ช่วยหนูที หนูน้อยไม่มีรูทวาร พ่อแม่แยกทางกันอีก น่าสงสารจริงๆ

ขอเป็นสะพานบุญ บอกต่อ จากคุณ กร ประกาศข่าว ที่โพสต์ข้อความและภาพอันน่าสงสารของหนูน้อยคนนี้ ใครอยากช่วยเหลือ ก็ส่งความช่วยเหลือไปให้หนูน้อยได้นะครับ

โดย FB ของคุณ กร ประกาศข่าว ได้โพสต์ข้อความว่า

ช่วยหนูน้อยได้ทางนี้เลย หรือจะส่งเป็นนมผง หรือของใช้อย่างอื่นให้น้องก็ได้นะครับ

อย่างน้อย ช่วยกันส่งต่อ เป็นสะพานบุญให้น้องก็ได้นะครับ ช่วยๆ กัน คนไทยใจบุญทุกคน