วิตามินบี ควรเริ่มกินเมื่อไหหร่ดีคะ

อาจจะดูถามง่ายไปหน่อย แต่อยากมาหาความรู้จริงๆคะ คือหนูพึ่งอายุ 25 คะ ช่วงหลังๆรู้สึกว่าใช้ร่างกายหนักเกิน ทำงานหนักเกิน เลยกะว่าจะเริ่มจากกินBlackmores อยากรู้ว่ากินวิตามินหลายๆแบบตอนอายุเท่านี้ดีมั้ยคะ ถ้าควรกินได้เลยก็อยากจะเริ่มลองกินกับเค้าดูบ้างเผื่อจะดีขึ้น บางทีแอบเหลิงว่าเรายังอายุน้อยเป็นอะไรแปปๆ เดี๋ยวก็ดี กลัวว่าจริงๆแล้วภายในร่างกายแอบใช้งานหนักหน่วงคะ เลยไม่อยากจะซ่าจนลืมตัวค่ะ :)