ถามเพื่อนผู้หญิงหน่อยค่ะ เรื่องลับๆน่ะค่ะ

การมีประจำเดือนมาน้อยนี่ผิดปกติไหมคะ เราประจำเดือนมาน้อยตั้งแต่อายุ 15  คือมันจะมามากแค่ 1 วัน แล้วก็จางหายไปเลย เคยไปหาหมอ หมอบอกว่ามันปกติ แต่ละคนมันไม่เท่ากันอ่ะ แล้วเพื่อนๆมีใครเป็นเหมือนเราไหม อ้อ เรามีเพื่อนคนนึง เค้ามีประจำเดือน 15 วันแน่ะ  เค้าก็เคยไปหาหมอ หมอบอกปกติ แต่ละคนไม่เท่ากัน หมอบอกงี้เลย แล้วใครเป็นไงบ้างคะ
ความเห็นที่ 1
Darawan

แบบนี้ต้องพบแพทย์เท่านั้น

ความเห็นที่ 2
ผู้หญิง

มียาสมุนไพรช่วยให้ประจำเดือนมาปกติ สนใจ

tik_442129011@hotmail.com