เพิ่งติดเคเบิ้ลทรูวิชั่นส์ แบบ 4 จุดกับเพื่อน คุ้มดีครับ

เห็นวิธีติดทรูโปรชายสี่บนไลน์จากเพจที่ตามอยู่เค้าแชร์ๆ ว่าจ่ายแพ็คเกจ Platinum ในราคาแค่ 500 กว่าบาทเอง ผมนี่ไม่รอช้า รีบหาเพื่อนติดทรูด้วยกันเลยครับ แหม่ ติดบ้านผมจุดนึง บ้านเพื่อนอีกคนละจุด รวมทั้งหมด 4 จุด (บอกช่างตอนมาติดว่าติดแยกกันดู) ผลปรากฏว่าคุ้มค่ามาก เฉลี่ยแล้วจ่ายรายเดือนคนละ 500 กว่าบาทจริงๆ ตามที่อ่านเจอเลย ชัดทุกรูขุมขนเลย ช่องเยอะมาก ซึ่งปกติต้องจ่ายเดือนละหลายพัน แต่นี่คนละ 500 คุ้มมากกเลยมารีวิวให้อ่านกันครับ

ความเห็นที่ 1
มนัส

สนใจอยากติดแบบนี้บ้างครับ แนะนำหน่อยว่าติดยังไงครับ

ความเห็นที่ 2
กลีเซอร์

น่าสนใจมากเลยค่ะ ถ้าอยากติดบ้างจะติดต่อได้ที่ไหนค่ะ แล้วต้องบอกเขาว่าอะไร ติดร่วมกับเพื่อนในซอยเดียวกันได้ใช่ไหมค่ะ

ความเห็นที่ 3
iamphatpats

น่าสนใจจัง อยากติดบ้าง

ความเห็นที่ 4
patchypts

ต้องโทรติดต่อให้มาติดเบอร์ไหนอ่ะคะ อยากทราบข้อมูลมากกว่านี้

ความเห็นที่ 5
pts1994

เหมือนเห็นเพื่อนบ้านติดอยู่เลย มีเบอร์ทรูมั้ยคะ

ความเห็นที่ 6
kookkik.supachitra

อยากติดแบบนี้เหมือนกันค่ะ ติดตรงที่ยังหาคนหารยังไม่ได้เลย เสียดาย

ความเห็นที่ 7
fedexdear

ผมหาเพื่อนหารได้พอดี คุ้มมากเลย

ความเห็นที่ 8
sunny23

เห้ยดีอ่ะ แบบนี้ก็คุ้มเลย ได้ดูแบบแพกเกจ ดีสุดแต่ราคา500 กว่า ไม่คุ้มก็ไม่รุจะว่าไงละ

ความเห็นที่ 9
กาแฟ

มีด้วยหรอแบบนี้พึ่งเคยได้ยินแต่ก็น่าสนใจดีนะถ้าติดแบบนี้ได้ถือว่าคุ้มมากอะ

ความเห็นที่ 10
Parn

เคยได้ยินว่ามีโปรแบบนี้ สรุปติดได้จริงๆ ด้วย ขอบคุณที่มาบอกนะคะ