ท้อง แฟนทิ้ง(มารู้ทีหลังว่าเป็นเมียน้อย) แถมติดโรคด้วย

ขอระบายหน่อยนะค่ะ รู้สึกแย่มากๆ กลัวตัวเองฆ่าตัวตาย

เราอายุ26แล้ว แต่เพิ่งเคยมีแฟนคนแรก ทุ่มเทให้ทุกอย่าง แล้วเราก็ท้อง

ตัวเราเองดีใจมากๆ แต่ฝ่ายผู้ชายเห็นสีหน้าเค้าตั้งแต่วันแรกที่บอกไปคือชอค แล้วก็ค่อยๆตีตัวออกห่าง

สุดท้ายมารู้ว่าเค้ามีครอบครัวอยู่แล้ว เมียเค้าอุ้มลูกแบเบาะมาด่าเราถึงที่ทำงาน จนต้องลาออกเพื่อหนีทุกอย่าง แล้วหางานใหม่ก็ไม่ได้เพราะกำลังท้อง ไม่มีใครอยากรับ

สงสารลูกมากๆ เค้าเกิดจากความรักที่จิงใจของเรา แต่อีกครึ่งนึงที่มาจากพ่อเค้ามันจอมปลอม

แค่นั้นยังไม่พอ เอาโรคแปลกๆมาติดเราด้วย ตรงนั้นของเรามีน้ำๆฟองๆไหลออกมาเป็นสีเขียวปนเทาแล้วก็เหม็นมาก

จะไปหาหมอก็กลัวเงินไม่พอ แค่ไหนมันถึงจะพอนะชีวิต!!!!!!!

แม่ขอโทษนะลูก

ความเห็นที่ 1
Garaked

ใจเย็นๆนะเจ้าของกระทู้ เก็บมันไว้เป็นบทเรียนราคาแพง ตอนนี้โฟกัสที่ลูกก่อน เราต้องเป็นทั้งพ่อทั้งแม่ให้เค้า

มันอาจจะยากหน่อยแต่เธอจะผ่านมันไปได้ เราเองก็เป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกัน มีความสุขกว่าการฝากชีวิตไว้กับคนแย่ๆเยอะเลย

ความเห็นที่ 2
Araya

ผช.โคตะระตัวเงินตัวทองอ่ะ ตัดออกให้เด็ดขาดเลยคนแบบนั้น มากอดๆๆ จขกท.ยังเหลือเพื่อน เหลือครอบครัวนะ

ส่วนเรื่องติดโรค แล้วตัวเองบอกว่ามันเป็นน้ำๆฟองๆสีเขียวปนเทาใช่มั้ยคะ เราว่ามันเป็นอาการของตกขาวนะ แต่กรณีคือติดเชื้อพยาธิโปรโตชัว แบบที่เราเคยเป็นอ่ะ่ค่ะ ของแบบนี้มันติดจากคู่นอนที่ไม่สะอาดได้จริงๆอ่ะแหละ ยังไงลองไปซื้อยาสอดกับเภสัชมาใช้ดูก่อนค่ะ ไม่แพงมาก

เอายี่ห้อนี้นะ Neo-penotran forte (นีโอ-เพโนทราน ฟอร์ท) รักษาได้ครอบคลุมหลายเชื้อค่ะ เราเองก็เพิ่งรักษาหายหลังจากงมใช้คาเนสเทนมาหลายรอบ

แต่ถ้าสอดจนครบ7วันตามโดสแล้วอาการไม่ดีขึ้นจิงๆ ก็ต้องไปหาหมอนะ ใช้สิทธิ์ประกันสังคมได้ๆ

ความเห็นที่ 3
ผู้ชายตัวเปล่า

โถ่.. เข้มแข็งไว้นะคับ ผมล่ะหมดคำจะพูดกับผู้ชายแบบนี้จริง

ยังดีนะที่ไม่ใช่โรคร้ายแบบรักษาไม่หาย ซื้อยาสอดที่คห.บนบอกอ่ะคับ

แฟนผมตอนท้องเค้าก็เป็นตกขาว หมอจ่ายยาตัวนี้แหละให้มา แกบอกว่าปลอดภัยกับคนท้องที่มีอายุครรภ์ตั้งแต่3เดือนขึ้นไป

สู้ๆคับ ฟ้าหลังฝนสดใสเสมอ

ความเห็นที่ 4
ขนมไทย

สึด! ไอ้พวกผู้ชายไม่รู้จักพอแถมยังรับผิดชอบไม่ได้อีก คำว่าเลวยังน้อยไปเลย

ยังไงลองหลังไมค์มาคุยกันนะคะ เราอาจจะพอแนะนำงานให้ทำได้ แบบเฝ้ามินิมาร์ท+เฝ้าหอพักอย่างนี้เจ้าของกระทู้ไหวมั้ย