โครงงการบ้านแถวๆ จรัญ โครงการไหนน่าสนใจบ้างครับ

พอดีทำงานแถวจรัญมานานแล้ว ตอนนี้เช่าคอนโดอยู่

อยากมีบ้านของตัวเอง เตรียมแต่งงานสร้างครอบครัว

แนะนำโครงการบ้านแถวๆนี้หน่อยครับ งบ 2 ล้าน

ความเห็นที่ 1
Sirikung

Golden Town ปิ่นเกล้า - จรัญฯ ของโกลเด้นแลนด์ ลองดูโครงการนี้ดูเราเคยจะเอาโครงการ 1 เมื่อปีที่แล้วแต่ไม่ทัน

เสียดายมากว่าจะลองเข้าไปดูใหม่แต่จำได้ว่าบ้านสวย ออฟชั่นดีกว่าโครงการอื่นแถวๆนี้

ความเห็นที่ 2
Cediaa

งบ 2 ล้านแถวๆนี้ บ้านมือ 2 หรือคอนโดน่าจะมีนะลองดู

ความเห็นที่ 3
นู๋เจี้ยบ

โครงการนี้เลยน่าจะเข้างบกำลังหาบ้านอยู่เหมือนกันมาแปะไว้ให้จ้ัา

ขอให้ได้บ้านนะโครงการนี้มาไวไปไว ทำเลราคาดีมาก

ความเห็นที่ 4
Yossuk

มาเชียร์ โกลเด้น ทาวน์เหมื่อนกันเพราะผมเพิ่งจองที่นี่ไปไม่แน่ใจนะว่าเหลือกี่หลัง

ราคาตามนั่นจริงๆ แล้วบ้านสวยพื้นที่เยอะ คุ้มเวอร์ๆ

ความเห็นที่ 5
alanbenner

อยู่แถวนั้นอยู่แล้ว น่าจะรู้แหล่งอยู่นะ