อาทิตย์ที่แล้วไปทะเลมา หน้างี้อย่างดำค่ะ เลยอยากหาครีมทาหน้าดีๆซักตัว ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

อาทิตย์ที่แล้วไปทะเลมา หน้างี้อย่างดำค่ะ เลยอยากหาครีมทาหน้าดีๆซักตัว ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ความเห็นที่ 1
polkadot_love

แนะนำของฮาดะ ลาโบะค่ะ เป็นสูตรผิวกระจ่างใส เราใช้มาซักพัก ชอบมากๆ สำหรับเราใช้แล้วผิวชุ่มชื้นและดูกระจ่างใสขึ้นค่ะ

ความเห็นที่ 2
@winnie

ลองฮาดะ Whitening Perfect Gel ด่วน

ความเห็นที่ 3
NattaRii

ผมเป็นผู้ชายไม่ค่อยได้ใช้หรอกครับคงครีม ที่ใช้ก้อเห็นจะมีแต่น้องสาว ผมเห็นมันใช้ครีมที่เป็นหลอดๆของร.พ.ยันฮี ที่เค้าเรียกๆกันว่า ครีมหน้าขาวรัยเนี้ยแหละ มองดูหน้ามันก้อค่อยๆ ขาวขึ้นนะ รอยสิวก้อจางลงด้วย
เคยไปถามราคามันอยู่ บอกหลอดละ 120 กว่าบาท ผมว่าราคาโอเคเลยนะ ไม่แพง

ความเห็นที่ 4
sandy_s

ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคะ จะลองไปสอยมาใช้บ้างค่ะ

ความเห็นที่ 5
nanie99

เอาที่เราใช้แล้วโอเคนะค่ะ
1.ขัดผิวค่ะขัดด้วยครีมมะขาวได้ทั้งหน้า-ตัว
2.หน้า -ตามด้วยโลชั่นฮาดะขวดฟ้าและครีมที่เป็นเจลของฮาดะเหมือนกันค่ะกระปุกขาว
ตัว-ใช้วาสลีนขวดชมพู

เราใช้เท่านี้ค่ะคือดีงามมากค่ะพูดเลย ลองดูนะค่ะ