ค้นคว้าหา 5 สุดยอดนางเอก 7 และ 3 ชิงชัยตำแหน่งนางเอกอันดับ 1 ขวัญใจ Mthai

นางเอกอันดับ 1 ขวัญใจชาว Mthai : เรามีกิจกรรมสนุกๆ มาให้ทุกคนร่วมเล่นกันค่ะ เราจะเปิดการโหวตนางเอกอันดับ 1 ของเมืองไทยที่เป็นขวัญใจชาวเอ็มชิงชัยกัน 2 ช่องคือช่อง 3 และช่อง 7 ช่องละ 20 คน โดยแต่ละครช่อง ทั้งนางเอกวิก 7 สีและวิกพระราม 4 เราจะคัดให้ เหลือ 5 คนที่มีคะแนนนำสูงสุด แล้วไปชิงชัยกันใหม่เหลือแค่ 10 คนเท่านั้น

รักใครชอบใครมาร่วมเชียร์ร่วมโหวตกันได้นะคะ หรือใครอยากใครดาราที่ตนเองชื่นชอบมาโหวตได้เลยยค่ะ หรือ บอกต่อกระทู้นี้นะคะ

กรอกตามแบบฟอร์มนี้เท่านั้น ไม่งั้นคะแนนที่โหวตจะไม่มีผล

โหวต : นางเอกติดตา ดาวเอ็มไทย 3 และ 7

ดาวประจำวิก 3 : หมายเลย MS 21

ดาวประจำวิก 7 : หมายเลข MS 22 (เลือกได้อย่างละคนไม่ต้องกรอกชื่อ และดาราที่ท่านชอบจะได้คะแนนไปเต็ม)

---------------------------Ms = Mthai's star

ดาววิก 3 20 คน

MS.1 แอน ทองประสม

MS.2 แอฟ ทักษอร

MS.3 เจนี่ เทียนโพธิ์สุวรรณ

MS.4 ชมพู่ อารยา เอฮาเก็ต

MS.5 ศิริต้า เจนเซ่น

MS.6 แพท-ณปภา

MS.7 น้ำฝน พัชรินทร์

MS.8 เบนซ์ พรชิตา

MS.9 แต้ว นฐพร

MS.10 แอ๊ะ อิศริยา

MS.11 นุ่น ศิรพันธ์

MS.12 พลอย เฌอมาลย์

MS.13 เทย่า โรเจอร์

MS.14 ธัญญ่า ธัญญาเรศ

MS.15 หยาดทิพย์ ราชปาล

MS.16 หมิว ลลิตา

MS.17 แมท พีรนีย์

MS.18 มาร์กี้ ราศรี

MS.19 โดนัท มนัศนันท์

MS.20 เชอร์รี่ เข็มอัปสร

-------------- ดาววิก 7 สี -------------

MS.1 กบ สุวนันท์

MS.2 อั้ม พัชราภา

MS.3 นุ่น วรนุช

MS.4 ขวัญ อุษามณี

MS.5 แตงโม ภัทรธิดา

MS.6 แพนเค้ก เขมนิจ

MS.7 พิ้งกี้ สาวิกา

MS.8 เชียร์ ฑิฆัมพร

MS.9 เบ๊นซ์ ปุณยาพร

MS.10 ปู-ไปรยา

MS.11 เอมี่ อาเมเรีย

MS.12 เอมี่ กลิ่นประทุม

MS.13 จิ๊บ คีตภัทร

MS.14 ยุ้ย จีรนันท์

MS.15 ป็อก ปิยธิดา

MS.16 แซมมี่ บัณฑิตา

MS.17 ฝ้าย ณิชานันท์

MS.18 มายด์ ธารธารา

MS.19 บี มาติกา

MS.20 จุ๋ย วรัทยา

-------------------------- ขอให้ดาราที่ทุกคนชื่นชอบ ติดอันดับนะคะ กรุณาบอกต่อ --------------------

ปิดโหวต 30 เมษานี้นะคะ ขอย้ำ ตามแบบฟอร์ม