เพื่อนๆใช้ทิชชูเปียกเอาไว้ทำไรกันบ้างค่ะ ?

เราเห็นบางคนไว้เช็ดหน้า บางคนเอาไว้เช็ดสิ่งของเช็ดมือ

เช็ดตอนเข้าห้องน้ำ มันใช้ด้วยกันได้หมดเลยเหรอค่ะ ??

ความเห็นที่ 1
สุดแสนล้านทรวง

เด็กทารก แม่เด็กนิยมมาก ไปห้างไม่ต้องหาน้ำล้าง

ผู้ป่วยนอนเตียง ก็เป็นที่นิยม จะเช็คง่ายมากขึ้น เช็คชู่แห้งก็เจ็บชุ่มน้ำก็ยุ่ยไม่เหลือ อย่างนี้ยังคงรูปอยู่ :em01:

ความเห็นที่ 2
เบส เบส

เช็ดน้ำลายกับหัวงูตอนเจอสาวๆ

ตอบแทนคนบ้าข้างล่างฮับ

คนเค้าเขินอาย ไม่กล้าตอบ ก่ะผ๊มก็เลยมาตอบแทนให้

v
v
v :em12: :em12: :em12: :em12:

ความเห็นที่ 3
Roxy-BaBy

ขอบคุณมากๆนะค่ะ
คอมเม้นที่ 1 กับ 2 เรากระจ่างเลยจ๊าา :em21: :em21:

ความเห็นที่ 4
KIRITO-ONLINE

เอาไว้เช็ดมือ เมื่อก่อนใช้เจลล้างมือละมือมันเหนียวๆ เลยใช้ทิชชู่เปียกห่อรูปหมีพูอะครับ สะดวกดี ชอบเลย :em26:

ความเห็นที่ 5
CK-CATTY

เราว่าทิชชู่เปียกมีประโยชน์เยอะดีนะ แต่ต้องเลือกที่อ่อนโยนกับผิวหน่อย ไม่งั้นแพ้แย่
เราพกติดตัวเอาไว้ทำความสะอาดมือเวลาไม่มีน้ำเปล่าให้ล้าง หรือไม่มีห้องน้ำ เราใช้ของ Kleenex moist wipe เพราะกลิ่นมันไม่แรงดี แถมยังหาซื้อง่ายดีด้วย เซเว่นก็มีขายนะค่าา :em07: :em07: