มาฉลอง 28 หนาวกับ ปารีส กันค่ะ

ช่างเป็นไฮโซสาวที่มีเพื่อนเยอะจริงๆ ค่ะ Paris Hilton ที่เมื่อวันก่อน (17 ก.พ.) ซึ่งเป็นวันเกิดครบรอบ 28 ปี ของ she ได้มีเพื่อนพ้องน้องพี่มาร่วมงานวันเกิดเป็นจำนวนมาก งานนี้เลยจัดปาร์ตี้ที่ Butter Restaurant แต่ที่น่าแปลกใจคือปีนี้ she ไม่มีผู้ชายมาคอยสังเวยเหมือนที่ผ่านมา ไม่รู้ว่าเหล่าบรรดาพสกจะรู้ตัวหรือเปล่าว่าวันนี้เป็นวันเกิด she เลยขอกระโดดหนีหายกลัวติดเริมจาก she ไปหมดดดดดด!! ยังไงก็แฮปปี้เบิร์ดเดย์ด้วยแล้วกันนะคะ ขอให้ปี้ๆๆๆๆ มีความสุขมากๆ ค่ะ ว่าแต่แต่งเค้กได้สตอฯ เหมือนเจ้าของวันเกิดเลยนะคะ

เครดิต www.absolutegossip.com