บริษัท nidec copal ในนวนครดีไหมคะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » บริษัท nidec copal ในนวนครดีไหมคะ

ได้เริ่มงานพร้อมกับอีกบริษัทค่ะอยากถามผู้รู้ว่า บริษัท  nidec copal ที่นวนครดีไหมคะ  และถ้าเป็นสาวโรงงานจะลงฝ่ายผลิตที่บริษัทไหนดีคะ  ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

ใน  nidec มีแผนกอะไรที่ต้องใส่ชุดสม๊อคบ้างคะ เพื่อนทำอยู่บอกว่าใส่ชุดสม๊อค แต่ไม่ได้บอกว่าอยู่แผนกไหนค่ะ

รูป ฉันทนา
โดย: ฉันทนา
ตั้งเมื่อ: 2 มี.ค. 10
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 6 : บริษัท nidec copal ในนวนครดีไหมคะ

เดี๋ยวไปถามเพื่อนให้นะ

เพื่อนทำงานอยู่ที่นั่นค่ะ

โดย: รันรัน เขียนเมื่อ 9 มี.ค. 10 IP IP: 125.26.2.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : บริษัท nidec copal ในนวนครดีไหมคะ

เคยทำช่วงปิดเทอม ก็เหนื่อย แต่โอทีเยอะ รายได้รวมดี เพราะยังไงก็เหนื่อยเหมือนกันทุกที เเหนื่อยหน่อย แต่ได้เก็บเงินเยอะๆก็โอเค

โดย: น้อง เขียนเมื่อ 9 มี.ค. 10 IP IP: 124.121.198.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : บริษัท nidec copal ในนวนครดีไหมคะ

สตาฟ คือคนดูแลครับ

โดย: NuTTeNN เขียนเมื่อ 5 มี.ค. 10 IP IP: 183.89.5.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : บริษัท nidec copal ในนวนครดีไหมคะ

คห ที่ 2 staff หมายถึงตำแหน่งอะไรคะ

โดย: จขกท เขียนเมื่อ 4 มี.ค. 10 IP IP: 10.0.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : บริษัท nidec copal ในนวนครดีไหมคะ

อย่าเข้ามาเลย เหนื่อย เข้ามาแล้วก็ออก กั น ยืนทำกันไมได้ มันเหนื่อย เข้างาน 7.30 เลิกงาน 16.30 แต่อย่าหวังจะได้ออก ช่วงนี้ แพลนเพิ่ม เค้าทำงานถึง ห้าทุ่มกันบ่อยมาก วันๆนึงคนเข้ามาสมัคร 40 คนแต่ละออก 50 คน ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ
พูดได้ค่ะ เพราะเป็น staff อยู่ที่นี่

โดย: กกก เขียนเมื่อ 3 มี.ค. 10 IP IP: 115.87.27.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : บริษัท nidec copal ในนวนครดีไหมคะ

เราไม่เคยอยู่นิเดคหรอกนะ เคยอยู่ ฟูจิตซึ (ซึ่งปัจจุบันเปลี่ยนกิจการไปแล้ว ) เห็นเค้าบอกว่าเป็นงานยืนนะ แล้วก็หนักอ่ะ แบบโอทีเยอะอ่ะ แต่ใส่สม็อคป่าวไม่แน่ใจเพราะเห็นพนักงานเค้าแต่งหน้ากันทุกคนเลยอ่ะ..ที่จริงถ้าใส่สม็อคก็ไม่น่าจะแต่งหน้านะ..ทำไมไม่เข้า WD อ่ะ เห็นเค้าว่าสวัสดิการดีนะ แต่ที่นวนครโรงเล็ก โรงใหญ่อยู่ที่บางปะอินอ่ะ

โดย: น้อง เขียนเมื่อ 2 มี.ค. 10 IP IP: 192.168.0.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111