ดู อีแอบ ดูเกย์ ดูยังไง จะได้ไม่อกหักเพราะแอบรักตุ๊ด หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » ดู อีแอบ ดูเกย์ ดูยังไง จะได้ไม่อกหักเพราะแอบรักตุ๊ด

ผู้หญิงส่วนใหญ่ชอบผู้ชายที่ดูสะอาดสะอ้าน  (บอกตรง ๆ ผู้ชายแท้ส่วนใหญ่ค่อนข้างสกปรก  ถ้าเถียงบอกหน่อยกางเกงยีนส์กีวันซัก)  ต่อเลย  ชอบแบบเป็นสุภาพบุรุษ  แต่งตัวดูดี  กลิ่นกายหอม  เอ้าเนี๊ยบไปเนี๊ยบมา  เกย์นี่หว่า

หรือบางคนกว่าจะรู้ก็แต่งกันไปแล้ว  แล้วจะสังเกตุอย่างไรดี......   

รูป ริน
โดย: ริน
ตั้งเมื่อ: 8 พ.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 14 : ดู อีแอบ ดูเกย์ ดูยังไง จะได้ไม่อกหักเพราะแอบรักตุ๊ด

อยากรู้ว่าถ้าคนที่เป็นเกย์เค้าจะดูผู้ชายที่เป็นเกย์ด้วยกันออกหรือเปล่า และถ้าเขาเป็นผู้ชายที่ดูเรียบร้อย เงียบ ๆ เขาจะเป็นเกย์หรือเปล่า และเขาดูจะชอบอะไรที่หวาน ๆ ด้วยล่ะ เขาจะเป็นเกย์หรือเปล่าจ้า ใครก็ได้ช่วยบอกที

โดย: แอลล่า เขียนเมื่อ 15 ก.พ. 09 IP IP: 125.26.182.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ดู อีแอบ ดูเกย์ ดูยังไง จะได้ไม่อกหักเพราะแอบรักตุ๊ด

บางคนเนียนมากดูยากแต่อย่าสงสัยเลยส่วนมากพอรู้แล้วก้ต้องมาแอบคิดเสียดาย+เสียใจ emoticon emoticon

โดย: ชายรู้ใจชาย เขียนเมื่อ 22 พ.ย. 08 IP IP: 202.149.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ดู อีแอบ ดูเกย์ ดูยังไง จะได้ไม่อกหักเพราะแอบรักตุ๊ด

ไม่ยาก ถ้าเขาไม่ใช่เกย์ ผู้หญิงไม่ต้องพยายามจีบให้เสียแรง เขาจะมาจีบเราเอง
เมื่อใดที่ฝ่ายหญิงรู้สึกว่า ต้องพยายามเหลือเกินกว่าจะชนะใจมาได้ ลองคิดใหม่ดูว่า เขาเป็นอย่างนั้นหรือเปล่า

โดย: เอ เขียนเมื่อ 9 พ.ค. 08 IP IP: 125.25.30.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ดู อีแอบ ดูเกย์ ดูยังไง จะได้ไม่อกหักเพราะแอบรักตุ๊ด

แทนที่จะแค่ดู เข้าไปถามเลย จะได้ คำตอบชัดเจนกว่า
แต่หน่มป.แปดไม่รับประกันฟามปลอดภัยนะคัฟ

โดย: 8 หนุ่มป.แปด เขียนเมื่อ 9 พ.ค. 08 IP IP: 124.121.162.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ดู อีแอบ ดูเกย์ ดูยังไง จะได้ไม่อกหักเพราะแอบรักตุ๊ด

อยากรู้เหมือนกันค่ะเพราะเพื่อนเราไปชอบผู้ชายคนหนึ่งอยู่ค่ะแต่แบบว่าชอบมากด้วยแต่เขาไม่ค่อยสนเพื่อนเราเลยค่ะแต่ก้อน่าแปลกนะค่ะเพราะเพื่อนเราน่ารักมักๆถานะดีความรู้สูงนิใสดีด้วยแต่เขาไม่แลตามองเลยอะทังๆทียังโสดถึงจะมีแฟนแล้วแต่ก้อไม่หน้าเป็นไปได้ทีจะไม่มองเพื่อนเราบ้างสักนิดเผื่อเลือกก้อได้แบบว่าเราสงสารเพื่อนนะค่ะตอนนี้เป็นเอามาก ลืมบอกเขาแต่งตัวเนียบมากเนื้อตัวสะอาดพูดเพราะสุภาพอ่อนโยน ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ

โดย: กิฟ เขียนเมื่อ 9 พ.ค. 08 IP IP: 192.168.0.103, 202.62.101.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ดู อีแอบ ดูเกย์ ดูยังไง จะได้ไม่อกหักเพราะแอบรักตุ๊ด

ถ้าอยากรู้ก้อแก้ผ้าให้มันดูดิ ถ้าไอ้นั่นมันโด่แสดงว่าชายแท้ ถ้าไม่มีปฎิกิริยาแสดงว่าเป็นชัวร์

โดย: ของแท้ ชัวร์ เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 87.179.80.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ดู อีแอบ ดูเกย์ ดูยังไง จะได้ไม่อกหักเพราะแอบรักตุ๊ด

