ใครเคยใช้ Lansley spot serum บ้างคะ ? กำลังจะลองใช้ พอดีเราเห็นมันออกใหม่ของบิ้วตี้บุฟเฟ่

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ ตอนนี้กำลังมีปัญหาเรื่องกระมันเริ่มๆ ขึ้นบริเวณโหนกแก้ม เลยอยากจะหาพวกสกินแคร์มาใช้ เลยอยากจะถามเพื่อนๆ ว่า มีใครเคยลองใช้ตัว Lansley spot serum บ้างคะ พอดีเราเห็นมันออกมาใหม่ อีกอย่างราคาไม่แรงสำหรับนักศึกษาด้วยค่ะ

ความเห็นที่ 1
nooyuinaka

กำลังหาพวกอยู่เลย555 เราก็กำลังตัดสินใจอยู่พอดีเหมือนกันเลยค่ะ รออ่านด้วยคน -/\-

ความเห็นที่ 2
โอริกี้

ยี่ห้อนี้เราเคยใช้แต่ตัวที่เป็นเซรั่มวิตามินซี ขวดสีส้มๆ อ่ะค่ะ ส่วนตัวเราว่าหน้ามันดูผ่องขึ้นนะคะ แต่ถ้าตัวที่ จขกท. พูดถึงยังไม่เคยลองเหมือนจะออกมาใหม่ไม่นาน ไว้สิ้นเดือนถ้าซื้อมาใช้จะมารีวิวให้นะคะ

ความเห็นที่ 3
แมวเหมี๊ยวแสนซน

เราใช้อยู่ค่ะ โอเคมากเลยปกติแล้วหน้าเราค่อนข้างแห้ง มีสิวปจด.บ้างแต่ไม่เยอะ แต่พอลองใช้ Lansley เราทาก่อนนอน ใช้ได้ประมาณ 1-2 อาทิตย์ หลังๆ มานี้ แฟนทักว่าไปทำไรมาหน้าดูใสขึ้นสว่างขึ้น  เราก็เพิ่งมาสังเกตตัวเองว่ารอยสิวที่เคยมีก็จางลงไปเยอะเลยค่ะ

ความเห็นที่ 4
babymild99

ขอบคุณทุกคำตอบมากนะนะ ช่วยประกอบการตัดสินใจได้เยอะเลย :)

ความเห็นที่ 5
KalaGola

นี่ผมไปเจอคนแนะนำมาลองอ่านดูนะครับ จากที่ดูน่าสนใจทีเดียว https://www.jeban.com/topic/271044