มีใครเคยใช้เอสเซ้นส์ลดอาการผมร่วงยี่ห้อ CG210 บ้างค่ะ รบกวนเข้ามาหน่อยค่ะ

อยากจะสอบถามหน่อยอะค่ะว่าช่วยลดอาการผมร่วงได้จริงไหมอะค่ะ แล้วใช้ไปนานๆผมมันจะแข็งๆ เหมือนเซรั่มกันผมร่วงยี่ห้ออื่นๆ หรือเปล่าค่ะ แล้วหาซื้อได้ที่ไหนบ้างค่ะ รบกวนแนะนำหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ความเห็นที่ 1
รี่เอง

ผมใช้แล้วก็ผมร่วงน้อยลงนะ แต่ผมแข็งหรือเปล่านี่ไม่รู้อะคับ พอดีเป็นผู้ชายไว้ผมสั้น :em01: :em01:

ความเห็นที่ 2
urimaru

เราซื้อที่ร้านบู๊ทส์ใช้มาขวดที่ 2 แล้ว ตอนนี้ผมไม่ค่อยร่วงเหมือนเมื่อก่อนนะ ส่วนเรื่องผมแข็งก็ไม่นะคะ ก็ปกติเหมือนเซรั่มทั่วไปอะจ๊ะ

ความเห็นที่ 3
PRAWWWWz

กำลังสนใจตัวนี้อยู่เหมือนกันค่ะ เห็นเภสัชที่ร้านบอกว่า ผมร่วงลดลง ภายใน 44 วัน (ใน 1 เดือนครึ่ง) เส้นผมใหม่ขึ้นประมาณ 8,200 เส้น ใน 90 วัน (ใน 3 เดือน) ไม่ก่อให้เกิดการระคายเคืองเพราะเป็นสารธรรมชาติด้วยอะค่ะ

ความเห็นที่ 4
สุดแสนล้านทรวง

ปกติ เอสเซ้นต์ ใช้รีดผ้า กับ ปรับผ้านุ่ม

ยังไม่เคยใช้กับผม :em18: :em18: :em17: