คลินิกทำฟัน แถวๆอำเภอหางดง เชียงใหม่ มีที่ไหนบ้างครับ

คือผมรับราชการอยู่ที่หน่วยงานแห่งหนึ่ง ในจังหวัดสิงห์บุรี และเมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมา ผมได้รับคำสั่งย้ายให้ไปช่วยราชการที่อำเภอหางดง จังหวัดเชียงใหม่ ซึ่งประเด็นมีอยู่ว่าตอนนี้ผมมีปัญหาเรื่องสุขภาพฟันอยู่ ก็คิดว่าไหนๆจะย้ายไปแล้วก็ไปทำฟันที่นู้นเลยแล้วกัน แต่ปัญหาใหญ่ก็คือผมยังไม่รู้จักสถานที่ในละแวกนั้น เลยอยากจะถามเพื่อนๆว่ามีใครพอจะรู้จักคลินิกทำฟันในอำเภอหางดง หรืออำเภอใกล้เคียงบ้างช่วยแนะนำให้หน่อยครับ

ความเห็นที่ 1
NONts

ไม่ทราบจะทำทันตกรรมเกี่ยวกับอะไรครับ จะได้แนะนำให้ถูก

ความเห็นที่ 2
Ploysai

CSDC สาขาตลาดสดหางดง ค่ะ หมอใจดีทำดีมาก ราคาก็ไม่แพงด้วย ลองเข้าไปเสริชดูนะค่ะ

ความเห็นที่ 3
MANt

Hangdong Dental Clinic ครับ เป็นคลินิกเล็กๆ เปิดมาแล้ว 2 ปีกว่าๆ (หมอเป็นเพื่อนผมเองครับ)

ความเห็นที่ 4
Sirin

แนะนำที่ Dental World ค่ะ แต่อยู่ห่างจาก อ.หางดงประมาณ 10 กว่ากิโล

ความเห็นที่ 5
salapao

ที่ฮักยิ้มคลินิกเลยค่ะ เป็นคลินิกฟันแนววัยรุ่นหน่อย เน้นพวกจัดฟันแฟชั่น ฟอกฟันขาว อะไรประมาณนี้

ความเห็นที่ 6
spring

ถ้าสะดวกมากในตัวเมือง ก็ที่ทันตะกรรมพิเศษ มช.เลยครับ เลือกทำกับนักศึกษาแพทย์ ราคาจะถูกกว่าหน่อย

ความเห็นที่ 7
MeaPoo

CSDC ตาม คคห.ที่2 เลยจ้า บ้างเราอยู่ อ.หางดง คนในพื้นที่จะรู้จักคลินิกนี้ดี เพราะเปิดมานานและมีเชื่อเสียงระดับหนึ่ง

ความเห็นที่ 8
thavorn

ทำที่โรงพยาบาลหางดงเลยครับ ชัวร์ดี แต่อาจจะต้องรอคิวนานหน่อย เพราะส่วนใหญ่ข้าราชการหรือคนที่เขามีสวัสดิการ ก็จะมาทำฟันที่นี้

ความเห็นที่ 9
munju1234

ขอบคุณทุกท่านๆมากครับ ผมขอไปศึกษาข้อมูลของแต่ละที่ดูก่อนนะครับ จะได้ตัดสินใจถูก