อยากให้น้องสาวขาวเหมือนนางเอกเอวีต้องทำไง?

ไม่ได้ลามกนะค้า แต่เราอยากรู้จริงๆ เพราะเห็นแฟนชอบดูแล้วนางก็บอก ของนางเอกเอวีสวยอมชมพู เราก็แบบ อยากได้แบบนั้นบ้าง เผื่อแฟนจะชอบ ก็อยากให้ชีวิตรักมันดีกว่านี้อ่าเนอะ เลยอยากถามเคล็ดลับหน่อยอ่ะค่ะ ว่ามันพอมีทางเป็นไปได้มั้ยที่น้องสาวของเราจะขาวอมชมพูสวยๆแบบนั้นบ้าง?

cr. ภาพจาก Women MThai

ความเห็นที่ 1
baitong

เออ เราก็สงสัยเหมือนกัน แบบหัวนมอมชมพูงี้ มันต้องทำไง หรือขาวอยู่แล้วเพราะเป็นคนญี่ปุ่นอ่อ

ความเห็นที่ 2
Amada

เราว่า เค้าทำ เคยอ่านมา เค้าบอกไม่มีหรอกที่ของคนเราจะขาวอมชมพูเป็นธรรมชาติขนาดนั้น ต้องทำไม่ก็หาครีมมาทาค่ะ

ความเห็นที่ 3
antny

ลองใช้ขวดนี้ดู เราใช้มาสักพักล่ะ น้องจิ๊มิ๊ไม่ดำเลย แล้วกลิ่นเหม็นก็หายด้วยค่ะ

ความเห็นที่ 4
bangbang

ของเราก็เคยดำค่ะ แต่เราไปใช้เซรั่มกับสเปรย์ของ Lady kiss เป็นประจำ ตอนนี้ผิวน้องสาวเราเรียบเนียนดูดีขึ้นเยอะเลย