แลกเงินประตูน้ำกับสะพานควาย ??? หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » แลกเงินประตูน้ำกับสะพานควาย ???

แลกที่ไหนดีกว่ากัน  มีความเห็นยังไงบ้าง   แล้วที่ไหนสะดวกกว่ากัน   บอกหน่อยสิคะ
รูป Lavano
โดย: Lavano
ตั้งเมื่อ: 21 ก.พ. 10
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 11 : แลกเงินประตูน้ำกับสะพานควาย ???

อืม ไม่เห็นจาต่างกันเลย เหมือนๆกันนั่นแหละ ใกล้ที่ไหนก็แลกที่นั่นไป อย่าไปคิดมาก

ไปเจอที่เว็บอื่น ดูๆแร้ว ก็ไม่ต่างกันหรอก

:-)www.mitiexchange.com

ดูๆเอาเองละกัน

โดย: นิค เขียนเมื่อ 26 ก.พ. 10 IP IP: 58.8.175.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : แลกเงินประตูน้ำกับสะพานควาย ???

คุณคิดว่าชีวิตปัจจุบันนี้ จะต้องทำงานอื่นนอกจากงานประจำไหม และทำไมครับ

วันนี้คุณอาจจะมี เงินเดือนที่ดูแล้วมากกว่า หลายๆคน ถ้าเทียบกับคนอื่น
แต่ถ้าบ้านที่คุณอยู่ รถที่คุณมี ผ่อนหมด คุณว่าชีวิตคุณจะปลอดภัยจริงๆหรือ
วันนึงถ้ารายได้จากงานประจำ หรือ ร้านของคุณมันลดลงไปล่ะ คุณมีปัญหาแน่นอน
วันนึงถ้าคนในครอบครัวคุณ เจ็บป่วยต้องใช้เงินเป็นล้านรักษาตัวล่ะ คุณมีพอไหม
ถ้าสนใจอาชีพสำรอง ลองดูสิ่งที่ผมเสนอให้ดู รถยังต้องมียางสำรอง คนเราก็ควรจะมีอะไรสำรองไว้นะครับ สนใจดูรายละเอียดที่ www.winner2rich.com/?id=15

โดย: PONG เขียนเมื่อ 24 ก.พ. 10 IP IP: 124.122.40.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : แลกเงินประตูน้ำกับสะพานควาย ???

แลกที่สดวกคะใกล้ที่ไหนแลกที่นั้น เลต ไม่ต่างกัน คะ

โดย: wiwi เขียนเมื่อ 24 ก.พ. 10 IP IP: 110.164.168.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : แลกเงินประตูน้ำกับสะพานควาย ???

ซุปเปอร์ริช ถูกที่สุดแล้วค่ะ

โดย: เขียนเมื่อ 23 ก.พ. 10 IP IP: 202.183.235.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : แลกเงินประตูน้ำกับสะพานควาย ???

ผมอยู่ดอนเมืงยังไปแลกแถวๆหลังตึกการบินไทยเลย เคยได้ยินว่าเรทมันจะต่างกับสาขาอื่นแค่ประมาณ +- 0.1 แค่นั้นเอง ดีที่ว่าของผมเป็นเงินหยวน มันเลยไม่ค่อยแตกต่างมากนัก อ่อ ชืมบอกผมไปแลกที่ super rich ครับ

โดย: aquaboyz เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 10 IP IP: 121.12.252.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : แลกเงินประตูน้ำกับสะพานควาย ???

ถ้าแลกไม่กี่หมื่นก็แลกๆไปเหอะไหนก็ได้ มันไม่ต่างกันมาก

โดย: pop เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 10 IP IP: 58.9.153.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : แลกเงินประตูน้ำกับสะพานควาย ???

มันเป็นเรื่องที่ไม่น่าถามนะแลกที่ไหน แลกที่7/11ก็ได้ถ้าสะดวก ว่าไปนั้น

โดย: younchikun เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 10 IP IP: 114.128.117.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : แลกเงินประตูน้ำกับสะพานควาย ???

......น่าน....หมูสนามหลานอาก็มา
สิแวะไปหาอากะอย่าลืมบอกทางนี่เด้อ
เผื่ออาบ่อยู่บ้าน...ฮ่าฮ่า
ยินดีต้อนรับทุกเวลาครับ...มาเลย
มาตอนนี้ไม่ดีกว่าหรือ...ที่บ้านเจ้ากำลังหิมะตกหนักบ่แม่นตี้ ?
V
V

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 10 IP IP: 125.25.184.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : แลกเงินประตูน้ำกับสะพานควาย ???

ตอบ จขกท.นะคะ เหมือนที่คุณอาป.6 บอกนั่นแหล่ะค่ะสำหรับเราแลกที่สะพานควายอ่ะ เมื่อก่อนก็ไปประตูน้ำทุกที เสียค่าแท็กซี่ ค่ารถไปประตูน้ำ แลกที่สะพานควายเรทก็เท่ากันอ่ะค่ะ บวกลบบางทีอาจจะต่างแค่1-3สตางค์เองอ่ะค่ะ บ้านอยู่ใกล้ที่ไหนแลกที่ใกล้ดีกว่านะคะ โทรถามเรทก่อนไปก็น่าจะดี ประมาณสิบเอ็ดโมงเช้าทุกวัน เค้าจะอัพเดทเรทเงินนะคะ ถ้าจะแลกเป็นหลายๆแสนถึงล้านก็คำนวนดูว่าที่ไหนจะคุ้มสุด ( หักลบค่าเดินทางด้วย )

โดย: moosanam เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 10 IP IP: 68.202.210.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : แลกเงินประตูน้ำกับสะพานควาย ???

ลุ่ง ปอ ห๊ก ซ่ำบายดีบ๊อ มี่ควมสุ๋ขหลายๆเด้อวั่นเกิดเจ้าแม๊นบ๊อลุ่ง บ๊อได่เว่ากันโดนเติ่บแหล่ว ซ่ำบายดีน่ออาว์ จังได๋ข่อยกะบ๊อลื่มเจ้าเด้อลุ่ง เอิ้นอาว์ดีกั๊ว หลงทีบเอิ้นลุ่ง เหอๆๆๆ ไว่ข่อยเมื่อบ้านสิแวะไปย่ามเจ้าอยู๊ขอนแจ๊นเด้ออาว์ ซวดๆๆๆๆๆ

โดย: moosanam เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 10 IP IP: 68.202.210.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : แลกเงินประตูน้ำกับสะพานควาย ???

......ก็แล้วแต่คุณจะสดวกแลกที่ไหนละครับ
บ้านอยู่รังสิตจะเข้ามาแลกถึงประตูน้ำ...สีลมก็ตามใจ
เอามันสพานควายนั่นแหละ
เรตมันต่างกันที่เศษสตางค์...ถ้าแลกเป็นหมื่นเป็นแสนดอลล่าร์(ยกตัวอย่าง)ถึงจะเห็นความแตกต่าง
แลกไม่กี่หมื่นบาทไปทัวร์เมืองนอกก็เช็คเอาหน้าร้านนั่นแหละครับ เขาจะบอกเรตประจำวันไว้ตลอด
ร้านไหนเรตเท่าไหร่วันนี้โทรเช็คได้

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 10 IP IP: 125.25.184.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111