อยากขาย ขนม ที่สามารถเก็บได้ และมีแหล่งซื้อที่แน่นอน อร่อย หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » อยากขาย ขนม ที่สามารถเก็บได้ และมีแหล่งซื้อที่แน่นอน อร่อย

อยากหาขนมมาขาย แต่ไม่ต้องทำเอง แบบว่ารับสินค้ามาขายเอง เพราะไม่มีเวลาทำ ตอนนี้ทำงานด้วย แต่อยากมีรายได้ พิเศษ ไม่อยากใช้เวลาว่างให้เสียไป แต่ไม่รู้จะเป็นขนมอะไร เพราะที่ตลาดหน้าบ้านมีขนมขายเยอะแล้ว  ใครมีอะไรที่น่าสนใจ รบกวนช่วยแนะนำด้วยค่ะ  ขอบคุณค่ะ
รูป nui
โดย: nui
ตั้งเมื่อ: 10 ก.พ. 10
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 2 : อยากขาย ขนม ที่สามารถเก็บได้ และมีแหล่งซื้อที่แน่นอน อร่อย

เพื่อนๆ อยากได้อะไรเป็นของขวัญในวันวาเลนไทน์ จากคนที่เรารัก

โดย: sss เขียนเมื่อ 10 ก.พ. 10 IP IP: 10.0.201.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : อยากขาย ขนม ที่สามารถเก็บได้ และมีแหล่งซื้อที่แน่นอน อร่อย

ข้อมูลน้อยค่ะ คุณอยู่แถวไหนละ แล้วจะเอาไปขายกลุ่มคนแบบไหน(เด็ก.ผู้ใหญ่วัยทำงาน คนแก่)
รสนิยมการกินของคนแต่ละที่มันก็ต่างกัน การตลาดคุณต้องไปทำมาก่อนจะถามคนอื่นนะคะ เห็นบอกว่าเค้าขายกันเยอะแล้วมีอะไรที่เค้ายังไม่มีก็ลองดูค่ะ เค้ามีขนมเบอเกอรี่เยอะ คุณก็เอาขนมไทยบ้าง ส่วนแหล่งซื้อในเน็ตน่าจะมีค่ะหาดู

โดย: เล็กดีรสโต เขียนเมื่อ 10 ก.พ. 10 IP IP: 222.123.181.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111