เริ่มหัดกินคลีน ขอคำแนะนำหน่อย

อยากจะลดน้ำหนักครับเลยตั้งใจกินคลีน ตอนแรกว่าจะทำเอง แต่พอดีอยู่ต่างจังหวัด วัตถุดิบดีๆ เอามาทำอาหารเลยไม่ค่อยมีเลยครับ ทุกวันนี้ก็กินแต่ไข่ต้มอย่างเดียวจนหน้าจะเป็นไข่ต้มแล้ว อยากได้เมนูอาหารคลีนแบบที่หาซื้อง่ายๆหน่อย มีไหมครับ

ความเห็นที่ 1
การณ์

แนะนำเป็นลีนได้ไหม นี่กินลีนอยู่ เพราะกินง่ายกว่า ไม่ต้องฝืน ส่วนตัวกินอาหารลีนของ DJPoomMenu เขามีส่งต่างจังหวัดด้วยนะ

ความเห็นที่ 2
จุ๊บแจง

เบื่อเหมือนกัน อยู่ต่างจังหวัดแล้วเลือกกินไรไม่ได้เลย จะลดน้ำหนักทีก็กินได้แค่ไข่ต้มกับอกไก่เซเว่น ไม่อร่อยเลย