ใครรู้จักบ้านของ เก่ง เมธัส สวนศรี บ้างว่าตอนนี้พักอยู่ที่ไหน

มีใครรู้จักบ้านของเก่ง เมธัส สวนศรี  บ้างครับ  ได้ข่าวว่าอยู่แถวบางใหญ่  แต่ไม่รู้ว่าตรงไหน  ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ   (อย่าปล่อยคนชั่วลอยนวล)
ความเห็นที่ 1
บักอึ่ด

ทำไม จะไปตีหัวเขาหรือไง

ความเห็นที่ 2
วิริยะ

มธัส หรือเก่ง สวนศรี บ้านเลขที่ 189/ 369 ต.บางรักพัฒนา อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี

ไม่รู้เรื่องอะไร แต่ ไอ้นี่ ชอบก่อเรื่อง กับผู้หญิง

ความเห็นที่ 3
oo

สงสัยมีอยู่เรื่องเดียว กรูว่าคงมีโดนกระทืบ แน่นอนหละ ไอ้เห้นี่

ความเห็นที่ 4
กก

ฝากด้วยเน้อ แน่ รู้นะว่าจะตามหาเขาทำมายย เอาให้ตายนะ ฝากด้วย

ความเห็นที่ 5
sun

ตั้งกระทู้แบบนี้อยากกลับมาเล่นละครอีกละดิ คงมีคนเรียกหละ

ความเห็นที่ 6
หงส์ 3 ขา

คุณจะไปหาพระแสงหอกอะไรล่ะครับ ไอ้ห่านั่น มีข่าว เลวๆ เป็นพักๆ ทำตัวเป็นกุ๊ย ตั้งแต่คดี กักขัง ข่ม ขืน ทำร้ายร่างกาย
มันมีเหี้ ย อะไรดี ถึงอยากไปรู้จักมัน ที่สำคัญ มันหน้าตัวเมียที่ 1 ทำร้าย ผู้หญิง หรือคุณชอบซาดิสก์เหรอครับ ลองแวะเข้าไปในครัวดูนะครับ ิมีสากอยู่ ไม่ต้องให้ผมบอกนะครับ ว่าให้เอาไปทำอะไร

ก็ไปตำน้ำพริกไง เวว

ความเห็นที่ 7
คนอยากรู้

หาทำไมหรอเค้าไปทำเรื่องอะไหรอช่วยบอกหน่อย

ความเห็นที่ 8
kurama

ไอ้นายแบบนักเลงนั่นเหรอ

เออ

เอาเลือดหัวมันออกมั่งก็ท่าจะดี แต่คิดให้หนักนะว่าเอาพิมเสนแลกกะเกลือดีไม๊

เลวจริงๆแหละ

ความเห็นที่ 9
fffu ck man nn

คุณความคิดเห็นที่ หก ค่ะ ก็เค้าบอกอยู่ว่า " (อย่าปล่อยคนชั่วลอยนวล) " แล้วจะบอกทำไมว่าหาพระเเสงอะไร บ๊องป่ะเนี่ย ก็เค้าจะเอาตัวเเม่งเข้าคุกอยู่เนี่ย

ความเห็นที่ 10
jj

ฝากตื๊บด้วยเกลียดมันไอ้เห้