เพื่อนๆผู้หญิงคะรบกวนหน่อยค่ะเรื่องประจำเดือน

ปกติประจำเดือนคุณมากี่วันหรอคะ ของเรา 1-2 วันก็หมดละ เป็นงี้มาตั้งแต่แรกเริ่มเป็น เพื่อนเราบางคนเป็น 15 วันก็มี
ของคุณผู้หญิงมากันกี่วันหรอคะ
ความเห็นที่ 1
- .. -

มาทีนึงก็2-3วัน แต่ 3-4 เดือนมีที

ความเห็นที่ 2
Gymbo

ตั้ง 4-5 วันแน่ะ -_-'
สมัยก่อนเค้ามีความเชื่อว่าครั้งแรกที่เป็นให้ขัดบันได 3 ขั้นแล้วจะมีแค่ 3 วัน
ชวดเราเคยให้ทำ แต่ก็มีประมาณนี้อยู่ดี
ดีที่ไม่ปวดท้องทรมานเหมือนคนอื่นๆเค้า

ความเห็นที่ 3
po

เรามา 3-4 วัน บางเดือน 7 วัน เทอ ลองกินยาบำรุงเลือดซิ
เผื่อจะดีขึ้น เราก้อกินน่ะ เบลโลน่ะ