แยกยาก ต้องให้ดูอ่ะ ถ้าเห็ฯตัวเป็น ๆ ดูลักษณะท่าทางอ่ะ เราดูออกเกือบ 95% เลยนะ แต่ถ้าให้บรรยายนี่พูดไม่ถูกอ่ะ

คนคบกันต้องรู้ ดูจากพฤติกรรม มันต้องมีบ้างที่เขาหลุดอ่ะ

โดย: its not easy to be princess เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 63.148.211.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ดู อีแอบ ดูเกย์ ดูยังไง จะได้ไม่อกหักเพราะแอบรักตุ๊ด

ให้เพื่อนผู้ชายด้วยกันลองไซร้ที่ซอกคอเค้า ถ้าเค้าขนลุกก็ใช้เลย

โดย: ถังขยะแมน เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 58.9.92.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ดู อีแอบ ดูเกย์ ดูยังไง จะได้ไม่อกหักเพราะแอบรักตุ๊ด

ดูยากจริงๆคะ

โดย: แฟนคลับพี่แม็ก เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 202.28.62.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ดู อีแอบ ดูเกย์ ดูยังไง จะได้ไม่อกหักเพราะแอบรักตุ๊ด

เกย์กับพวกเมโทรเซ็กชัวร์ก็แยกยากนะคะ
เมโทรเซ็กชัวจะประมาณเนี้ยบ ดูดี สะอาด แต่ไม่ใช่เกย์
อิอิ แยกไม่ออกค่ะ

โดย: -CooLy- เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 10.64.2.247, 118.173.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ดู อีแอบ ดูเกย์ ดูยังไง จะได้ไม่อกหักเพราะแอบรักตุ๊ด

ลองปล้ำผู้ชายดูครับ ถ้าเขาให้คุณปล้ำแสดงว่า......ผู้ชาย

----------------------------
เขียนโดย ใจตุ๊ด7895

คุณเคยมีเทพเจ้าหรือบุคคลสำคัญถอดจิตเข้ามาสั่งงานในความฝันคุณหรือไม่
คุณเคยถูกหวยเพราะมีคนถอดจิตมาให้หวยหรือไม่
คุณเคยโดนผีหลอก ผีอำแล้วมีผู้ใจดีเอายัญกันผีมาให้คุณ จนกระทั่งผีไม่มาหลอกหรือไม่
คุณเคยมีเทพประจำตัว เทวดามาคอยชี้แนะ บอกกล่าวแบบไม่เห็นตัวหรือไม่

ระวัง............คุณกำลังโดนหลอก อ่านเรื่องผมหน่อยนะครับ http:/ /www.geocities.com/scb100yr

โดย: madeinthailand เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 58.10.15.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ดู อีแอบ ดูเกย์ ดูยังไง จะได้ไม่อกหักเพราะแอบรักตุ๊ด

ความเห็นที่ 2 ครับ บางทีเวลาผุ้ชายตกใจ ก็อุทานมาแบบแปลก ๆ นะ อย่างเช่นนิ้วก้อย จะชี้โด่ ชี้เด่ บางที อาจจเป็นโรค พาร์คีสัน ก็ได้ เพราะผมเห็นผู้ชายหลายคน เวลากระดก แก้ว น้ำกิน เนี่ย นิ้วก้อย โผล่เลย เอา แบบนี้ ลอง ลาก เพื่อน ไปก้ได้ ที่ คิดว่า หล่อ เนี้ยบ หุ่น กล้ามเป็นม้ด ถ้า เขาคนนั้น แอบมอง และ ลักคิ้ว หลิ่วตาอยู่บ่อย ๆ นั่นแหล่ะ ชัวร์ แต่ถ้าเขา ยังเฉย และ ทำเป็นไม่สน แถม ยัง มองคุณแบบ แปลก ๆ และ ไม่ค่อยพูดจา นั่นแหล่ะ เขากำลังงอนคุณ และ กำลังหึงคุณ

โดย: ไม่บอก เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 202.149.24.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ดู อีแอบ ดูเกย์ ดูยังไง จะได้ไม่อกหักเพราะแอบรักตุ๊ด

ลองทำให้เขาตกใจ แบบว่าไม่ทันตั้งตัวดูดิ แล้วลองดูอาการของเขานะ เขาอาจจะหลุดแต๋วออกมาได้นะคุณ^^

โดย: แง่ว เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 172.16.54.145, 202.28.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ดู อีแอบ ดูเกย์ ดูยังไง จะได้ไม่อกหักเพราะแอบรักตุ๊ด

นั่นดิดูยังไง แล้วอยากรู้ด้วยว่าผู้ชายที่เป็นเกย์จริงๆ เค้าจะบอกปะว่าเป็น แบบสารภาพไรเงี่ย แบบเล่นๆว่าตัวเองเป็นอ่ะ เล่นป่าวคะ อยากรู้ๆๆๆๆๆ

โดย: แก้ม เขียนเมื่อ 8 พ.ค. 08 IP IP: 118.173.237.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111