โลชั่นจากน้ำมันจระเข้ LECROC LOTION ดีมั้ยคะ มีใครเคยใช้บ้างมั้ยคะ

เราไปเจอในเน็ตมา แต่ยังไม่กล้าซื้อค่ะ เพราะแค่ชื่อเราก็ตกใจแล้ว LECROC LOTION โลชั่นจากน้ำมันจระเข้ โอ๊ยย !! โลชั่นจากจระเข้ เลยข้องใจว่ามันดีมั้ยคะ อยากรู้ใครเคยใช้มาแชร์ประสบการณ์ให้ฟัง เป็นความรู้หน่อยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ความเห็นที่ 1
แมวเหมี๊ยวแสนซน

เคยซื้อใน Lazada 250 บาทค่ะ ส่งฟรีด้วย ชอบนะคะ เป็นโลชั่นที่ซึมเร็ว ไม่เหนอะตัว แต่ชุ่มชื้นนานนะ อยู่ได้เช้าถึงเย็นเลย

ความเห็นที่ 2
น้องโฮนี่

เคยใช้ค่ะ กลิ่นหอมดี แต่ที่ชอบคือ ชุ่มชื้นนานมากกก และทำให้ผิวนุ่ม ลื่น เนียน ดีด้วย