ผิวแพ้ง่ายแถมดูหมองคล้ำ ใช้ครีมบำรุงตัวไหนดีคะ

ผิวแพ้ง่ายแถมดูหมองคล้ำ ใช้ครีมบำรุงตัวไหนดีคะ

ความเห็นที่ 1
nanie99

แนะนำให้ขัดผิวด้วยครีมมะขาม คืออันนี้ดีงามมากได้ทั้งหน้าและตัว
ส่วนสกินแคร์
หน้าแนะนำของ ฮาดะ ลาโบะ เราใช้ทั้งเซตเลยตอนนี้ใช้ โลชั่นขวดสีฟ้า กับกระปุกสีขาวเป็นเจลเป็นสูตรผิวขาวทั้งคู่ค่ะ
ตัวแนะนำ ของ วาสลีนขวดชมพู
ทำเป็นประจำ ผิวใสแน่นอนคร้าาา

ความเห็นที่ 2
@winnie

ส่วนตัวเราชอบฮาดะลาโบะ ไวท์เทนนิ่ง เพอร์เฟคเจลค่ะ กระปุกขาว ซื้อได้ที่วัตสันอ่ะ

ความเห็นที่ 3
arrayanaka

ฮาดะดูน่าใช้ดีค่ะไว้ไปลองบ้าง ขอบคุณนะค่ะ

ความเห็นที่ 4
Danshi

แนะนำยี่ห้อ Danshi ค่ะ เห็นผลเร็วค่ะ
ถ้าเป็น โลชั่นบำรุงผิวขาว vite Body lotton Plus
ถ้าผิวหน้าแนะนำ 2 ตัว
ตัวแรก ซีรั่มหน้าขาวอมชมพู Beauty Blink Facial Serum ทำให้หน้าขาวกระจ่างใส อมชมพู ผิวเรียบเนียนสีผิวสม่ำเสมอ
ตัวที่2 ครีมหน้าขาวอมชมพู Beauty Blink Perfect Smooth Cream ครีมบำรุงผิวหน้าขาวกระจ่างใส

ดูทางเว็บไซค์ได้ค่ะ www.vr-premium.com
facebook : http://facebook.com/vrdanshi

ความเห็นที่ 5
sweetmelonza

ลองดูครีมหน้าขาวในเซเว่นที่เป็นยี่ห้อของรพ.ยันฮี ดูซิ เรากับแฟนใช้อยู่ ไม่แพ้ หน้าก็ค่อยๆ ขาวขึ้น รวมๆ แล้วผิวหน้าโอเคขึ้นดีขึ้นกว่าแต่ก่อนเยอะเลยค่ะ