กรี๊ดที่ LIZM Party แบบว่าสนุกม๊าก

ใครได้ไปงานครบรอบวันเกิด LIZM BIRTHDAY PARTY มาบ้าง? ขอแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ เพราะว่าสนุกม๊ากกก...ชอบม๊ากกก...เริ่มตั้งแต่เข้างานมาก็เจอรถ mini "I  ♥ LIZM" น่ารักมากมาย ในงานมีให้ Tattoo, เล่นเกม, ของที่ระลึกกิ๊บเก๋ๆ แต่แบบว่าคนเยอะมาก แดนซ์&ดริ๊งกันกระจาย ชอบที่สุดก็คอนเสิร์ตของพี่บุรินทร์ กรู๊ฟไรเดอร์ กับวง ETC มาเล่นสดได้สุดยอดจริงๆค่ะ ใครที่พลาดไป ก็ดูรูปบรรยากาศของงานไปก่อนละกันนะจ๊ะ งานหน้าเจอกันอีกแน่นอนค่ะ