เพจดัง-ดารา ร่วมกันโพสต์ให้กำลังใจ น้องๆ เยาวชนทีม "หมูป่าอะคาเดมีแม่สาย" ขอให้ปลอดภัยนะทุกคน

ชาวเน็ต เซเลป และเพจดัง ร่วมใจ โพสต์ให้กำลังใจ น้องๆ เยาวชนทีมฟุตบอล "หมูป่าอะคาเดมีแม่สาย" ขอให้ปลอดภัย บ้างก็ว่า ถึงน้องๆ ทุกคนจะไม่เคยรู้จัก, ไม่เคยเห็นหน้ามาก่อน แต่ตอนนี้หลายๆ คนอยากเห็นหน้าน้องๆ มากที่สุด, ส่วนก้อง ห้วยไร่เอง ก็บอกว่าเป็นน้องไตตั้น ที่เคยร่วมวิ่งกับเขาตอนที่วิ่งโครงการ ก้าวคนละก้าว และเคยผูกเชือกรองเท้าให้ด้วย ลองไปดูภาพกันครับ น่าชื่นชนจริงๆ

เพจ หมอแล็บแพนด้า

เพจ Every Bodyslam และ ก้อง ห้วยไร่

อีเจี๊ยบเลียบด่วนก็มี โพสต์ชวนออกมาดูบอล

เพจ Cartoon Club

ทำคลิปเลย สำหรับเพจ Muangthong United FC

เพจ Jod8riew

จากเพจ คิดเป็น

ก็ถือเป็นการทำความดี ช่วยเหลือ ในอีกด้านของเหล่าเซเลป และเพจดังๆ ครับ

สุดท้าย ผมขอให้น้องๆ ปลอดภัย และให้ทีมซีลหาน้องๆ เจอเร็วๆ นะครับ ขอเอาใจช่วยทุกคนด้วยครับ

รวมข่าว ค้นหาทีมฟุตบอลเยาวชน "หมูป่าอะคาเดมีแม่สาย"