กินข้าวแล้วอยากอาเจียน

กินข้าวไม่ได้เลยครับ  กินแล้วอยากอาเจียนออกมาขณะที่รับประทานอยู่

ต้องกินน้ำไปด้วยครับ เพื่อลดการอาเจียน  หลังจากทานมาได้2-3ชั่วโมง

เวลาทำงานก็อยากอาเจียน  ต้องไปอ๊วกที่ห้องน้ำตลอด เป็นมา5-6 วันได้แล้วครับ

อาการคล้ายๆกับคนท้อง แต่ผมเป็นผู้ชายครับ หุๆ

บางวัน ผมกินข้าวตอนเช้า เวลา 8โมงเช้า  ทำงาน จนถึง 6โมงเย็น

ผมยังไม่หิวเลย ทั้งวันกินแค่ข้าวมื้อเช้า ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร 

ถ้าฝืนกิน ก็จะอาเจียนออกมาอีก  ช่วยแนะนำยาดีๆให้หน่อยครับ

เป็นห่วงสุขภาพมากเลย อายุแค่ 21 อยู่ กลัวกระทบต่อทีมฟุตบอลครับ เดือนหน้าก็เป็นตัวแทนนัก

ฟุตบอลเขต