หน้าเป็นฝ้าแต่ไม่อยากไปเลเซอร์ มีวิธีรักษาฝ้าด้วยวิธีไหนบ้างคะ

สวัสดีค่ะ ตอนนี้อายุเลขสามจะเข้าเลขสี่แล้ว ฝ้าเริ่มมาเยี่ยมเยือนตามวัย อยากได้คำแนะนำเกี่ยวกับการรักษาฝ้าด้วยวิธีธรรมชาติ หรือจะแนะนำเป็นพวกครีม เซรั่ม ที่รักษาฝ้าโดยตรงก็ได้ค่ะ ไม่อยากไปทำเลเซอร์ กลัวหน้าบาง หน้าไหม้ อีกอย่างถ้าไปทำเลเซอร์แล้วมันก็ต้องไปทำเรื่อยๆ ยิ่งเป็นแม่บ้านก็ไม่ค่อยมีเวลาว่างไปคลินิกความงามขนาดนั้น รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