

โดย: แก้ม เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 118.173.236.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111