คลินิกทำฟัน แถวๆอำเภอหางดง เชียงใหม่ มีที่ไหนบ้างครับ

คือผมรับราชการอยู่ที่หน่วยงานแห่งหนึ่ง ในจังหวัดสิงห์บุรี และเมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมา ผมได้รับคำสั่งย้ายให้ไปช่วยราชการที่อำเภอหางดง จังหวัดเชียงใหม่ ซึ่งประเด็นมีอยู่ว่าตอนนี้ผมมีปัญหาเรื่องสุขภาพฟันอยู่ ก็คิดว่าไหนๆจะย้ายไปแล้วก็ไปทำฟันที่นู้นเลยแล้วกัน แต่ปัญหาใหญ่ก็คือผมยังไม่รู้จักสถานที่ในละแวกนั้น เลยอยากจะถามเพื่อนๆว่ามีใครพอจะรู้จักคลินิกทำฟันในอำเภอหางดง หรืออำเภอใกล้เคียงบ้างช่วยแนะนำให้หน่อยครับ