โฆษณาหน้าเว็บ

โฆษณาที่อยู่บนหัวเว็บ ที่เลื่อนขึ้นเลื่อนลง ขอให้เอาออกเถอะ รำคาญเป็นอย่างมาก

หรือ ..แปะใว้ ข้างขวาข้างซ้ายก็ใด้นะครับ เห็นมันว่างๆอยู่

ความเห็นที่ 1
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
.............เห็นด้วยครับ แต่ทางเวบเขาอยู่ได้ก็เพราะโฆษณานะ ถ้าไม่มีเวบก็อยู่ไม่ได้เหมือนกัน เรื่องนี้มันเป็นน้ำพึ่งเรือเสือพึ่งป่า ต้องเห็นใจกันครับ แต่ขอย้ำอีกครั้งว่าเห็นด้วยกับคุณจขกท. และควรจะจัดที่อยู่ให้เป็นที่เป็นทางมากกว่านี้หน่อย
ความเห็นที่ 2
ฅนไทยรักไทย
พื้นที่ว่างๆยังอีกเยอะนะผมว่า ไส่เป็นแถบถาวรไปเลยดีกว่าใส่สคริปเต็มหน้า เลื่อนขึ้นลง ไม่ก็เอาลงใว้ล่างสุดเลย ใครอยากชมก็เลื่อนลงไปชม ไม่ควรเอาโฆษณามาแปะมาพาดขวางในส่วนสำคัญนะครับ
ความเห็นที่ 3
iameka
...ควรหาวิธีที่จะได้คะแนน "บวก" จากนักท่องเว็บ ดีกว่าได้คะแนน "ลบ" เน้อ..!
ความเห็นที่ 4
hello4110
ใช่ เห็นด้วยอย่างยิ่งกับเจ้าของกระทู้