คิดว่า คุ้มมั้ยคะ? ถ้าต้องเสียเงินเดือนละหลายพันเพื่อซื้ออาหารเสริมมาดูแลสุขภาพ???

เพื่อนที่ทำงานซื้อผลิตภัณฑ์อาหารเสริมเซ็ตละเกือบหมื่นมากินทุกเดือนเลยค่ะ เราเข้าใจว่า สุขภาพก็สำคัญในระดับหนึ่ง แต่อายุคนวัยทำงานอย่างเรามันก็ไม่ถึงขั้นที่จะต้องเสียเงินเกือบหมื่นเพื่อซื้ออาหารเสริมพวกนี้มากินป่ะคะ? (ไม่แน่ใจว่า มันเป็นดาวไลน์อะไรหรือเปล่า เพราะมันแพงเกินกว่าราคาอาหารเสริมที่เคยเจอตามร้านขายยาทั่วไป 555555) เลยอยากได้ความคิดเห็นจากทุกคนหน่อยค่ะ เพราะเราเองก็กำลังคิดๆว่าจะซื้อแบบที่เพื่อนกินอยู่เหมือนกัน ว่า คุ้มมั้ย ถ้าจะต้องเสียเงินหลายพันเพื่อซื้ออาหารเสริมพวกนี้??? ป.ล. เราเล็งหลินจือ พลัส ชิตาเกะ เพราะราคาแค่ไม่กี่พัน ไม่แพงเท่าตัวที่เพื่อนเรากินค่ะ